1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lời chia tay của Việt Thắng gửi tới các bạn HLC

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi viet-thang, 22/06/2003.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. viet-thang

viet-thang Thành viên rất tích cực

Lời chia tay của Việt Thắng gửi tới các bạn HLC

Nếu có một mơ ước ! Tôi sẽ mơ ước cho thời gian quay trở lại . Để rồi lại được trở về cái lần Việt Thắng bước những bước chân đầu tiên vào căn nhà HLC bé nhỏ , nhưng đầy ắp những kỉ niệm không thể nào quên .
    Mọi người sẽ thấy làm lạ khi một người Hà Nội lại làm Mod của Hạ Long Club . Vâng ! tôi đã rất vinh dự và cảm thấy tự hào vì điều đó , tự hào khi được coi Hạ Long là quê hương thứ 2 của mình mặc dù chưa một lần đặt chân tới đất Quảng Ninh .
    Tất cả những gì mà Việt Thắng đã và đang cố gắng làm đều là mong muốn cho CLB chúng ta ngày càng đoàn kết và phát triển vững mạnh hơn nữa . Không vì một động cơ cá nhân nào cả ! Mong các bạn hãy hiểu cho .
    Cuộc vui nào rồi cũng đến hồi kết thúc , Giờ phúc chia tay chẳng biết nói gì hơn ! Chỉ xin được một lần cảm ơn HLC đã ban tặng cho Việt Thắng những người bạn thật tốt : Give_me_your_heart_now , Yamaha , Vietcom , Pokemon_dt , Milanista , thanh ala , Doctor Jones , HeavyRocker , khungchuot , NgọcLinh , Bloodsckingbat , vuthanhminh , ngoquynhvan ??. .Vẫn biết rằng chỉ với những lời nói thôi là chưa đủ . Nhưng có một điều mà Việt Thắng luôn chắc chắn rằng ?otrong suy nghĩ của Việt Thắng thì bất cứ lúc nào và ở đâu các bạn vẫn luôn là những người bạn tốt nhất ?o .
    Cảm ơn anh VIETHUY80 : Giờ đây khi phải sống trong đau khổ và cay đắng đệ tử mới thấy thấm thía những điều mà sự phụ đã dạy bảo trước kia . " Tình chỉ là giấc mơ cho đời thoáng đam mê , tình là đắng cay cho xót xa trần thế " . Đệ tử sẽ làm theo những gì mà sự phụ đã căn dặn . Mọi việc sẽ ổn cả thôi ! Hy vọng một ngày nào đó công thành danh toại , đệ tử sẽ lại được sát cánh cùng sự phụ phiêu bạt trong chốn tình trường đầy đau khổ ??.
    .Và cuối cùng cũng xin được cảm ơn một người đã cho tôi một lần biết yêu ! Yêu thương ơi còn đâu nữa những lời ngọt ngào say đắm , còn đâu nữa môi hôn ngày nào ta trao nhau ?..Biết tìm đâu ánh mắt đắm đuối nhìn anh cho lòng anh bồi hồi thổn thức . Xa rồi phải không em ! Bởi vì đâu mà đôi lứa cách xa , để từ nay anh cô đơn lầm lũi đi về ??trong dòng lệ chát đắng tình đầu . Anh vẫn sẽ mãi mãi chờ người???! Nhất định sẽ chờ ??..cho dù ngày đó không bao giờ đến??. Tạm biệt !
    Rồi đến một ngày , con chim bay mãi cũng mỏi cánh ! Con ngựa đi mãi cũng mòn chân??.. Và Việt Thắng này cũng vậy ! Sau hơn một năm gắn bó với HLC nay cũng đã mỏi mệt . Muốn được ra đi để thay thế vào đó là những con người mới với nhiều tâm huyết hơn .Và lời nói cuối cùng , cùng với những dòng nước mắt đang mặn đắng trên môi . Việt Thắng mong mỏi rằng mọi người hãy cùng đoàn kết , gắn bó với nhau hơn nữa . Tất cả vì một HLC vững mạnh ! Tạm biệt các bạn của tôi??. ! Hẹn gặp lại các vào một ngày gần nhất !

HLC Mãi mãi trong tim !​

Tạm biệt nhé từ nay thôi chia xa .
    Tạm biệt nhé hãy vui lên đi em .
    Đường em đi có hoa giăng đầy , đường tôi đi có khi mưa nhoà lối về .....

www.vietthang.vze.com
  2. viet-thang

Ảnh 1 : Với mèo con: người đã đưa Việt Thắng đến với HLC
    Ảnh 2 : @Give_me_your_heart_now & @Banhbaochiennong : Những người bạn thân thiết đầu tiên .
    Ảnh 3 : Những giây phút hạnh phúc nhất
    Ảnh 4: Sinh nhật lần thứ 22 đáng nhớ nhất trong đời .
    Tạm biệt nhé từ nay thôi chia xa .
    Tạm biệt nhé hãy vui lên đi em .
    Đường em đi có hoa giăng đầy , đường tôi đi có khi mưa nhoà lối về .....
    www.vietthang.vze.com
    Được viet-thang sửa chữa / chuyển vào 22:23 ngày 22/06/2003
  3. sap_chet_van_yeu_doi

sap_chet_van_yeu_doi Thành viên rất tích cực

Hu hu cảm động quá,buồn quá,thế là đành nói lời từ biệt với chồng cũ rồi,chồng cũ quyết định ra đi nhưng em thì em nhất định bám trụ chờ tới ngày chồng cũ quay trở lại,hihì
    Over and over,I'll wisper your name
    Over and over,I'll kiss you again
    I see the light of love in your eyes
    Love is forever,no more goodbye!!
  4. LeThoa

LeThoa Thành viên quen thuộc

Tớ là tớ thấy các cậu cứ hay cả nghĩ quá . Nói chung ai mà chả có lúc thế nọ thế kia , ai mà chả muốn làm mới mình , muốn dành chút thời gian để soi lại gương .
    Các cậu cứ nghỉ ngơi dưỡng sức , lúc nào có hứng thú lại vào , ví dụ như khi đọc được cái gì đó hay, muốn chia sẻ với mọi người hoặc muốn xem thiên hạ nghĩ như thế nào trước 1 bài viết nào đó ...chứ cũng ko cần ngày nào cũng chui vào ..chát đâu mờ . Hơi đâu mà lo miệng thế gian .
    Nói thật lòng đấy, chứ ko phải khách sáo gì đâu nhá (cứ phải giải thích vì sợ giọng mình nó vờ vịt quen rồi ) .
    Tiger
  5. Bloodsckingbat

Bloodsckingbat Thành viên quen thuộc

Hôm trước mình vào kiện việc chữ ký của mình bị xoá một cách vô lý nên hôm nay vào đây thử xem nó đã được sửa chữa chưa. Thật buồn vì các mod nhà ta đều trốn tránh trách nhiệm và đòi từ chức cả. Nói thật ra trong thời gian làm thành viên của HLC tôi đều coi những người bạn trong box như là người nhà vậy, đặc biệt là những người mà mình đã gặp trong những lần họp box. Vì thế nên trong lúc post bài rất thoải mái và nhiều khi còn trêu gẹo mọi người một cách thái quá. Thời gian này không hiểu sao các mod nhà ta đột nhiên trở nên nghiêm túc bất ngờ nên đã xảy ra một số bất đồng đáng tiếc. Hy vọng mọi người có thể bỏ qua được cho nhau và box mình vẫn vui vẻ như những ngày đầu thành lập.
    Việt Thắng này, bây giờ tôi mới biết là ông là người HN đấy. Lúc trước tôi tưởng ông cũng có ít gốc rễ ở QN cơ, ai ngờ ông lại chưa từng đặt chân đến đó. Hè này về QN chơi với bọn tôi đi.
    À còn chuyện nữa, ai lại vô lý đi khoá cái chủ đề góp ý co các mod vậy? Tôi nghĩ rằng nơi đó có thể để góp ý cho các mod và các thành viên khác được chứ. Ai khoá nó lại làm ơn giải thích cho tôi giùm cái lý do với. Hay là U không muốn nghe sự đóng góp ý kiến của các thành viên nữa? Như vậy là mất dân chủ rồi có biết không?
    Chữ ký không hợp lệ!
  6. Bloodsckingbat

