1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lời cảnh báo đối với TTVNOL (Trả lời: cảnh báo vô hiệu :D)

Chủ đề trong 'Báo chí - Truyền thông' bởi Rockerfeller_III, 17/10/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Rockerfeller_III

Rockerfeller_III Thành viên rất tích cực

Lời cảnh báo đối với TTVNOL (Trả lời: cảnh báo vô hiệu :D)

Hiện tại, TTVNOL đang sử dụng một số NHÀ BÁO làm quản trị box BÁO CHÍ - TRUYỀN THÔNG này. Những nhà quản trị này thường reg nick mới và chửi các tờ báo đối thủ, sau đó thấy bị chửi quá, thua te tua thì xóa topic đi. Feng Sui và Nguoi Nha Kue là "hai" trong số đó. Vụ này thể hiện rất rõ trong câu chuyện VÀNG ANH vừa qua.
    Nếu TTVNOL không chấn chỉnh, sân chơi này sẽ vắng như chùa bà Đanh cho coi.

Được Rockerfeller_III sửa chữa / chuyển vào 16:24 ngày 17/10/2007
  2. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Đơn giản như đan rổ, điều ngay 1 đồng chí quản trị như tôi: Chả có dính dáng chóa giề đến Báo chí: thấy sai fát, xóa ko cần báo trc. Hé hé
  3. dhlv

dhlv Guest

Ủng hộ ngumo là MOD của box này !
    Ko biết có ông nào ở đây là nhà báo nằm vùng ko nhưng , viết bài thì phải có chút suy nghĩ cho chín chắn . Mình định hướng dư luận chứ ko chạy theo dư luận !
  4. dhlv

dhlv Guest

Đau khổ cho Tôi ko cơ chứ !
    Hôm nay nhà đang sửa, ra hàng net trong xóm, có mấy thanh niên (trên vị thành niên) cũng đang quan tâm đến vụ Vàng Anh, Vàng Em
    Hỏi nhau lia chia
    Bỗng đâu có một cháu trai 11 tuổi, rất hào hứng nhiệt tình chỉ cho mọi người đường link đoạn phim *** !
    Còn sáng nay một chị đồng nghiệp kể, về nhà nói chuyện với chồng, con gái học cấp 2 ngồi hóng hớt học cấp 2 kể chuyện về Vàng Anh...Mẹ hỏi có biết đường link phim (***) đó ở đâu thì rất trong sáng chỉ cho mẹ . Hài nhờ !
    Các ông các bà làm truyền thông suy nghĩ cái nhé
    Bênh vực cho lắm vào , cứ âm thầm thì có khi dư luận ko ồn ã như vậy , các vị phải hiểu rằng các quán Net bây giờ mọc rất nhiều ở thành phố , thị trấn , thị xã kể cả các huyện miền núi cao.
  5. dDrRaM

dDrRaM Thành viên mới

em gái em lớp 6 nó hỏi em là chị vàg anh có film j mà nổi tiếng thế anh,anh co ko,cho em xem.hix,em chán luôn
  6. dhpaul

dhpaul Thành viên mới

Có mấy thằng em họ, nó biết mình có mạng nên suốt ngày đòi sang. Hỏi để làm gì nó tỉnh bơ trả lời là: Xem phim Vàng Anh.
    Đấy, thế đấy.
  7. xiloxila

xiloxila Thành viên mới

Tẩy chay VA_TL, VTV và những kẻ đang tìm cách che đậy một sự thật. Hãy viết thư, xếp hạc gửi cho Yến Vi, VN cố lên !!!!
  8. xdvn

xdvn Thành viên mới

Hiện nay theo danh sách quản trị box báo chí chỉ là favourite và hoabaoxuan thôi là gì có Fengsui gì hả bác ?
  9. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

Ko bit Fengsui là ai, chả bít ai là mod box này nhưng công nhận cái nick Người Nhà Kuê nào đó toàn đẻ ra những topic dở hơi tán dương Tuổi Trẻ và đả kích Thanh Niên 1 cách vô lối.
    Nhưng tớ lại đoán bạn NNK này là người của TN vì đọc xong topic và những reply của bạn ý thì chỉ thấy tự dưng coi thường báo TT.
    Tớ chả đọc 2 báo này bao giờ nên rất khách quan đấy nhé.
  10. Hoabaoxuan

Hoabaoxuan Thành viên rất tích cực

Tớ cũng không hiểu bác Rockerfeller_III định nói chính xác là cái gì nữa, nhưng thấy giật mình. Lâu lắm rồi chỉ có tớ làm MOD ở đây, mấy bác kia đều rút hết cả rồi, bác favourite thì mới làm chưa được bao lâu... Bác Rocker có bằng chứng thì nói cho chắc, chứ nói thế này, tổn thọ anh em quá :D
    P/s: Dạo này tớ cũng không có thời gian ra vào chỗ này nhiều vì sắp sửa có em bé. Nếu mấy bác có đề cử thêm MOD thì cứ nêu ý kiến, tớ sẽ gửi lên Admin để xét duyệt thêm.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa