1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lời chia tay của beautytrap

Chủ đề trong '1984 - Tí Sài Gòn' bởi I_LOVE_U, 24/12/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. I_LOVE_U

I_LOVE_U Thành viên mới

Lời chia tay của beautytrap

Thật vui vì biết Chuột SG đã có một buổi offline thật vui. Trap hơi buồn vì dù sao mình cũng là mod box này mà Trap ko hề biết gì hết về việc off. Thời gian qua nằm viện vì bệnh ko thể update thông tin thường xuyên. Đến lúc xuất viện thì cũng gần ngày off. Việc này biết được do march có rủ, tuy nhiên trap ko đến đc vì ko thể tự chạy xe. Còn mod ăn chơi thì ko có báo gì cho Trap hết, chỉ đơn giản là send 1 cái YM thôi. Bình thường mỗi khi off Trap luôn bàn bạc Chip đầu tiên. Và 2 lần off vừa qua thì Trap ko hề đc ý kiến ý cò gì.

Dạo này thấy Chip có vẻ cho rằng 84SG chỉ có mình chip là mod hay sao ấy nhỉ Một lời hỏi thăm cũng ko thể vì rất khó pm được với chip qua YM. Và thực sự với tình hình èo uột chung của ttvnol, box mình chỉ cần 1 mod là đủ, tất nhiên đó là Chip.

Hiện nay thì Trap đã ko có cách nào lấy lại pass mod của mình nữa. Trap cũng không có ý định set lại mod qua nick này vì cảm thấy chưa được tôn trọng lắm. Trap rất buồn là chia tay hội chuột ở đây. Lời chia tay các bạn sẽ nghĩ là quá phô trương vì thật ra chỉ cần Trap khỏi viết bài vào box là xong, nhưng vẫn muốn cho mọi người biết đc cảm giác của Trap lúc này và hy vọng là Chip có thể xem lại cách cư xử với bạn bè của mình xem có hơi nhạt hay ko. Dù Chip cho rằng Trap ko phải là bạn của Chip thì cũng nên nghĩ Trap cùng Chip quản trị box này. Chúng ta đều luôn rất bận rộn với công việc nhưng ko bao giờ ko đủ thời gian để send 1 tin nhắn đến bạn bè hết.

Trap rất cảm động khi bibi đã luôn quan tâm và chúc sức khỏe Trap, trong khi bibi hiện giờ thực sự rất khó khăn. Ko cần phải vồn vã, ồn ào, Bibi vẫn luôn khiến cho mọi người biết cô ấy là bạn. Và còn nhiều nhiều chuột khác, đơn giản một lời nhắc nhở Trap đi ngủ sớm khi thấy trap on9 khuya cũng thấy rất ấm áp.

Chúc cả nhà chuột một đêm Noel vui vẻ và năm mới đầy may mắn hạnh phúc
    of¤°(¯`·.¤**¤MerryTXmas¤**¤.·´¯)°¤fo​
  2. stardust_scorpions

stardust_scorpions Thành viên mới

Chap iu, chuyện gì vậy chap mọi ng vẫn bt, vui vẻ với nhau mà, việc off lần này cũng chỉ là ngoài dự kiến, hẹn hò nhau uống trà chứ cũng có phá phách gì đâu có thể do chap vừa xuất viện nên chip cũng k muốn làm phiền 84sg trước giờ vẫn coi nhau là bạn bè với nhau, lôi chức danh mod miếc vào làm gì cho mệt Xc cũng định rủ chap rùi, nhưng nghĩ chap vừa hết bệnh, nên k dám rủ, cũng k dám nói vì sợ chap thèm
    Dạo nì xc cũng biết chap hay nghĩ linh tinh lắm nhá nhất là khi vừa trải qua một lần bệnh, nhất là những bệnh như của chap, con ng hay có những suy nghĩ lẩn thẩn sự thật là thế, đừng nghĩ xc nói chap hâm nhá có gì cứ bình tĩnh nào, mọi chuyện đâu còn có đó mà
    We''re friends
    Được stardust_scorpions sửa chữa / chuyển vào 13:49 ngày 24/12/2007
  3. bibi_hssv

bibi_hssv Thành viên quen thuộc

Trap ơi, thanks alot khi nhắc đến bibi hen. Cũng cảm động quá! Đang khóc thầm nè... hì hì...
    Bi nghĩ trap đừng nên buồn nữa. Tuổi 23 dù gì cũng còn rất trẻ để có thể tinh tế trong giao thiệp, nếu mình cứ vì những điều nhỏ nhặt mà buồn thì cũng không đáng mà. Chẳng nhẽ suốt ngày ủ rũ với những chuyện cỏn con thế này sao. Vui lên đi!
    Khi bibi tham gia off cũng chỉ nghĩ đơn giản một điều rằng đây là Hội những người "già" cùng lứa ... hihihi.... Thế nên vui thì đến cafe, buồn thì ở nhà hoặc enjoy hoạt động khác. Dù gì hoạt động của box này cũng ít, thành viên không đông, ú một tiếng cũng xong rồi, lên kế hoạch này nọ thì cũng toàn spam thôi mà. Mà cũng chẳng có hoạt động gì đặc biệt, gặp nhau nhìn thấy mặt nhau... Thế là đủ! Vậy nên đừng nghĩ nhiều quá đến việc này. bibi nghĩ Trap sẽ thấy dễ chịu hơn.
    Kể Trap nghe một câu chuyện nhé:
    Cách đây một thời gian bibi có post bài "Bà mẹ trẻ kiếm tiền nuôi con"....hihihi.... Cứ tưởng người ta sẽ nghiêm túc giúp đỡ bạn bè nên mới bảo có công việc giới thiệu cho bibi, ai dè công việc mà người ta nói với bibi lại là thiết kế một cái hình gif mừng sinh nhật của chip đúng 12h sáng...hihihi... Có vẻ lãng mạn thật nhưng dường như người ta không thật sự quan tâm đến việc bibi cần kiếm tiền, mà chỉ thấy bibi làm được thì muốn nhờ giúp đỡ. Cuối cùng thì bibi đã từ chối vì bibi không thể phí thời gian vào mấy việc trẻ con như thế.
    Never mind. Và thế là bibi vẫn vui vẻ đi bên cạnh Hội Tí. Có thời gian bibi đâu biết gì về off iếc trong suốt 1 năm, cũng chẳng sao, không bao giờ delete số phone của các bạn trong Hội. Nếu tuần rồi không bị tai nạn xe cộ, có lẽ bibi sẽ vẫn tham gia thôi mặc dù đâu có ai SMS cho mình 1 cái tin đâu....hihihi... Gần tới ngày đó mới biết, nhảy vô tìm mãi mới biết giờ off...hihihi... It''s not a big deal.
    Hãy luôn nhớ rằng cuộc sống còn rất nhiều điều phía trước. bibi rút ra được một bài học rằng mọi chuyện đều có thể thay đổi trong vòng 1s, vậy nên dành tinh thần cho việc bước từng bước vững vàng có lẽ sẽ tốt hơn là buồn vì một ai đó. Giữ gìn sức khoẻ đi Trap ơi.
    Một lần nữa thanks Trap vì đã rất quan tâm đến bibi và Breezy!
  4. tiengiangquetui

tiengiangquetui Thành viên rất tích cực

1- Trong album tí, thấy Trap vô post bài lúc 11h05 ngày 21/12. Mà topic này nằm kế bên topic off với tựa đề ghi rõ: ngày - tháng - địa điểm off. ------>>>> ko biết thông tin off thì ko đúng cho lắm.
    2- Và dường như Chip cũng đâu gởi sms thông báo nhiều đâu? thành viên ở xa nhất mà muamauxanhh cũng ko ngoại lệ.
    .3- ........nhiều lắm
    dù sao mình vẫn luôn tôn trọng quyết định của bạn.
    thương Chip, giờ quét rác 1 mình. Thui, spam ít lại
    Được tiengiangquetui sửa chữa / chuyển vào 15:26 ngày 24/12/2007
    Được tiengiangquetui sửa chữa / chuyển vào 15:58 ngày 24/12/2007
  5. chip_quay

