1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lời chúc mừng từ Sài Gòn CLUB !

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi bob43, 26/05/2002.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. bob43

bob43 Thành viên rất tích cực

Lời chúc mừng từ Sài Gòn CLUB !

Thật sự vui mừng khi box đã ra đời như mong muốn của những thành viên tích cực của TTVNOnline, không chỉ quen nhau, biết nhau qua mạng thuần tuý mà còn mang đến cho xã hội những sự cảm thông, chia sẻ . Vài lời không thể gói gọn hết những gì HCMCC chúng tôi muốn gởi đến, chỉ mong box ngày càng phát triển và thu hút nhiều thành viên tham gia với những hoạt động thiết thực của mình.

Hiện tại HCMCC đang chuẩn bị cho hoạt động tặng quà cho trẻ em lang thang bụi đời tối ngày 31-05 với ý nghĩa mong muốn sáng ngày 01-06, những trẻ em có hoàn cảnh bất hạnh đó cũng có một niềm vui trong ngày Tết của mình như bao trẻ em khác. Rất mong nhận được ý kiến đóng góp của các bạn về hoạt động và hy vọng se gặp nhau, hợp tác với những hoạt động sắp tới của box Công Tác Xã Hội.

NHẤT CẦN THẾ THƯỢNG VÔ NAN SỰ
    BÁCH NHẪN ĐƯỜNG TRUNG HỮU THÁI HÒA
  2. FriendlyDog

FriendlyDog Thành viên quen thuộc

Cảm ơn bạn Bob43 về tình cảm của bạn và HCMCC dành cho Câu lạc bộ Tháng Năm, chúng ta sẽ thông tin trao đổi với nhau về những chương trình và cách thức hoạt động để cùng học hỏi và rút kinh nghiệm sao cho đạt được hiệu quả tốt nhất nhé. Chúng tôi tin tưởng rằng những hoạt động xã hội của chúng ta sẽ càng ngày càng phát triển, lớn mạnh không ngừng.
    Hãy tìm, sẽ gặp. Hãy gõ, cửa sẽ mở. Hãy xin, sẽ được cho
    Được sửa chữa bởi - friendlydog vào 26/05/2002 14:21