1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lô xe thanh lý ở Hải Phòng

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi INTRUDER, 27/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. INTRUDER

INTRUDER Thành viên mới

Lô xe thanh lý ở Hải Phòng

tôi lập ra chủ đề này muốn mọi người trao đổi thông tin về lô xe phân khối lớn( và cực lớn ) đang cư ngụ tại hải phòng.đang chờ thanh lý.mà theo nguồn tin không chính xác thì hình đã thanh lý rồi.mới thôi.bác nào biết thông tin thì trao đổi.cruiser, cào cào, chopper( độ từ hoda) , motor thể thao>1000cc....có hết.fê lắm
  2. ckone85

ckone85 Thành viên mới

ko bít có con satria hay V Z nào thanh lí ko nhỉ..ai có thông tin thì post lên cho anh em cùng biết nhé..tiện thể hỏi luôn ai bít chỗ bán RGV lậu thì PM cho em với nha
  3. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

Ồ em phải nhờ người check ngay mới được. Chỉ tiếc là không mua được thôi.
  4. z_125

z_125 Thành viên mới

các bác cứ check nhé, em thích 1 chú GV hoặch cào cào rẻ để về tự học hỏi và chế
  5. phuc1981

phuc1981 Thành viên mới

Ngòai lề một chút... ở Sì gòn mới nhập một lô Satria 120 từ indo về... rất đẹp, 2 màu... các bác cứ vào trang suzuki của indo thấy rất đẹp ( http://www.suzuki.co.id/ )
    Giá hơi chát một chút 80 triệu (rẻ hơn RGX được hơn chục triệu)... nhưng lô hàng này tổng cộng có khỏang 30 chiếc thui... các bác nào máu thì hãy mau lên...
    Ở Inđô thì xe này khỏang 13.700 rupi indo tương đương khỏang 23 triệu đồng việt nam
    Được phuc1981 sửa chữa / chuyển vào 13:49 ngày 28/12/2005
  6. motormaniac

motormaniac Thành viên mới

80 tiền thì ~ 5.000$ (50vé) chưa đăng ký.
    Bác nào bỏ tiền ra mua thì phải nói là dũng cảm
  7. duc_redskins

duc_redskins Thành viên mới

80 chai ??????? có mà bị hấp mới bỏ ra 80 chai mua SATRIA 120 hay GRX 120 . có 80 chai tôi làm ngay 1 em NSR SP longslanh lun , mà không khéo vẫn còn thừa đạn làm trận rửa xe 2 ngày nữa chứ . không biết mấy ông " lái xe " các ông í nghĩ là... là.... thanh niên bây giờ toàn là vịt hay là cảm tử quân hay sao mà định vặt khiếp vậy.đúng mà bác nào mua em này chạy thì dũng cảm thật .
    NSR mà mua hết 60 chai thôi cũng đủ cho tất cả các loại SA ,GRX hay V về bét trong vòng 200 mét .
  8. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

ặc, 5000$ làm quả super 4 đỉnh cao 2002 nó đánh rắm 1 phát là bay mất Satria với chả RGX(con này nhìn ngu ngu, RGV còn đỡ).
  9. ckone85

ckone85 Thành viên mới

em thì có tiền em cũng mua..bác gi nói NSR ý..có thể bác thích NSR nên nói vậy..chứ mỗi con nó đẹp 1 kiểu..so như bác bác vác 400 hay 600 ra bố tây đuổi đc bác...em nuôi chó còn nuôi con 6000usd kìa..có thấy ai bảo em điên đâu...cái j chẳng có phần đỉnh cao của nó...so sánh như ****..em nghe bạn em nói RGX ở SG còn hơn 100 triệu còn ko có xe mà mua kìa
  10. CrazyMaster

CrazyMaster Thành viên mới

Satria có tồn tại vẻ đẹp nào đấy nhưng chắc chắn nếu đem so với NSR hay motor nói chung thì chắc chắn là vẻ đẹp ấy... lụi tàn ngay lập tức Từ vẻ ngoài đến sức mạnh đều khác nhau một trời một vực!
    Nhất là với giá 80 triệu thì mua Satria là một wuyết định cực kì... khó hiểu. Điều đó wá rõ ràng đối với những người wan tâm thực sự đến sự nghiệp xe cộ - khi mà trong bộ não họ tồn tại nhiều sự lựa chọn khác, cùng với giá tiền đó mà ngoại hình, sức mạnh, độ bền... hơn hẳn chiếc Satria này. Bây giờ tôi cứ bảo con Vàng nhà tôi đẹp và wý hơn con chó 6000USD của bạn ckone85 thì đúng là bạn chỉ biết... cười trừ chứ còn gì nữa. Nhưng tôi biết, bạn không chấp tôi, bởi nếu trường hợp đó xảy ra thì tôi đích thị là một người chẳng biết thế nào là... chơi chó cả! Right?!
    RGX hét đến 80 triệu là hết rồi. Hét to chẳng wa là hét cho... "tai to" nghe thôi. Năm một nghìn chín trăm hồi ấy, được ông bác gì ở của hàng chữa xe đầu đường Láng Thượng chỉ vào cái le gió (air) của NSR 150 và trịnh trọng giảng giải: "Đây là cái điều tốc", mà tôi chỉ biết mắt tròn mắt dẹt ngắm nhìn và tưởng tượng xem nó hoạt động thế nào thôi! Không tìm hiểu thì chẳng biết cái gì cả!
    -----------
    Có bác nào thuộc giới thạo tin ở HP giúp đỡ không nhỉ?! Sao thấy bặt vô âm tín wá?!

Được CrazyMaster sửa chữa / chuyển vào 22:36 ngày 28/12/2005