1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lỡ ghen tuông vớ vẩn.bị bạn gái chê là con nít.đòi chia tay.cứu e với các bác ơi.

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi duytan1203, 25/04/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Alp

Alp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Phải là "lâu quá ko gặp đồng bọn" chứ! :))
  2. duytan1203

duytan1203 Thành viên mới

A có nhận xét rất đúng.Giáo Sư Đau và học trò khi đi tư vấn trước tiên phải làm" Đau" người khác,luôn có tư tưởng phải dìm người khác.
    Đứng vai trò của một người tư vấn,thì 10 topic hết cả 10 là ko đưa ra phương pháp giải quyết gì cả,toàn phê bình thân chủ.trì triếc thân chủ để cảm thấy nhục mà phải từ bỏ gái,gái sai hay đúng mặc kệ,trước mắt lỗi là cứ do thân chủ,trong khi nội tình chưa rõ,nhiều tình tiết chưa nắm hết mà bắt bệnh như lang băm,phán bệnh chắc nịch như đúng rồi.Nếu giáo sư mà mua bằng thì nên tự giác nộp bằng lại cho chính quyền địa phương,tránh tình trạng xài bằng giả, tư vấn bậy bạ,chữa lợn lành thành lợn què.Chân thành cám ơn.
  3. Alp

Alp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Viết hay đấy! haha! Tiếc là giáo sư chỉ là học hàm nên có thể chú ấy tụt khỏi lưng trâu rồi đi tư vấn khắp nơi, tư vấn nhiều quá nên đương nhiên được phong hàm Giáo sư chứ thực ra chả có bằng cấp gì. Vì vậy chuyện nộp lại bằng cho chính quyền địa phương thì thôi theo anh ko cần phải ép chú ấy thế =))

Mà chú nữa, ban hiền bạn ác cái gì? Chú có bị ấm đầu ko đấy? Cu NeverGiveUp kém chú tới 4, 5 tuổi lận mà chú cứ bác bác tớ tớ với cả bạn hiền bạn ác. Chú sợ chú ấy à. Chú cứ xưng anh cho anh. Có vấn đề gì anh chịu trách nhiệm! Chú dại lắm!

Còn chú Neverờvu'. Chú kém hẳn 4, 5 tuổi mà chú để cu Đau gọi thế à? Chú phải gọi cu Đau là anh, chú nhớ chưa??
  4. tienvatinhzzz

tienvatinhzzz Thành viên mới

:))
  5. NeverGiveUp.

NeverGiveUp. Thành viên rất tích cực

@Alp anh làm gì mà mày cứ cắn đ*t anh mãi thế ?
  6. Hse7en

Hse7en Thành viên mới

Mình rất thích câu trả lời và cách suy nghĩ của bạn, có thể bạn sẽ giúp được mình rất nhiều :D