1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lợi ích của tiếng Hàn

Chủ đề trong 'Hàn Quốc' bởi kydd, 13/11/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nore

nore Thành viên rất tích cực

Có tôi đây!!! Ối dồi ôi!!! Cứ gọi là ngang bằng bị tra tấn thì đúng hơn. Tôi lại còn phải dịch toàn từ thuật ngữ kỹ thuật nữa chứ! Những lúc ấy đúng là dở khóc dở cười
    Nhưng sau đó, tôi cứ theo cái phát âm ^, S... đó và tự suy ra tiếng Anh, đôi khi chỉ là tìm từ gần giông giông như thế, cũng hiệu quả phết! Nhưng xin thú nhận có ít nhất hơn 1 lần phải bịa theo tình huống (ko ảnh hưởng gì đến ải ài ai cả )
    Trời xanh thế... Đời xanh thế...
  2. vitamin3010

vitamin3010 Thành viên rất tích cực

EM xin lỗi, em là kẻ ngoại đạo, một chữ tiếng Hàn bẻ đôi cũng không biết. Em đọc từ đầu đến cuối không rõ ^ ^ là cái gì hả các bác.Các bác giải thích nôm na cho em hiểu cái.
    Ah , dân Hàn nói tiếng Anh thế nào ạ ? em thấy dân Nhật nói cũng khá phết.
  3. Nightwish

Nightwish Thành viên mới

Nhân tiện, các bác cho em hỏi chỗ học tiếng Hàn ở Hà Nội với
    In this silent night, sitting in the darknest, feeling your warm eyes throught the candle light ...
    I whisper those words to you ...
  4. love_korean

love_korean Thành viên mới

Hi! mình được biết mọi người đều đã có kinh nghiệm về tiếng Hàn Quốc, mình cũng rất thích tiếng HànQuốc, các bạn có Từ Điển Việt-HànQuốc hay HànQuốc-Việt không? nếu có mong các bạn giúp dùm! Minh xin cảm ơn trước, nếu có thể mong các bạn gửi mail hoặc cho mình xin phần mềm và gửi về địa chỉ này giùm mình!
    Email: love_korean2004@yahoo.com