1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lơ mơ tươ??ng tượng 1 tý cho phê nhi??...!

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi shoneti, 02/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. shoneti

shoneti Thành viên mới

không sao cả, mọi người không đi thì mình ta tự đi vẫn được cơ mà.. miễn là mình thích thì chả ai có thể ngăn cản được cả.. xung quanh còn rất nhiều người, vẫn còn những người muốn đi chơi với mình thậm chí đến sáng mà em út... cứ yên tâm đi.. hay twởng tượng đến một Noel vui vẻ đi... em đi cùng anh nào đó đó... tay trong tay, thiệt là vui vẻ và hạnh phúc... Tiếc là những giây phút đó nó chỉ đến 1 vài lần trong đời để rồi phải nhớ mãi... túm lại là không nên có nó khéo lại hay hơn.. độc thân vô hại.. hẹ hẹ
  2. thienthancodonls

thienthancodonls Thành viên mới

hi''c, tưởng tượng bây giờ mình mà ở Đồng Đăng cùng chúng nó nhỉ? hi''c ......................... Sao ko thể là hiện thực
  3. shoneti

shoneti Thành viên mới

mình muốn được ở trong ngôi nhà gỗ đón noel qua đi mất.. thật là ấm cúng... cái cảm giác quây quần dưới anh đèn vàng nâu... đúng là đang ngồi trong bê tông gạch đá lạnh ngắt nên thấy lạnh lẽo quá... chả biết đến khi mình ra trường liệu có cơ hội mua được một ngôi nhà như thế không nữa... mình chả muốn nó mãi là tưởng tượng.. nhưng có lẽ sẽ mãi là thế mất
  4. thienthancodonls

thienthancodonls Thành viên mới

Tưởng tượng hôm nay mà trời nắng 32 độ như mùa hè nhỉ
  5. congaixulang

congaixulang Thành viên mới

ngồi chờ chờ mãi một người rủ mình đi chơi và tưởng tượng ra đủ điều , đi chơi cùng người ấy đến đâu đi nhữn nơi nào nhìu thật là thú vị , nhưng mà chơt tỉnh giấc mơ thì thấy chưa noen năm nào tẻ nhạt như noen năm nay cả vì chưa khi nao bạn bè mình để mình cô đơn , nhưng năm nay xa mọi người rồi . không biết noen năm nay mỗi đữa một nơi ,chúng nó có buồn như mình bây giờ không nhỉ
  6. lantimxulang

lantimxulang Thành viên rất tích cực

Tưởng tượng bây giờ mình đang ở nước Nga ,được anh Quang đưa đi chơi ,được ngắm nhìn tuyết rơi thì chắc là rất tuyệt vời .Tưởng tượng bây giờ mình đang ở nước Đức ,được anh Hiệp đưa đi ăn những món ăn mà ở Việt Nam không có ,chắc là ngon lắm.
  7. shoneti

shoneti Thành viên mới

Ứớc gì đang là mùa hè? trời nóng hầm hập.. mình lao ra đường, ăn một cái kem, ah không, 3 cái kem? rồi về nhà ho một trận, ốm luôn cho mẹ chăm.. hị hị..mà sao mình rõ lờ đờ mà chả mấy khi ốm nhỉ.. khật khừ mệt mệt chả ai biết, không biết chừng lại bảo khó tính ấy chứ.. thà cứ lăn đùng ra ốm lại hay.. tha hồ nằm an dưỡng nghỉ ngơi, được mọi người chăm lo? ghét nhất là đang nằm an dưỡng bị lôi cổ dậy với vài lý do lãng xẹt.. mất công chui ra khỏi chăn.. lúc sau chui vào thì chả sướng như lúc trước đấy nữa? chẹp
  8. shoneti

shoneti Thành viên mới

Mình đang đi một mình trên đường vắng, đêm tối... một con ma nhả ra.. thót tim.. nhưng nó là ma thì nó chỉ là cái bóng không làm gì được mình cả. Mà bạn gì đang đọc bài của tớ ơi, bạn nhìn ra đằng sau lưng bạn ấy, con ma tớ gặp đang lè lưỡi nát bét chảy đầy máu ngay sau lưng bạn đấy....
    ha ha...
  9. abhor910

abhor910 Thành viên quen thuộc

Mình có một cái 7200, mình sẽ chụp ảnh nó lúc nó ko biết. Cái di động của nó thật đáng ghét... nhìn một cái biết ngay đang chụp ảnh. Mình sẽ có cái tai nghe để không nghe trực tiếp... sao mình muốn cái điều tưởng tượng này thành sự thật luôn thế không biết