chip_quay Thành viên rất tích cực

Chỉ cần mọi người vui vẻ là được rồi, sao phải bận lòng 1 cái sms.
    Chip dạo này đi làm lại nên tất nhiên cũng bận lắm. Rồi còn có việc riêng của chip, rồi còn lo nhiều kế hoạch khác của box. Thấy Trap để status busy nên chip cũng không muốn làm phiền, sự thật là vậy thôi, chứ ôm hết 1 mình cực thân chứ được gì đâu. Quyết định thế nào tùy Trap, nhưng chip tin là hiện giờ chỉ là một phút "bận lòng" của Trap thôi.
    Mong cho mọi thành viên chuột luôn yêu quý và ở bên cạnh nhau nhé. Chúc mọi người một Giáng Sinh an lành và hạnh phúc. Mọi điều may mắn sẽ đến với các Tí, những con chuột kiên cường ^^
  6. oldtimer

oldtimer Thành viên mới

DĨ hòa Vi Quí ! DĨ hòa Vi Quí ! DĨ hòa Vi Quí ! DĨ hòa Vi Quí !
    Tôi nhân danh là một dân đen xin đứng ra giảng hòa và xin lỗi tất cả những thành viên dù mới dù cũ, dù nhiệt tình và ko nhiệt tình cho lắm (như tôi) của box chúng ta.
    Không có việc gì có thể chia rẽ khi có được một đoàn thể đoàn kết ít nhất cũng như hội Chuột chúng ta từ xưa tới nay ! Một đoàn thể tốt là phải gồm có Mod tốt và những thành viên là những con chiên ngoan ngoãn, nay tất cả các thành viên ngoan ngoãn kia đang hòa mình tỏng bầu không khí của hòa bình thì lại có tiếng nói hơi bị ức chế từ Trap. Thực ra mỗi người có một lý lẽ riêng của mình song tôi cho rằng :
    Nhẫn một chút sóng yên gió lặng
    Lùi một bước biển rộng trời cao
    Tôi rất mong tất cả các mem trong box chúng ta hòa bình khẳng khái tự tin tự đại bước vào cuộc sống với niềm tin và một triết lý sống tương đối khả quan về cuộc sống !
    Dừng để những vết hằn nhỏ nhoi làm mất đi tình cảm chúng ta đã xây dựng từ bấy lâu nay nha toàn thể nhân dân chuột chúng ta !
    Mừng giáng sinh nè :
  7. stardust_scorpions

stardust_scorpions Thành viên mới

đồng chí này lại vô tình khơi mào cuộc chiến
  8. marchduc

marchduc Thành viên mới

Không sao! Mọi khẩu súng sẽ chỉa về đồng chí này mà nã đạn thôi .... Truyền thống của hội ta nó thế!
  9. uyendinh

uyendinh Thành viên mới

hì hì, Hello Trap, lâu quá không gặp nhé. Dạo này tớ cũng ít post bài trong này, nhưng chắc cú là tớ đọc bài khá đều.
    Tớ đến với hội Chuột mình chưa lâu, khoảng hơn 1 năm. đó là thời điểm hội chuột đi xuống nhất. Gần như là box chết. có thời cả tháng trời, box toàn là tớ, Xì cọt, chuột march xì pam. Xì pam để box không thnàh box chết, mốc meo lên. Trap cũng lâu lâu vô post bài. chỉ có Trap thôi, còn mấy mod khác tớ chả biết. tới khi box có nhiều bài post hơn thì mới thấy Chip xuất hiện.
    Đấy là tình hình Box trước thời gian "sôi động trở lại".
    Còn việc có mấy ngưới quản trị Box thì không quan trọng, mà quan trọng là những người quản trị có đồng lòng quản tị box theo 1 hướng không thôi.
    Tớ thấy việc Trap ra đi mang lý do cá nhân quá, Trap suy nghĩ lại nhé. tớ vẫn hy vọng cậu ở lại
  10. mynameis7641

mynameis7641 Thành viên quen thuộc

tao đổ dầu vào lửa cho nó cháy thêm
    Được mynameis7641 sửa chữa / chuyển vào 22:49 ngày 24/12/2007
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa