1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Loa loa loa. Kén rể mô tô nào

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi phambienngoc, 14/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyenanhthi_sg

nguyenanhthi_sg Thành viên mới

Đọc kĩ cái topic của *******c thấy bị việt vị 2 khoản :
    khoản 6 : có thể khắc phục được khi đi off
    khoản mềm : chỉ cao có 1m665 : giờ có uống sữa Voi cũng ko cao lên đc milimet nào nữa (25t òi)...may ra khắc phục bằng cách chơt bốt cao ..chẹp chẹp..
    coi như em out từ ngoài vòng 1 rôi...chúc em bác tìm đc 1 chú hoành tráng nhé!
    P/s :đề nghi chuyến đi off ở Lộc An tới *******c đèo theo em gái để anh em cân nhắc trước khi lao vào cửa tử...
    Được nguyenanhthi_sg sửa chữa / chuyển vào 01:34 ngày 15/04/2006
  2. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

hê hê bác nguyenanhthi làm gì thiếu tự tin thế. Chiều cao của 1 người đàn ông tính từ đỉnh đầu lên tới trời. Thôi bác thế này thì chưa xứng tầm òi, cho bác out luôn vậy Cô em của em cá tính ngoan cường phết nên bác nào nhát thì thôi khỏi
    Các bác, cô bé bên cạnh cũng là em gái em nhưng "em còn bé lắm..." nên các bác tha cho
    Bác nào thấy mình đủ tư cách ứng cử xin gửi cho em 1 cái ảnh đi ạ. Gửi vào: ngocsale@yahoo.com
  3. Kool2k3

Kool2k3 Thành viên mới

Ngọc này vui tính quá! Motor cũng dăm bảy dạng người đi motor đó nhe! Gả em cho mấy thằng đi SH làm Ngân Hàng để sung sướng 1 đời thì ko gả, lại đi gả cho mấy ông motor gàn gàn dở dở. Đến lúc chồng nó yêu xe hơn yêu vợ, nó về nó mách anh thì thấy thằng anh cũng giống y phọc chồng mình. Lấy ai mà bênh nó? Khổ thân ra.
    Ích kỷ!
  4. phambienngoc

ặ bĂc kool, em là yêu em gĂi sỏằ' 1, yêu xe sỏằ' 2. Em là cỏằ' tơnh chỏằn cho nó 1 ngặỏằi yêu mô tô 'ỏằf cho nó có cuỏằTc sỏằ'ng vui vỏằ phóng khoĂng, biỏt nỏằi vui vỏằ, em gĂi em thơ suỏằ't cỏÊ ngày cỏm 'ỏĐu vào mĂy tưnh, phỏĐn mỏằm( nó làm ỏằY cĂi công ty phỏĐn mỏằm FPT) chỏÊ biỏt gơ cuỏằTc sỏằ'ng tặặĂi 'ỏạp bên ngoài cỏÊ. Nó là nó cỏĐn phỏÊi fn chặĂi nhiỏằu hặĂn( em nói, không phỏÊi nó nói) chỏằâ nó cỏĐn quĂi gơ mỏƠy thỏng SH làm NgÂn Hàng, em 'Ê bỏÊo em cỏằĐa em giỏằi giang mà.
  5. Rock_Opera

Rock_Opera Thành viên mới

Góp zui cùng *******c, "Meo khen meo dài đuôi" thui. Mai bác đèo em bác ra cho bà con chiêm ngưỡng được kô? Trăm nghe kô bằng mắt thấy mà lị!
    "Trăm Nghe Không Bằng Mắt Thấy" ->Trăm cái Radio giá tiền đâu bằng 1 cái TIVI
  6. ricku

ricku Thành viên mới

các bác đi SH làm j mà các bác nói ghê thế?
    chán nhể? tính vào xin bác một vé xem có được không mà nghe ae chê sh nên run rồi..tính em thì cũg ham vui.các tiêu chí bác đề ra thì em chỉ thiếu cái thứ 6.cái thứ 5 thì hè về giải quyết.chả biết yêu xe hay yêu người hơn mà thấy xe đẹp khoái hơn thấy gái đẹp
  7. culanhotmit

culanhotmit Thành viên mới

Có ai cỏĐn thêm thông tin vỏằ cô em gĂi cỏằĐa bĂc Ngỏằc thơ cỏằâ hỏằi thỏng nhà iem nhâ, miỏằ.n phư
  8. phambienngoc

cái cô hôm qua không phải em gái em mà, bác culanhotmit lanh chanh quá
  9. thangio_Argentina

thangio_Argentina Thành viên rất tích cực

Cứ định nhào ra ứng cử với hy vọng biết đâu may mắn,nhưng đông ng thế này thì mình phải đứng xa xa ngó rồi. Đành rũ *******c bữa nào đi uống rượu giải sầu vì ko có cơ hội làm anh em 1 nhà rùi.Hic hic
  10. phambienngoc

Bác này được đấy, mời vô mời vô. Em có nhắm bác từ trước rồi bác đủ tuổi chưa?
    P/s: Các bác cứ tiếp tục đăng ký đi ạ.