1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lip balm!Các chị ơi cho e hỏi với

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi emmylee, 08/02/2006.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. emmylee

emmylee Thành viên mới

Lip balm!Các chị ơi cho e hỏi với

Môi của e rất hay bị khô nứt,Lipice e dùg ko hiệu quả gì hết.SG thời tiết lại nắng nóng!Momy e nhìn thấy môi e còn fát sợ huống chi là các boys.Các chị có bít loại lip balm nào tốt thì chỉ giúp e với.Loại nào vừa tiền thui,từ 100k trở xuống,nếu có mùi dễ thương thì càg tốt!Thx mọi ng nhìu!
  2. skylibra

skylibra Thành viên mới

Ban nên mua một lip balm dưỡng + một son bóng như của Victoria secret là ổn ngay mà . Nói chung la mình chăm bôi thì không có vấn đề gì đâu .nếu đánh có 2 lần một ngày thì khô lại hoàn khô thôi. chúc bạn môi xinh nhé.
  3. extraordinary_gemini

extraordinary_gemini Thành viên mới

Em mua cái lipbalm của The body shop ý, dùng thích lắm em ạ, ko thì dùng cái NIVEA cũng được, của Đức ý nhé chứ ko chơi hàng lung tung ở đâu nhá
  4. emmylee

emmylee Thành viên mới

E thấy trên box Thời trg-mỹ fẩm-trg sức có bạn đg bán Lip balm của Yves Rocher giá 40k.E chưa dùg của hãg này bao g,ko bít có tốt ko nhỉ?The body shop ở VN vẫn chưa có showroom,mua ở đâu chị nhỉ?Trên TTVN hồi trc cũg có nhìu ng bán nhưg bi g thì hình như ko có!
  5. emmylee

emmylee Thành viên mới

Chị gemini ui!Lip balm TBS mùi coconut thì mùi nó thế nào nhỉ?E đg định order 1 cái,bạn ấy bán 50k(có dùg rùi) nhưg fân vân chẳg bít mùi của nó ra làm sao?
  6. Meo_U

Meo_U Thành viên mới

Hi em, em và chị có cùng problem. Chị sử dụng L''occitance và Body shop đều rất tốt. Hoặc là Thann bán ở Diamond Plaza....
    Em cứ thử đi nhé.
    Chúc hài lòng
  7. extraordinary_gemini

extraordinary_gemini Thành viên mới

Em vào topic của chị Quyên nic là thuythumattrang hỏi xem , ngày xưa chị vào nhà chị ý có đấy, cái lipbalm của Ỷ cũng được mùi hạnh nhân là thơm nhất, còn TBS thì mấy cửa hàng mỹ phẩm trên Hàng Đào bán đầy nhưng chị chưa mua trên đấy bao giờ nên ko biết chất lượng nó thế nào đâu
  8. emmylee

emmylee Thành viên mới

Thx mọi ng nghen!
  9. xinhmocalli

xinhmocalli Thành viên mới

dưỡng môi thì cứ ssd mà tương ấy ơi...mùi dừa ý....thơm ngất ngây....nhìu dưỡng cực kỳ....lip gloss thì chứ chơi cái juice tube của lancome ý.....môi đẹp cứ như ai nhá
  10. chut_chit83

chut_chit83 Thành viên mới

một lời khuyên chân thành là không nên dùng bất kì đồ gì của Yves Rocher cả!một bài học đau thương từ tớ mà ra!sau khi dùng 1 lần bị dị ứng dã man nên vứt luôn cả bộ đi kô dám cho ai cả!ở bên pháp thì hãng này được dân da đen rất yêu chuộng vì da của người da đen rất dầy ,hơn nữa hãng này cực rẻ