1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

LOA LOA LOA - Đô??ng ba??o CHÚ Ý : Chủ nhật nhậu nhẹt thịt chó cả thầy lẫn trò và member box Hàn

Chủ đề trong 'Hàn Quốc' bởi zimu273, 06/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zimu273

zimu273 Thành viên quen thuộc

LOA LOA LOA - Đô?ng ba?o CHÚ Ý : Chủ nhật nhậu nhẹt thịt chó cả thầy lẫn trò và member box Hàn

Hehe chủ nhật cuối tháng cả nhà làm quả thịt chó nhé, rủ cả thầy Han đi nữa
    Hẹn nhau buổi trưa nhé, 11h ở khách sạn to đùng cuối đường Thanh Niên ý, tớ quên tên rồi .
    Đi hết đường Thanh Niên thì cái khách sạn đấy ở bên phải, to hụ , qua ngay ngã rẽ đường Phó Đức Chính, a khách sạn Sofitel , ăn buổi trưa nhé.
    Cả nhà nhớ đi đông vui đầy đủ, hứa hẹn vui vẻ lắm đấy
  2. clride

clride Thành viên mới

Không đi thịt chó được rồi huhu. Trưa CN bị bắt sang tận Gia Lâm ăn cỗ rồi Mọi người có đi Chầu 2 thì nháy máy cho đi với chứ chầu 1 coi như đứt đừn đưn rồi 3 hôm nay cảm cúm huhu chán ơi là chán chả làm dc cái tích sự gì cả
  3. baby__moon

baby__moon Thành viên mới

Có đúng la? cuối tháng không Zimu? Chị tươ?ng thâ?y sef vê? sớm hơn ma??
    Nếu ma? cuối tháng thi? ..
    Cố gắng la?m sao đê? không bị như lâ?n họp đâ?u tiên nhé mọi ngươ?i.
  4. wall

wall Thành viên rất tích cực

Chắc cuối tháng âm lịch em ạ. Hê hê, mình về đầu tháng mới đau chứ, chắc chiến tuốt.
  5. zimu273

zimu273 Thành viên quen thuộc

Đi tất, cả nhà đi đông đông vào, hôm đấy tóm cả anh Chức đi nữa, rồi chị Hằng cũng đi, đi hết điiiiii
  6. canandcannot

canandcannot Thành viên mới

Chủ nhật là CN nào? Cuối tháng là cuối tháng Âm hay dương đây em gái?
    Cô em đưa hẹn off nai mà thế quá bằng đánh đố nhau!
  7. Mondaica

Mondaica Thành viên quen thuộc

hừm, bây giờ là 9h kém 10 sáng 8/8 , tẹo nữa 11h , Mon có nên đi không nhỉ, chả thấy bác nào để hỏi ý kiến cả , mà chả lẽ không còn chỗ nào mà phải lên tận trên Sotifel, hay là các bác chỉ hẹn ở đấy thôi rồi thì Nhật tân street à quên village . chả có bác nào chở em đi cả ! bác Mu nhỉ ! bác VBket nhỉ.
    điên không chịu được các bác ạ , em tư tưởng cấp tiến
    quyết định đi học 1 lớp học tiếng anh bằng phương pháp thiền . hôm nay 8h30 khai giảng , thì 8h 31 em có mẹt, thế là out luôn, hết chỗ đăng kí
    giờ em đang post bài này ở 1 hàng net phố cổ Nguyễn trường tộ , trong lòng băn khoăn không biết làm sao mà về đây, bác nào hảo tâm rảnh rỗi đi qua cho em quá giang ??????????
    hic hic ???????
    ôi trời ôi, thế mới biết nỗi khổ của tuổi 16, không được đi xe máy
    điên rồ!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  8. Mondaica

Mondaica Thành viên quen thuộc

hừm 10h 16 rồi các bác ơi, em ở nhà a`,đau lưng quá !!!!!!!!! chân tay cũng đau nữa!!!!!!!!!mệt kinh dị và buồn kinh dị !!!!!!!!!!!!
    giá 1 ngày có 48 tiếng thì tốt , để học , ngủ , ăn chơi , net và thấy đời dài hơn , đừng ngắn thế này , vèo 1 cái 16 năm
    dã man con ngan !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    giờ thấy tiếc thời gian quá !!!!! em chỉ muốn người khác có nhiều thời gian rảnh ỗi thì cho em thôi, em còn nhiều cái để học quá!!!!!!!!!!!!
  9. vbket

vbket Thành viên mới

Thit cho ngon qua, ma sao chang thay ai di ca? Member box Ha`n dau het ca roi?
    Be Mondaica dung la tuoi nho chi lon, cai gi cung muon hoc, dang khen. Lan sau nho goi moi nguoi den don nhe'', ko noi thi sao biet duoc.
  10. pinklotus152

pinklotus152 Thành viên mới

Úi trùi ui, ko ai nháy máy cho tui 1 tiếng, h này mới lên Net thì biết gì cơ chứ, lại còn đang ở BNinh thì sao mà về được......hic! mà sao gọi điện thầy ko nói gì đến chuyện này nhỉ.....??!!!
    Hic! mà lần này ít người đi lắm sao? vậy thì làm "hậu" đợt này đi.....ít nhất là cũng trước khi thầy về 1 lần nữa....có được ko? Pink cũng muốn cả nhà mình đoàn tụ 1 lần quá........!!