Bloodsckingbat Thành viên quen thuộc

Thật là tức, tức quá đi mất. Mình đã nói như thế rồi mà vẫn thấy rành rành cái câu "chữ ký không hợp lệ" ở đây. Ai khoá chữ ký của tôi thì làm ơn sửa lại đi. Tôi thừa sức sửa lại được nhưng mà tôi muốn người nào đó đã làm thì sửa lại cho tôi. Tôi không thích ăn vạ đâu nhưng mà việc này gắn với trách nhiệm của người đã khoá chữ ký của tôi. Anh Milanista ơi, vì anh là người gửi thông báo đến em bảo là chữ ký không hợp lệ nên em nghĩ anh là người đã khoá chữ ký của em. Em đã giải thích rõ ràng rồi đấy, cái câu mà Việt Thắng xoá của em trong album ảnh không phải là chữ ký đâu, chẳng nhẽ anh cứ thấy có dòng chữ chạy chạy thì có nghĩa là chữ ký sao? Sao đầu óc ông anh lại có thể suy nghĩ nông cạn như vậy được? Phải chăng hồi đầu tháng ông anh bị em bắn vào đầu nhiều quá nên bây giờ nó ảnh hưởng? Nếu ông anh không nhớ chữ ký cũ của em thì làm ơn bảo một cái, im lặng là hèn nhát lắm anh ạ, và từ chức để trốn tránh trách nhiệm nữa. Ông anh có nhớ ông anh đã nói gì với em khi ông anh muốn mở lại box Quảng Ninh không? Anh xem tình trạng của nó hiện nay thế nào và tình trạng của HLC này nữa.
    Ông anh hãy quay lại làm nhiệm vụ của mình và sửa lại chữ ký dùm em cái
    Chữ ký không hợp lệ!
    Được bloodsckingbat sửa chữa / chuyển vào 14:10 ngày 24/06/2003
  7. zizou0804

zizou0804 Thành viên quen thuộc

Hic !! khi em tro lai HLC thi bac Viet Thang lai ra di !! Nho thoi gian nay nam ngoai chinh bac thang la nguoi dan dat em toi HLC !! de roi tai day em duoc quen nhung con nguoi tuyet voi !! Nhung tai sao cac bac lai ra di !! tu bac BigBang gio lai den bac VietThang tai sao cac bac lai di chu !! HLC se ra sao khi khong co cac bac !!
    nhung du sao cung chuc bac vietthang manh khoe !! may man trong tinh truong !!! hen gap lai bac
    zizou0804@yahoo.com
  8. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

tien su ..ong ba cai may nay , font tioeng viet chay dau mit roai ! hic
    anh bau cac chu nay , cac chu tre con qua day ! nha la ong Viet Thang ..va chu ..milanista ..moi co kho khan chut thoi ma cac chu cac bac da chan roai the thi lam an gi hu ! cai gi cung co cai kho cua no , nhat lai la mod phai chiu hang dong loi khen che tu cac thanh vien , di nhien la khong the tranh duco roi , hay coi do la nhung thu thanh cho chinh minh , de minh co the thay doi cach lam viec cua minh , thay doi box cua minh tu nhung lo i kien nghi , khen , che cua cac thanh vien , dang nay cac bac lai " dem con bo cho " , xin tu chuc la khong chap nhan duoc roi nhung y kien khen hay che cua cac thanh vien , neu khen thi tot con neu che thi chac chan ai cung chac rang trong sau tham nguoi do cai vuot len tren la tinh than xay dung box , mong box minh tot hon ,cac mod hoat dong hieu qu ahon de cung nhau xay dung mot box Ha long co ten tuoi tren ttvn ..em chan qua !
    thoi cac bac ve di ...tieu di !
    mtv
  9. viet-thang

Thời gian trôi đi nhanh quá, thoắt cái đã 7 năm rồi. Anh em ngày xưa có ai còn tin tức gì không????
  10. thanh_ala

thanh_ala Thành viên rất tích cực

Chúng nó lập gia đình hết rồi, giờ còn mình ta bơ vơ.
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Chúng nó lập gia đình hết rồi, giờ còn mình ta bơ vơ.