1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lời kêu gọi - mời mọi người vào đây bầu PCT MU FC

Chủ đề trong 'Manchester United (MUFC)' bởi maihuong, 31/12/2001.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hungjun

hungjun Thành viên rất tích cực

Em bầu bác Vam và chú trungbest .
    Happy new year to MU fan and anti mu !

True love doesn't have a happy ending. That's because true love doesn't have an ending.
  2. vam

vam Thành viên rất tích cực

Cám ơn maihuong và các bác đã bầu bán cho em nhưng em vẫn muốn như hiện tại là một thành viên bình thường của MUFC và giúp cho box MUFC trong sạch, nghiêm túc và vui vẻ hơn là công việc của em. Chức phó chủ tịch MUFC ko hợp với em nên em xin rút tên ra khỏi danh sách.
    Em xin bầu cho bác trungbest vì sự nhiệt tình hăng hái của bác và bác reddevils vì sự bình tĩnh, từ tốn của bác
    VAM
  3. m76

m76 Thành viên quen thuộc

toi bau bac Trungbet' to mom,kha thich hop voi cong viec.
    con lai la bac Red devils.

Please forgive me !!!
  4. Tquynhchi

Tquynhchi Thành viên rất tích cực

Hehehehehe đúng như zz và ilh đã nói chú trungbét chỉ được cái tom mồm nên chỉ xứng đáng làm hoạt nào viên hay cái gì đó có tính chất tuyên truyền thôi chứ chức hội phó là cái gì đó rất nghiêm túc và rất cần kiến thức,sự chín chắn mà chú trungbét thì chả có cái gì cả ngoài cái nhiệt tình và nói suông phát biểu vớ vẩn,hăng hái là 1 chuyện nhưng như thế vẫn chưa đủ để làm hội phó,có thể thấy trong quá trình bầu cử chú ấy hằng hái quá cần thiết cụ thể là chú ấy có thái độ 0 hay đối với ilh,scorpion,nôn nóng và rất mong muốn làm hội phó và như thế có thể thấy chú ấy chưa đủ tư cách làm 1 hội phó,có thể nói thêm 1 vài điều sau chú trungbét thường 0 chịu nổi những câu khích bác của anti nên điển hình là chú ấy hay có những bài cãi lại mà 1 hội phó thì rất cần sự bình tĩnh điềm đạm điều này chú trungbét 0 có và như thế hậu quả sẽ rất nghiêm trọng nêu như chú ấy làm hội phó rồi thì khi ngứa mắt 1 antimu vì những câu khích bác của họ chú ấy khoá user hay lam gì đó thì sẽ như thế nào,hôm nay góp ý rất chân thành với MH mong em suy nghĩ lại,và cũng mong chú trungbét tự thấy thế và vì mufan mà rút lui nhường chỗ cho người kh1c có tài hơn lên làm.Rất đáng khen cho chú thiện,bấu cho chú ý 1 phiếu!!!
    Tình yêu là đoá hoa nhưng nhiều gai.
    Tình yêu là vết thương đau bầm tím.
    Tình yêu là vết dao đâm vào tim.
    Tình yêu là chết cho người mình yêu.
    Tình yêu là nỗi si mê trong đời!
  5. ILH

ILH Thành viên quen thuộc

Sorry, hoàn toàn với tinh thần đóng góp cho MUFC góp ý với các bác tí, thấy các bác nhẩy cứ như là Kanguro ấy. ILH tôi sợ quá, thôi thì rút lại ý kiến, việc nội bộ của các bác thì mặc các bác. ILH cùng có những suy nghĩ như Tquynhchi và bầu cho bác reddevils và Umbro bởi những lý do như vậy.
    Thân mến, ILH
  6. Sava

Sava Thành viên quen thuộc

bài hịch hay quá chủ tịch ạ :)
    phần của Sava Sava sẽ vote cho bác Terrorist
    Sẽ chẳng bao giờ mình hiểu được nhau
    Khi hai đứa cứ giận hờn vô cớ
    Đã bao lần tự hỏi mình sao nhỉ?
    Giọt nước vô tình thành mưa lang thang
  7. ZZ

ZZ Thành viên rất tích cực

Hờ ,người ta góp ý chân thành, ngay đến chủ tịch MH còn hoan nghênh, chưa gì đã thấy mấy chú làm ầm lên rồi. Không thích người khác góp ý thì thôi, nói 1 câu là xong, việc gì phải quay ra mạt sát người ta như thế
    Cái chức PCT làm chú mờ mắt rồi hả trungbét, ILH chỉ nói sự thật mà ,đúng không Mà ILH không phải con trai đâu để gọi như thế
    Bác VAM & NguyenHuy rút lui rồi thì theo em chỉ cần để Reddevils làm PCT thôi. Như Tquynhchi nói, nhiệt tình không thôi chưa đủ, cái cần là chất lượng chứ không phải số lượng

David Trezeguet: " Anyway to score in European Cups is easier if compared to Serie A league, since in Champions League clubs give more space to opponents "
  8. Trungbest

Trungbest Thành viên rất tích cực

Xin lỗi Tquynhchi nhé.Nếu tôi mà là hội phó thi ko bao giờ xoá bài ai chỉ vì mình tức giận.mọi người đều có thể phát biểu ý kiến nhưng miễn là đừng ảnh hưởng đến người khác và tôn trọng các quy tắc của TTVN

Nguyễn Thành Trung.
    MU IS FOREVER

9. terrorist

terrorist Thành viên quen thuộc

Chào chào, mọi người bầu bán xôm ghê nhẩy. Cám ơn MH và ZZ nhá, hai người nói đúng hợp ý tôi. Tại tính tôi vốn lười, kiêm cái chức vụ vào thân chỉ tổ mệt người làm lười tập thể mà thôi, cho nên tốt nhất là giữ nguyên chức cũ tức là chân trắng hehehe.
    Còn chuyện bầu bán thì ... ai có phiếu cao hơn thì người đấy sẽ được, cho nên khi nào sắp kiểm phiếu tôi sẽ bầu cho người có số phiếu cao nhất để gọi là lấy lòng PCT mới hehehe.
    À này MH, hình như MH chưa nói rõ ngày nào là ngày kiểm phiếu đấy, nên chốt lại bằng 1 ngày nào đấy đi.

Terrorist

10. Batigol

Batigol Thành viên rất tích cực

thế là ngày tàn của MU fans đã sắp đến và nó sẽ đến vào ngày mà chú Trungbét làm PCT,nói thật là chú này thiếu tính kiềm chế và ko bít cách ứng xử lắm,thỉnh thoảng fát biểu những câu khiến ai cũng thấy buồn cười,nhiều khi nó là những lời biện hộ rất gượng gạo,chẳng có sức thuyết fục gì cả,tuy chỉ có tinh thần hăng hái là được
    Được sửa chữa bởi - Batigol vào 02/01/2002 02:47
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa