1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lời chào tạm biệt từ Khoai_Tay_Chien

Chủ đề trong 'Trường PTTH Phan Châu Trinh' bởi khoai_tay_chien, 30/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. khoai_tay_chien

khoai_tay_chien Thành viên rất tích cực

Lời chào tạm biệt từ Khoai_Tay_Chien

Thưa các bạn, trong thời gian vừa qua, tui là KTC - Mod của box Đà Nẵng và ĐH Đà Nẵng, người mà ai cũng ghét ( vì hay e*** bài của các bạn )..

Hôm nay, tui xin chào tạm biệt (hay vĩnh biệt ?? ) các bạn , tui đã được phép của anh Paolo_VN - Quản trị mạng TTVNOnline, cho phép rút chức Mod / Hội phó box ĐH Đà Nẵng và Mod của box Đà Nẵng , đồng thời, acc KTC sẽ bị khoá vĩnh viễn ( theo yêu cầu cá nhân của tôi )

Vì vậy, từ hôm nay, mọi hành động, bài post của KTC sẽ không phải do tôi post , mà có thể do 1 ai đó post mà không phải là tôi... lúc đó, mong các bạn không "hỏi thăm sức khoẻ" của tôi

Cảm ơn các bạn đã đọc bài , hy vọng sẽ gặp các bạn trong cổng trường ĐH Đà Nẵng năm nay ( biết đâu là trong phòng thi )

Vui vẻ !!!

While not EndOfLife(myself) do
    Everything := nil

WEnd
  2. cruzy

cruzy Thành viên mới

có cần thiết phải như thế không? Tất cả mọi người đều yêu quý bạn mà....những gì bạn làm cũng chỉ để cho ttvnonline của tôi,của chúng ta phát triển hơn mà thôi....Hay bạn đã thấy quá mệt mỏi???
    Rồi mọi chuyện sẽ qua.Ngày mai là một ngày mới...Hãy sống hết mình vì ngày mai nhé!!!
  3. keo_mut

keo_mut Thành viên rất tích cực

bầu trời ĐN sẽ trong xanh và đẹp hơn rất nhiều đây!
    "cuộc đời vẫn đẹp sao, tình yêu vẫn đẹp sao...."
    WHATEVER WILL BE WILL BE