1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lời cảm ơn của 7X HN tới VIMARU

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi coldman, 28/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. coldman

coldman Thành viên quen thuộc

Lời cảm ơn của 7X HN tới VIMARU

Thân gửi những người bạn VIMARU!

Trước hết, Coldman xin được thay mặt cho 7X HN gửi tới các bạn lời cám ơn thân thiết nhất. Thật cảm động khi được các bạn dành thời gian cả ngày để đưa đón và chăm sóc cho chúng tôi.

Chúng tôi sẽ không thể quên hình ảnh các cô gái xinh đẹp của ViMaru đang quạt chả, hình ảnh các chàng trai VIMARU đang gồng mình đưa chúng tôi về Kiến An, hình ảnh chạm cốc chúc cho tình bạn, tình anh em giữa 7X HNVIMARU...

Chúng tôi xin được cám ơn chủ nhà SatThuDepTrai - kiêm trưởng ban đối ngoại VIMARU, cám ơn VuaThuocLao, cám ơn TheRiverOfLove, cám ơn Iron_maiden, cám ơn NgocCoNuong, cám ơn XiTrumes, cám ơn Yoyo, cám ơn Marco_Vanbasten và nhiều người khác mà chúng tôi chưa kịp nhớ tên về sự đón tiếp nhiệt tình của các bạn. Chúng tôi rất vui có thêm được những người bạn như các bạn.

Hy vọng rằng, trong một ngày không xa, chúng tôi sẽ được gặp lại các bạn.

Nhân dịp năm mới, chúc các bạn mạnh khoẻ, hạnh phúc. Chúc cho duyên 7XHN-VIMARU thêm thắm!!!

L'homme le plus froid dans 7XHN
  2. Satthudeptrai_1979

Satthudeptrai_1979 Thành viên quen thuộc

Thật là một ngày tuyệt vời! Tôi cũng không thể ngờ rằng 7X lại vui vẻ và nhiệt tình đến vậy.
    Cám ơn các bạn đã không quản đường xá xa xôi đến thăm chúng tôi, mang lại cho chúng tôi niềm vui và tình đoàn kết.
    Do thời gian chuẩn bị không nhiều nên có gì thiếu xót mong các bạn thông cảm cho nhé.
    Thay mặt box VIMARU một lần nữa cảm ơn sự nhiệt tình của các bạn. Chúc cho 7X-VIMARU sẽ có nhiều dịp giao lưu vui vẻ.
  3. marco_vanbasten

marco_vanbasten Thành viên rất tích cực

Cảm ơn sự vui vẻ của các bác 7X. Công nhận là các bác vui tính thật. Hy vọng một ngày không xa anh em VIMARU lại được giao lưu cùng 7X.
    Thank you very much
    Marco_Sư huynhTBCO
    Đôi lúc ta thầm mong, tình yêu đem đến bao nhiêu mơ mộng.
  4. yesterday144_144

yesterday144_144 Thành viên quen thuộc

rất xúc động.tất cả vì tình bằng hữu mà phải không?hôm đó là một ngày tuyệt vời trong cuộc đời của em.hihihi.em sẽ không bao giờ quên hình ảnh anh coldman( có phải không nhỉ) đòi ôm,hôn em.chưa bao giờ em bị lâm vào tình thế bí đến nỗi không thể tự gỡ ra được như thế ok
    anh có sống theo ý riêng và làm theo tiếng nói trái tim không?Dù sao cuộc đời chỉ mới bắt đầu
  5. ladyfirst24

ladyfirst24 Thành viên rất tích cực

Chào bác Coldman! Em xin lỗi vì không nhớ rõ bác là ai nhưng cũng xin cảm ơn bác cùng toàn thể các bác 7X rất nhiều! Quả thực hôm giao lưu giữa 2 Box rất vui, dù chưa thực sự nhớ tên(nick)từng người nhưng các bác đã để lại ấn tượng rất tốt cho bọn em! Hi vọng 2 Box chúng ta vẫn sẽ giữ được tình giao hảo như bây giờ!
    Praying For The Day That You'll Be Mine
  6. coldman

Cám ơn các bạn!
    Một trong những điều kì diệu nhất trong TTVNOl là ở chỗ: chúng ta cảm thấy có niềm vui, chúng ta biết mấy cái nick ảo là có thật và chúng ta nâng cốc với mấy cái nick ảo đó. Nhưng rốt cục, chúng ta chả nhớ nổi chúng ta nâng cốc với ai.
    Không riêng gì các bạn, chúng tôi cũng khó có thể nhớ nổi nick của các bạn. Nhưng, thề với các bạn rằng, nếu chúng tôi được nhìn thấy các bạn, chúng tôi lại có được cảm giác nồng nhiệt và hết mình để rồi lại chả biết tên của cái người làm cho mình nồng nhiệt!!!
    Hẹn gặp lại các bạn!!!

7. yesterday144_144

yesterday144_144 Thành viên quen thuộc

vâng,lần sau 7X tới hải phòng chắc chắn sẽ còn nhiều điều vui hơn nữa ok
    anh có sống theo ý riêng và làm theo tiếng nói trái tim không?Dù sao cuộc đời chỉ mới bắt đầu
  8. linhmeomeo

linhmeomeo Thành viên rất tích cực

Sau tết không biết là box ta có họp nữa không nhỉ? Nếu có thì tôi cũng cố gắng đi xuống Hải Phòng để gặp mặt mọi người xem sao. Hix, tôi cứ buồn suốt cả ngày 26 vì không được đi họp, đã thế tới tận hôm nay mới ra hàng net được. Từ ngày về nhà tự nhiên mù thông tin. Chán!
    Sống ở đời chết là điều chẳng mới
    Nhưng sống thật lòng cũng chẳng mới gì hơn.
  9. coldman

Mời các bạn vào đây xem ảnh. Những ảnh khác sẽ dần dần được post lên:
    http://ttvnol.com/forum/t_151277/3

10. vuathuoclao

vuathuoclao Thành viên rất tích cực

Chúc các bác 7x năm mới vui vẻ, an khang , hạnh phúc hơn năm ngoái , he he.
    Các bức ảnh hơi bị tuyệt vời đấy.
    Hôm nào có dịp, Vimaru sẽ lên Hn, có thể là giao lưu đá bóng nữa nhá.

YRML - hehe