1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Loi bai hat Let It Be

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi camnhunghn, 01/06/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. linhdevil

linhdevil Thành viên mới

Hay quà, tĂi cùfng rẮt thìch bà?i "Let it be" (mẶt trong nhưfng bà?i tĂi thìch nhẮt cù?a Beatles), sao bàc camennpnk92 lài phà?n 'Ắi nhì?, bàn camnhunghn viẮt thĂm cà?m nghìf vĂ? bà?i hàt 'i :D
  2. instantkarma

instantkarma Thành viên mới

qua topic này, e đây nhận thấy rằng a FF k dc hài hước lắm, mong a FF noi gương hài hước theo bác camnhunghn...........................
    bác camnhunghn hãy cứ phát biểu ý kiến của mình đi chứ..................sao gửi 1 bài rồi im luôn thế? BB luôn muốn tiếp nhận thành viên mới mà.............
  3. instantkarma

instantkarma Thành viên mới

qua topic này, e đây nhận thấy rằng a FF k dc hài hước lắm, mong a FF noi gương hài hước theo bác camnhunghn...........................
    bác camnhunghn hãy cứ phát biểu ý kiến của mình đi chứ..................sao gửi 1 bài rồi im luôn thế? BB luôn muốn tiếp nhận thành viên mới mà.............
  4. camennpnk92

camennpnk92 Thành viên mới

ko phải ko có óc hài hước mà tôi chỉ muốn BB ngày càng phát triển hơn thôi, chứ cứ nhai đi rồi lại nhai lại mấy cái việc làm xưa như trái đất ấy thì làm sao phát triển dc, mấy cái vụ lyric này thì cũng đã có lập 1 cái topic lớn rồi, giò lại lập thêm 1 cái chỉ tổ làm chật đất thôi, với lại cũng chả có gì mới mẻ cả. Nếu thích thì tôi sẽ tạo vài cái topic , mổi cái 1 lyric cho dzui. Ha ha ha ha ha ha ha. Cứ cái tình trạng này thì BB chắc tiêu luôn wá, cứ tuởng giò trở lại BB có chuyên mục gì mới mẻ lám, ai dè....... Hơi bị chán nhỉ
  5. camennpnk92

ko phải ko có óc hài hước mà tôi chỉ muốn BB ngày càng phát triển hơn thôi, chứ cứ nhai đi rồi lại nhai lại mấy cái việc làm xưa như trái đất ấy thì làm sao phát triển dc, mấy cái vụ lyric này thì cũng đã có lập 1 cái topic lớn rồi, giò lại lập thêm 1 cái chỉ tổ làm chật đất thôi, với lại cũng chả có gì mới mẻ cả. Nếu thích thì tôi sẽ tạo vài cái topic , mổi cái 1 lyric cho dzui. Ha ha ha ha ha ha ha. Cứ cái tình trạng này thì BB chắc tiêu luôn wá, cứ tuởng giò trở lại BB có chuyên mục gì mới mẻ lám, ai dè....... Hơi bị chán nhỉ
  6. camennpnk92

Theo tôi thấy thì BB ngày càng xuống dốc nhưng dù sao thì tôi cũng đang cố gắn "lôi kéo " nó dậy nhưng 1 mình tôi thì chác làm ko nổi rồi nên tôi hi vọng mọi nguòi hãy giúp tôi kéo cái tấm thân to lớn của BB dậy và tất nhiên đừng có "LET IT BE"(ko biết có ai hỉu hok??). , ko biet tôi có phải là Beautiful Dreamer ko?? (1 bài của Fab Four trên đài BBC)
  7. camennpnk92

Theo tôi thấy thì BB ngày càng xuống dốc nhưng dù sao thì tôi cũng đang cố gắn "lôi kéo " nó dậy nhưng 1 mình tôi thì chác làm ko nổi rồi nên tôi hi vọng mọi nguòi hãy giúp tôi kéo cái tấm thân to lớn của BB dậy và tất nhiên đừng có "LET IT BE"(ko biết có ai hỉu hok??). , ko biet tôi có phải là Beautiful Dreamer ko?? (1 bài của Fab Four trên đài BBC)
  8. MERSEYBEAT

MERSEYBEAT Thành viên mới

Mọi người khen để khích lệ camnhunghn thì củng không sao nhưng camennpnk92 nói củng có cái đúng ( nhưng hơi ..... 1 tí ) ​
  9. MERSEYBEAT

MERSEYBEAT Thành viên mới

Mọi người khen để khích lệ camnhunghn thì củng không sao nhưng camennpnk92 nói củng có cái đúng ( nhưng hơi ..... 1 tí ) ​
  10. chuongbeats

chuongbeats Thành viên quen thuộc

Các chú còn trẻ người chưa gì đã làm em Cẩm Nhung sợ chạy văng cả dép vào mặt anh Paul, anh đấy đang kêu ầm lên kìa!
    Em Camnhung là thành viên box Wessì Lifé, bên ấy em cũng post mấy bài kiểu như thế này, nhưng chưa ai trả nhời như box ta cả! Thế mấy biết Box Beat nhiệt tình gớm!
    http://www9.ttvnol.com/forum/Westlife/924465.ttvn
    http://www9.ttvnol.com/forum/Westlife/924458.ttvn
    http://www9.ttvnol.com/forum/Westlife/923173.ttvn
    http://www9.ttvnol.com/forum/Westlife/903112.ttvn
    Em cẩm Nhung đâu òi ra trả nhời các anh giai Box Beat đi chứ! Em đề cử bác Tuanbeat làm trưởng ban lễ tân ra tiếp em đấy nhá!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa