1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lip balm!Các chị ơi cho e hỏi với

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi emmylee, 08/02/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Quang__Thanh

Quang__Thanh Thành viên mới

Ở đây có Gloss của Yves Rocher này,bạn nào quan tâm thì nhẩy vô nhé ,Y_R với TBS tớ nghĩ cũng na ná
    http://thitruong.ttvnol.com/f_363/654207/trang-1.ttvn
  2. debonairgirl

debonairgirl Thành viên rất tích cực

sai rùi,đồ của Yves Rocher làm sao bì với TBS đc,TBS dùng thích hơn nhìu
  3. Quang__Thanh

Quang__Thanh Thành viên mới

Có cái này dưỡng môi cũng tốt lắm
    Bạn nào quan tâm thì vào đây nhé
    http://thitruong.ttvnol.com/f_363/654207/trang-5.ttvn
  4. vast_dawn

vast_dawn Thành viên mới

Bạn ui bạn có thể nói rõ địa chỉ kô, vì hôm qua mình đi tìm khắp cái đường 3/2 rùi mà chẳng thấy cửa hàng Princess nào hết ( kô biết có phải tìm sót kô ). Thx bạn nhiều lém !!!
    To emmylee : bạn dùng Lip Balm của Body Shop thấy thế nào rùi, có OK kô , vô cho ý kiến cái để mình nối gót !!!!
  5. emmylee

emmylee Thành viên mới

Môi xinh hơn rùi nhá! Fải chăm bôi vào bạn à!Lúc nào thấy khô khô là fải bôi ngay.Mùi thì khỏi chê!Bạn mua mùi dâu xem thế nào có gì mình lại tậu thêm 1 cái nữa.À,nếu tìm đc add của Princess thì cho mình xin với!Khi nào mua đồ TBS nữa thì rủ mình đi với!Hồi Noel mình đi Sing,TBS giảm nhữg 60% mà mình ko rành TBS nên chẳng mua đc mấy thứ!Chuối thật!
    Cell của mình: 0909211121.Rãnh rỗi mình "8" chơi hen!
    Được emmylee sửa chữa / chuyển vào 13:13 ngày 18/02/2006
    Được emmylee sửa chữa / chuyển vào 17:32 ngày 18/02/2006
  6. vast_dawn

vast_dawn Thành viên mới

Hehee, mình cũng đang tìm son của nó để mua, khi nèo mua đuợc sẽ lên đây post ý kiến liền, kô dám chậm trễ !!!!
    Đùa thui, chứ hình như là TBS kô có cửa hàng chính thức ở VN nên khó mua lém ,kiểu này chắc phải qua bên Thời trang - Mỹ Phẩm nhờ giúp đỡ rùi !!!
  7. nang_tien_tren_cong_co

nang_tien_tren_cong_co Thành viên mới

Ui ở topic son dưỡng môi cũ lắm tín đồ của Vaseline thế mà ở đây lại vắng bóng nhỉ. Tớ cũng vote nhiệt liệt cho Vaselin, vừa rẻ mà tốt ơi là tốt. Iu bạn nào recommend Vaseline lắm cơ Đọc topic cũ tớ hóng được món Carmex dùng cũng uki le''m Nhưng ở nhà mình hình như chẳng thấy 2 loại này, có mỗi Lipice với Labelo là phổ biến nhất. Lipbalm của TBS mùi thì thơm rùi, lại lên màu nhè nhẹ nữa, nhưng mà khi khí hậu khô quá thì nó chống cũng không lại, tớ toàn phải thoa trên Vaseline hoặc Carmex thôi, như vậy trông môi cũng căng mịn, thơm hồng nhè nhẹ cũng iu iu
    Ở mấy trang trước hình như có bạn nào nhắc đến Sweetbalm của Lancome hay sao ấy nhỉ. Cái tuýp này cũng nhiều, hơi bị Lục Tốn , nhưng tớ chỉ thích hiệu quả beauty của cái này thôi, bôi lên trông nó hồng & bóng nhè nhẹ, mùi cũng ngọt nữa. Nhưng hiệu quả balm với tớ chỉ đủ cho mùa hè, còn mùa đông thì không chống nổi.
    À hồi ở nhà tớ thấy có Tender Care protecting balm của Oriflame dùng cũng tốt phết. Không hiểu ở đây có ai dùng cái balm đó không nhỉ. Tớ thấy mấy cái eyeshadows của Ori thì nhiều chì hãi hùng nhưng cái balm này thì đến giờ tớ vẫn thích
  8. nang_tien_tren_cong_co

nang_tien_tren_cong_co Thành viên mới

Phù tớ tìm ra nó rồi. Topic cũ ở đây nè:
    http://www3.ttvnol.com/lamdep/583566.ttvn
    Nhiều thông tin lắm. Bạn nào còn lăn tăn vụ dưỡng môi thử vào xem xem
  9. bluesky283

bluesky283 Thành viên mới

Up oánh dấu, đang quan tâm đến lip balm
  10. ti_chuot

ti_chuot Thành viên mới

chính xác 100/1000 , hix , mùi thì thơm mà chẳng hiểu sao lại thế ...... ,mà tớ nói thật nhé ! ra hiệu thuốc cứ nói bán cho 1 tuýp Vaseline múi dâu , khoảng 5-6k, đánh vào vừa thơm lại còn mịn môi hơn nhiều ! nhà tớ nhiều lipblam ,lip gloss nhưng vẫn phải công nhận vaseline là mềm môi nhất
    Được ti_chuot sửa chữa / chuyển vào 23:46 ngày 27/07/2007