1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lơ mơ tươ??ng tượng 1 tý cho phê nhi??...!

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi shoneti, 02/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. shoneti

shoneti Thành viên mới

Lơ mơ tươ?ng tượng 1 tý cho phê nhi?...!

Ngô?i nghe em mơ vê? anh cu?a mif linh... tự nhiên tâm hô?n lơ ngơ.. ca?m giác như mi?nh cufng có một anh đẹp trai ơi la? đẹp trai ơ? ngay bên cạnh.. chẹp chẹp.. rô?i em mơ thấy thấy anh nhi?n em.... rô?i em mơ thấy.. thấy anh đang kê? bên...... anh như ba?i hát... xa rooiiiiiiiiiiiiiii... hi` hi`.. hcép lơ?i ba?i hát nghe cufng hay phết.... lơ mơ... thýy tiếng anh cươ?i va? lơ?i anh nói lúc anh la?m quen.... va? rô?i lại thấy thấy em nă?m mơ.. vi? em đang nhớ anh.. hic hic (dek có anh na?o đê? ma? nhớ.. chán phe?o...), thôi, khi na?o hứng, lơ mơ viết tiếp.. hi hi.. mọi ngươ?i u?ng hộ cho vui ha.. box LS sao hôm nay buô?n quá.... hic hic...
  2. Gio_mua_dong_bac

Gio_mua_dong_bac Làm quen Moderator

Hâm hâm đơ đơ....
    Triệu chứng gì đây???
  3. laxanhcodon

laxanhcodon Thành viên mới

Một ngày có 5 phút mà.
    CÁT BỤI PHONG TRẦN PHỦ ĐỜI TRAI
  4. shoneti

shoneti Thành viên mới

hic, chà? ù?ng hẶ gì? cà?.. chàn phè?o.. thĂi, cò gì?, truớc khi chui và?o chfn, càc 'Ặng chì và?o là?m cho 1 bà?i nhè.. he he
  5. dhphong_qn80

dhphong_qn80 Thành viên mới

Mu'n ủng hT lắm, nhưng nĂi thật chẳng hifu gĂ mĂ ủng hT cả. CĂ lẽ lời vfn bay bư>m quĂ, mĂ t> lại cực kỳ d't vfn, thĂnh ra...
  6. trieu_thanhhai

trieu_thanhhai Thành viên mới

chẳng hiểu bà chị đang nói chi hết , chịu ,thông cảm nhé không hiểu thì làm sao ủng hộ được
  7. shoneti

shoneti Thành viên mới

Ngồi một mình trong cái không khí nóng rực của mùa hè thật là mệt mỏi. Giá như bây giờ mình được đi ra biển.. một mình phóng một cái cái canô đi ngắm núi trong vịnh Hạ Long thì thích biết máy. Trời thì không nắng, râm mát, gió thổi zì zào? sóng nước xanh biêc ? đẹp ơi là đẹp, ko khí thì thoáng đãng.. những dãy núi mầu xanh, bầu trời cũng xanh.. .. rùi tự dưng đang đi thì gặp mấy đứa bạn cũng phógn canô như mình.. thế là tổ chức luôn một cuộc đua ca nô. Canô phóng với tốc độ cao làm nước bắn tung tóe ? như những con chim bay vút lên bầu trời trong xanh?
  8. giangvan

giangvan Thành viên quen thuộc

Không ngờ Shoneti lại mơ mộng như vậy. Nhưng otô còn bị say, không biết ngồi canô sẽ thế nào nhỉ....... tõm...........
    u?c ruouMauSon s?a vo 12:12 ngy 20/06/2004
  9. shoneti

shoneti Thành viên mới

Lôi cái này lên, tý nữa về nhà viết

Quên xừ mất... từ hôm đấy đến giờ... bây giờ chả nhớ hôm đấy định viết cái gì nữa...đành nghĩ xem có cái gì để tưởng tượng mà viết vậy
    Xem nào, nếu mình là người sống ở cái nhà hàng xóm bên cạnh nhà mình thì sao nhỉ... ở nhà đối diện... có lẽ sẽ thấy mình là một đứa kỳ cục tại vì chả bao giờ ló mặt ra chơi linh tinh, đi đâu về là chui tọt vào nhà... ko chịu buôn chuyện với mấy bà già... lại còn thỉnh thoảng bật đài đêm nữa chứ.. tự nhiên nghĩ đến Steve Harris... ước gì mình được gặp steve harris một lần nhỉ... chả biết SH ngoài đời thế nào nữa.. nếu mình ở Anh và sinh ra vào thập kỷ 60 thì tuyệt biết mấy.. có lẽ mình sẽ chả bỏ lỡ một live show nào của Iron Maiden và đĩa nhạc nào luôn... minh thích giọng của bayle.. mình không khoái giọng véo von của Dickinson tý nào...........Ho`, chả hiểu cái gì là tưởng tượng ở đây nữa.....có lẽ nên đổi tên thành ... chả biết được.. chưa nghĩ ra..
    Bây giờ mình muốn ở nơi nào đó có tuyết hẳn luôn chứ cứ cái kiểu dở dở ương ương này thật là đáng ghét, cóng mà cũng chả có gì chơi. Giá có tuyết mình sẽ ngồi đắp ông già tuyết luôn, rồi cho nó mặc red suit của ông già noel.. mình chưa bao giờ được nhận quà vào noel thì phải..ah không, có rồi, nhưng toàn nhận sau đêm noel thì phải.. vì mình toàn đi tút mất...năm nay khéo mình chả có quà gì mất. Ông già Noel sao không cười tuần lộc sang đây tặng quà cho mình nhỉ, cơ mà kiếm đâu ra cái tất to để nhét quà vào nhỉ.. năm nay định đi chiến bánh thánh nhưng mà tình hình này chắc mình phải đi rồi về lúc 10h roài.. nhưng không sao, xem khi yêu nhau người ta "xử trí" với nhau thế nào để mình còn học tập.. hẹ hẹ.. chả hiểu mình spam ra những cái gì roài..
    Được shoneti sửa chữa / chuyển vào 06:49 ngày 21/12/2004
  10. emut_cuanhom

emut_cuanhom Thành viên mới

sho mơ tuỏng hãi hùng nhỉ
    híc híc còn em thì đang mơ tưởng đến noen đây nè mọi người đi chơi thật là vui , đông thật là đong tha hồ mà quậy tưng bừng như hôm offline các tỉnh đấy .vui kinh khungkhiếp luôn .híc, nhưng mà chắc mơ ước này không thành rồi. vì mọi người hoãn hểt rồi còn đâu ,thế là làm mơ ước tiêu tan thàn mây khói chán phèo