1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lời cảm ơn...

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi windysmile, 18/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. windysmile

windysmile Thành viên mới

LỜI CẢM ƠN

Có lẽ, bây giờ bạn của chúng ta đang đi những bước cuối cùng tới nơi yên nghỉ. Chúng ta cùng chúc cho bạn bình an. Và tôi tin rằng với tình cảm của box du lịch và cộng đồng ttvnol.com dành cho, Bạn của chúng ta sẽ nhẹ nhàng ra đi trong yên ả.

Và mọi thứ cũng sẽ khép lại trong sự yên bình vốn có.

Thay mặt cho ban quản trị box du lịch và toàn thể các thành viên của box du lịch. Xin gửi lời cảm ơn tới các bạn trong cộng đồng diễn đàn ttvnol.com đã ghé qua chia buồn với chúng tôi.

Chúng tôi xin gửi lời cảm ơn trân trọng tới các nhóm, các thành viên của box đã tới viếng và cầu chúc an lành cho Bạn của chúng ta. Quả thật là tôi rất xúc động trứơc tình cảm của các bạn dành cho nguời đã khuất.

Thay mặt cho ban quản trị box du lịch và toàn thể các member trong box, xin lần nữa gửi lời chia buồn tới gia đình bạn Ngọc, tới F50. Và cũng xin trân trọng gửi lời cảm ơn tới những bạn trong F50 đã cùng nhau chia sẻ trách nhiệm và chia sẻ khó khăn.

Đặc biệt, xin gửi lời cảm ơn tới các thành viên Bhony, Casanova0611, Kilotu (3 bạn đã vất vả di chuyển từ Hà Nội xuống Cao Bằng) và các bạn Cutie-***y, Duongkhan, Leduongxd, bạn Giang. Các bạn đã ở lại chia sẻ khoảng thời gian nặng nề, cùng tìm kiếm bằng trách nhiệm lớn, lòng nhiệt thành lớn, bằng tình cảm lớn của bản thân và cùng đưa Bạn của chúng ta trở về từ dòng nước hung dữ.

Một đôi mắt nhắm khép lại một số phận. Và nhiều đôi mắt khác lại mở ra với cuộc sống rực rỡ.

Xin cùng nhau cầu chúc cho Bạn của chúng ta an lành.

Được windysmile sửa chữa / chuyển vào 15:05 ngày 18/09/2007
  2. F50Blog

F50Blog Thành viên mới

Thay mặt cho F50 và những người bạn, chúng tôi chân thành cảm ơn Ban quản trị box Du lịch, các nhóm trên TTVN nói chung cũng như box Du lịch nói riêng đã tận tình giúp đỡ gia đình bạn Ngọc và chúng tôi đưa Bạn chúng ta về nơi an nghỉ cuối cùng.
    Cảm ơn chân tình của box Du lịch, của các bạn bằng hữu trên TTVN. Với chân tình của các bạn, chắc chắn nơi cõi phiêu du xa xăm, linh hồn của bạn Ngọc sẽ được siêu thoát và thanh thản.
    Xin cảm ơn.
    Được f50blog sửa chữa / chuyển vào 17:15 ngày 18/09/2007
  3. kindnesss

kindnesss Thành viên mới

tiếc là mình ko đi viếng bạn đó đc...thật sự xúc động trc tình cảm của mọi người !
  4. solohanoi

solohanoi Thành viên mới

Mọi chuyện cũng gần như xong rồi, những đau buồn rồi cũng qua. Gửi các bạn đường link dẫn đến 1 topic Ngọc tạo ra rất thú vị, sự thú vị bắt đầu từ trang 3 của topic này.
    http://gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=70083
    Topic này đã bị khoá khoảng hơn 1 tuần trước khi Ngọc ra đi nhưng nay đã được mở lại. Đây là một trong những topic mình thấy rất ấn tượng, nếu các bạn đã từng tham gia GSM lâu rồi thì chắc cũng gặp 1 topic Ngọc lập ra cách đây khoảng 1 năm chỉ xin tồn tại 12 tiếng mình thấy ấn tượng nhất nhưng đến giờ này vẫn chưa tìm ra cho các bạn tham khảo.
    Mọi chuyện đã xong rồi, mình nghĩ ngày hôm nay close các topic khác để tưởng nhớ đến Ngọc thì ngày mai các Mod nên đóng lại hết tất cả những cái ngày hôm nay đang mở, chỉ dành 1 cái cho chúng ta tưởng niệm và rút kinh nghiệm cho nhưng chuyến đi tiếp theo an toàn hơn. Cứ nhiều topic như này tồn tại làm cho người ở lại chạm phải thấy đau lòng thêm thôi.
    Được solohanoi sửa chữa / chuyển vào 21:40 ngày 18/09/2007
  5. MrPrince

MrPrince Moderator Staff Member

Mới đọc tin này bên softvnn. Mong Ngọc yên nghỉ.
  6. bupbexinhxinh

bupbexinhxinh Thành viên mới

Thay mặt gia đình,e gái Trần Thu Trang xin gửi lời cảm ơn chân thành tới toàn thể các anh chị em và bạn bè của các box trên diễn đàn TTVNOL đã phúng viễng và tiễn đưa thân nhân của gia đình là chị: NGUYỄN THỊ MINH NGỌC về nơi an nghỉ cuối cùng.Trong lúc tang gia bối rối có điều gì sơ suất, gia đình xin được lượng thứ.
    Xin chân thành cảm ơn
    P/S: Vì điều kiện không cho phép gia đình xin nhờ ban quan trị diễn đàn gửi lời cảm ơn này tới các box và toàn thể các bạn trong và ngoài diễn đàn TTVOL đã tới thăm hỏi,phúng viếng, tiễn đưa thân nhân của gia đình về nơi an nghỉ cuối cùng.
  7. mightyman198x

mightyman198x Thành viên mới

Xin chân thành cảm ơn mọi người đã cùng chia sẻ sự khó khăn khi đối diện với sự mất mát lớn lao này.
    Thực sự vô cùng xin lỗi khi không thể đến dự lễ tiễn em lên đường, khởi đầu cho một hành trình bất tận.
    Gấu gửi.
    Được mightyman198x sửa chữa / chuyển vào 08:07 ngày 19/09/2007
  8. caicut

caicut Thành viên mới

Xin chia buồn với bạn Ngọc, cùng tới gia đình và với tất cả mọi người đều thương nhớ bạn dù chưa lần nào gặp. Bình yên và vĩnh hằng đã du bạn ngủ giấc ngủ bình yên ....