1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Linkin Pak,tớ đã nghe live concert!

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi hiepkhung, 09/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. anarchist1983

anarchist1983 Thành viên quen thuộc

tớ cũng vừa đi LP live in Melbourne về, xúc động gần chết luôn
    trước giờ với tớ, LP là nhạc for fun, hay và nguyên chất, nhưng ko phải thứ nhạc có thể làm mình xúc động vì tớ nghe nhiều loại nhạc cảm xúc lắm rồi
    nhưng hôm nay, nhìn Chester và LP tung hoành trên sân khấu, trút hết sức lực và tâm huyết của mình vào từng tiếng đàn, từng chuyển động, từng nốt nhạc, và từng tiếng gào (nhất là Chester) tớ thực sự xúc động về những âm thanh đẹp mà ban nhạc này mang lại
    lúc nghe CD tớ nghĩ giọng Chester hay nhưng hát kiểu phá giọng như thế thì chỉ thu audio là ngon thôi, hát live thì vài bài là mất giọng, vậy mà hôm nay Chester làm một phát chiến hơn hai tiếng đồng hồ và bài nào scream cũng điên loạn cỡ như crawling, giọng ko hề yếu đi, tớ ngồi nghe vừa xót vừa xúc động, nói chung cảm giác tán loạn lắm í
    mà hôm nay tớ nước mắt ròng rã lúc Mike chơi piano đệm sau đó là đàn guitar thùng đệm và cuối cùng là guitar điện đệm cho Chester rưng rưng hát The little thing that gives you away các bạn ạ, tuyệt vô cùng
    và từ giờ LP không còn là một band for fun với tớ nữa
  2. gianglele

gianglele Thành viên mới

uhm, LP trưởng thành thấy rõ
    tiếc là đag học hành tối tăm mặt mũi nên ko đi đâu dc
    mà có vẻ như dân ta ít có ai coi live quá nhỉ, mãi mới chỉ được tới trag 2...
  3. shumi

shumi Thành viên mới

Àh ngày trưóc LP có biểu diễn Live ở Đức, tớ lượn một vòng qua, thấy đông người, sợ khủng bố thế là chuồn về nhà luôn.
  4. Linkinpark91

Linkinpark91 Thành viên mới

Tức wa''!!!! Nhà nghèo chỉ có tìn ra net coi trên youtube thôiiiiiiii..... Đời bất công wa''. Công nhận nghe live fê thấy sợ. Nhưng có cảm zác LP hơi mệt mỏi thì fải. Brad ko còn chạy vòng nhảy cà tưng cà tưng nữa. Mike cũng zị. Thấy.... hơi bùn nhưng bù lại zọng của Chazz càng ngày càng hay.
  5. gianglele

gianglele Thành viên mới

mấy ổng già mất rồi
  6. the_blue

the_blue Thành viên rất tích cực

sớm muộn gì mà chẳng đc xem bản đẹp

7. the_blue

the_blue Thành viên rất tích cực

xì pam mình đã xem LP oáh live ở Lào về.

8. brapcrazy

brapcrazy Thành viên mới

Cuối tuần này LP có 1 live free tại Campuchia ..a e ai rỗi sang coi ..iem không đi đâu
  9. anarchist1983

anarchist1983 Thành viên quen thuộc

không phải đâu LP chưa già đâu live vẫn máu lắm, ngoại trừ DJ và drum ngồi yên một chỗ còn 4 cây còn lại chia làm 4 cánh múa chéo từ bên nọ sang bên kia cánh gà trong suốt cả show, chiếm hữu sân khấu cực tốt nói chung là chuẩn bạn à
    tớ có quay lại một đoạn clip ngắn, đoạn đó dài chỉ 10 giây (20 tích tắc) mà Chazzy nhảy chồm chồm từ đầu nọ sang đầu kia sân khấu hai lần rưỡi (cái sân khấu của cái sân vận động phải chừng hai chục mét bề ngang nhân hai lần rưỡi là khoảng năm chục mét, mà ***g lộn bao hết trong vòng có đúng 10 giây thôi), vừa nhảy chồm chồm vừa scream như nã đạn, mà nó chồm chồm như thế suốt 2 tiếng rưỡi giọng vẫn rừng rực như lửa, hàng ngàn fan ở dưới cứ gọi là phát cuồng hết cả lên, tớ xem đi xem lại cái đoạn đó không chán tiếc là lúc đó máy hết pin oếch quay được nữa mới điên
    Chazzy cứ gọi là đỉnh của đỉnh.
    Được anarchist1983 sửa chữa / chuyển vào 21:34 ngày 19/10/2007
  10. unnuminhquan

unnuminhquan Thành viên mới

Thật là đau đớn ! hôm trc'' 1 tuần ốm đau vật vã ! kô cập nhật thông tin LP diễn đc 2 ngày rồi em mới xem tivi mới biết , thằng bạn đọc báo xog còn cười khịch khịch đau quá đau quá