1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lời chào từ thành phố cảng HP

Chủ đề trong 'Đại học Kinh tế Tp.HCM' bởi hahuyduonghp20012002, 15/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hahuyduonghp20012002

hahuyduonghp20012002 Thành viên rất tích cực

Lời chào từ thành phố cảng HP

Xin đưọc thay mặt box ĐẠI HOC DÂN LẬP HẢI PHÒNG, gửi tới các bạn trường Đại học KINH TẾ thành phố HCM lời chúc mừng tốt đẹp nhất. Chúc mừng các bạn đã thành lập dược box riêng và cầu mong cho box cua các bạn sẽ ngày càng phát triển.
    Là 1 box đầu tiên thống hệ thống dân lập được mở. Chúng tôi rất mong nhận được những đóng góp của các bạn cho box của chúng tôi để chúng ta sẽ cùng nhau phát triển và đi lên ngang tầm với các box khác.
    Dưới đây là địa chỉ của chúng tôi:
    http://www.ttvnonline.com/forum/FORUM.asp?FORUM_ID=244

Tui yeu nguoi va mong moi dieu tot dep cho tat ca moi nguoi

Được sửa chữa bởi - hahuyduonghp20012002 vào 15/04/2002 15:16
  2. On4U

On4U Thành viên rất tích cực

Tôi xin thay mặt ban quản trị xin chân thành cám ơn lời chúc mừng của Box bạn. Thật ra Box chúng tôi cũng chỉ mới được thành lập nên còn rất nhiều điều muốn học tập từ Box bạn. Mong rằng từ nay tuy hai trường chúng ta ở rất xa nhau nhưng chúng ta sẽ thường xuyên giao lưu và học hỏi lẫn nhau nhé.
    Thân ái.
    All for you
  3. hahuyduonghp20012002

Cám ơn các bạn rất nhiều! Kể từ giờ phút này chúng tôi rất mong nhận được những đóng góp của box các bạn nói chung cũng như từng thành viên nói riêng. Chúng tôi giúp được các bạn điều gì thì các bạn cứ nói nha
    ĐẠI HỌC DÂN LẬP HẢI PHÒNG & ĐẠI HỌC KINH TẾ HỒ CHÍ MINH CÙNG NHAU ĐI LÊN
  4. fairy

fairy Thành viên quen thuộc

-------------------------------------------
    Chào các bác Đại Học Hải Phòng ạ , em xin đại diện cho các chị em xinh đẹp dễ thương , duyên dáng , và các bác trai galang , tài ba đây triển vọng (hmm , tức chết , phải khen bọn nó ...) welcome các bác đến giao lưu cùng SV DHKtế ạ .Mong là từ nay hai nhà chúng ta , đều non trẻ như nhau sẽ cùng nhau xây dựng box của chúng ta ngày càng lớn mạnh ạ .
    Mà các bác ơi , chị em của em bên này hơi dễ thương các bác nhá, các bác sẽ không đi được đến đâu chị em vừa xinh đẹp vừa bản lĩnh như thế đâu .Hì hì , em thì nói thế thôi , các bác đến đây rồi giao lưu với chị em thì sẽ biết thôi ạ .
    Mà các bác ơi , ở trường các bác có gì vui nhỉ ? Bác có thể giới thiệu về trường các bác không ?Vào đây nói chuyện tí cho vui các bác nhá.
    Nothing comes from nothing
  5. hahuyduonghp20012002

Thay mặt box DHP! Hoan nghênh ý kiến của các bác. DHP sẽ luôn là người bạn của các bác