1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

LỜI CUỐI CÙNG SAO MÀ KHÓ NÓI VẬY ?( Ai đó trả lời dùm tôi cái nhỉ?tại sao lại..)

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi tu_huong, 04/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tu_huong

tu_huong Thành viên mới

Đã rất lâu tôi không vào nick này hôm nọ ol cả đêm để tìm một số chủ đề để đưa lên nhưng không thấy? h vào mới biết tại sao? tất cả chủ đề đó đã bị ai đó xoá mất của tôi? tại sao thế tôi đã làm bao nhiêu công sức vậy mà xoá chẳng thèm nói với tôi nữa lời.. thật đau lòng.. tôi muốn ngắn bó với LS coi bộ không được rồi ai đó hình như không muốn thế?
    ...
  2. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

ko phải là lời cuối cung đâu anh bởi em đâu có nói gì ....em ko muốn nói lời cuối em muốn ...nhưng sẽ ko thể được phải ko anh.....dù sao em cũng ko cảm thấy hối tiếc vì đã yêu anh , em sẽ giũ mãi tình cảm ấy có thể là bồng bột nông nổi
    vẫn cần lắm có anh để che chở
  3. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Em nên tìm kỹ hoặc hỏi những người có chuyên môn ở TTVNOL mà em biết, chứ đừng vì sự nóng vội hoặc thiếu hiểu biết mà trách mọi người.
    Không ai ở trong Box được phép xoá các chủ đề nếu như không gây ra tình trạng lộn xộn ở trong diễn đàn đâu, em và các thành viên khác có thể yên tâm về vấn đề này.
    Các MOD có thể ghép các Box lại với nhau nếu như nội dung trùng lặp.
    Mọi người có thể thấy 9 trang chủ đề của diễn đàn LS giờ chỉ còn 5. Vậy những trang còn lại đâu? Xin thưa là chúng không mất đi. Đấy là cách sắp xếp diễn đàn tự động theo thời gian. Tôi không có trách nhiệm và cũng không quản lý việc này. Nhưng chúng tôi có thể sắp xếp lại. Tôi đã sắp xếp lại để mọi người có thể tìm lại dễ dàng những topic ở các trang chủ đề quá cũ. Cũng lưu ý các bạn là có quá nhiều topic lặp chủ đề hoăch nội dung gây "lụt" diễn đàn nên việc sắp xếp tự động của TTVNOL là đúng đấy!
    Có gì mọi người và Tu_huong cứ PM cho Admin mà hỏi nhé! Chúc thoải mái!
    Được Nguyenthiquynhnga sửa chữa / chuyển vào 20:16 ngày 28/06/2005
  4. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

5. shoneti

shoneti Thành viên mới

Có hai cách:

1. Tìm trong mục lục của box http://ttvnol.com/langson/382319.ttvn
    2. Bạn chỉnh lựa chọn từ "90 ngày trước" (là cái mặc định) thành "mọi chủ đề" rồi ấn vào Sắp xếp lại.
    Tớ tin là chả mod nào trong box thừa hơi ngồi xoá mấy chủ đề mà bạn đã kỳ công xây dựng đâu. Hay cái hồi giangvan mất pass bạn ngứa tay tự xoá rồi
  6. shoneti

shoneti Thành viên mới