1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lời kêu gọi - mời mọi người vào đây bầu PCT MU FC

Chủ đề trong 'Manchester United (MUFC)' bởi maihuong, 31/12/2001.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. speedkn

speedkn Thành viên rất tích cực

Tui bầu cho bác reddevilsvà bác terrorist.
    Mấy bác anti ơi, phải kiềm chế chính là các bác đấy.
  2. Tquynhchi

Tquynhchi Thành viên rất tích cực

Hẹc hẹc chỉ mới có góp ý thôi mà chú ấy đã nhẩy cẫng lên rồi chả hiểu sau này lên hội phó thì lại còn trò gì nữa đây
    To trungbét:chú xin lỗi thì anh tha lỗi cho chú đấy!Lần sau chú mà còn thế thì chú đừng trách anh nhé:D.Chú nói thì hay lắm chả hiểu khi làm thì có làm được như chú nói 0 nữa,hẹc hẹc chú chỉ được cái fát biểu suông,chứ thật ra thì chả có cái tài cán gì cả,kiến thức thì chả có,sự điềm đạm cũng chả có,sống giả tạo thử hỏi như thế có đủ tư cách làm 1 mod(hội phó).
    Tình yêu là đoá hoa nhưng nhiều gai.
    Tình yêu là vết thương đau bầm tím.
    Tình yêu là vết dao đâm vào tim.
    Tình yêu là chết cho người mình yêu.
    Tình yêu là nỗi si mê trong đời!
  3. reddevils

reddevils Thành viên rất tích cực

hihi, đầu tiên là xin cám ơn các bác có lòng (kể cả các bác AntiMU), đề cử em vào ds PCT, nghe cũng khoái thật . Nhưng 0 muốn vì thế mà mất hòa khí mọi người.
    Em thấy bác khủng bố viết bài Cáo hay bá cháy, chả kém cái thông báo của AntiMU tẹo nào đâu, hiih, bác 0 làm PCT thì uổng wá. Dù bác 0 thích nhưng hy vọng bác vẫn cùng MU fan xây dựng box tốt đẹp hơn, ok?
    To RealFake : bên tintuc.vnn.vn à? chắc là bác nhầm em với ai, lâu rồi em 0 vào bên ấy nữa, post tin offline mất cả vui.
    Xem mọi người fát biểu thế này, xem ra em cũng có nhiều cơ hội, hehe, cám ơn nhiều . Nhưng làm PCT thì có quyền lợi gì ghê 0 hả các bác.
    reddevils
  4. 1+1=3

1+1=3 Thành viên rất tích cực

Tôi là tôi cứ ủng hộ anh trungbest ko có gì phải bàn cãi.
    Are you stylish
  5. terrorist

terrorist Thành viên quen thuộc

à reddevils, tất nhiên là nuôn sát cánh với anh em chứ, đâu có bỏ đi đâu đâu, tình hình box thế nào tớ lắm hơi bị dõ đấy nhá, tớ lại quen biết tí chút với MH và kocotengica cho nên anh lào náo náo nà tớ báo cáo với cấp trên ngay hehehe.

Terrorist

6. Bom

Bom Thành viên rất tích cực

Ớ ờ,lâu lâu mới quay lại chiến trường xưa,tình hình ra sao thì hoàn toàn mù tịt nhưng cứ nhắm mắt click bừa 1 cái trúng phóc ngay phòng vận động bầu cử của MU fans.Ờ,theo quy định của bác chủ tịch MH thì em đây ứ có quyền bỏ phiếu,nhưng đã lỡ vào rồi + đọc rồi --> ngứa mồm -->thôi thì các bác MU fans cứ cho em làm bình vôi,nhận phiếu của em cũng được mà không nhận cũng không sao.
    Trong danh sách 5 ứng cử viên thì người đầu tiên bị em gạch tên (trong vòng 1/100 giây không cần cân nhắc )là chú Trung best.Hớ hớ...có bác nào đó trong này nói cực chuẩn: Trung best mà là hội phó thì ngày tàn của MUFC đã sắp đến!
    Nhiệt tình thì có nhưng chú ta chưa bao giờ viết bài nào quá 3 câu,đấy là trường hợp chú í viết nhiều nhất thôi chứ thỉnh thoảng vớ được 1 bài 3 câu của chú ta thì trong đó thường thường 1 câu là chửi dân Anti,1 câu hô khẩu hiệu suông và câu còn lại vô thưởng vô phạt.Đặc trưng của Trung best chính là hô khẩu hiệu mừ.Có 1 công thức thế này:Nhiệt tình + thiếu hiểu biết = phá hoại.Với trường hợp Trung best có thể sửa thành nhiệt tình + hô khẩu hiệu + một ít trong dữ kiện "thiếu hiểu biết"ở công thức trên thì cuối cùng cũng sẽ dẫn tới phá hoại.Vì vậy bác chủ tịch MH nên điều Trung best về công tác ở bộ phận cắt dán khẩu hiệu,rất hợp với sở trường không những sẽ khiến cho bộ phận này phát triển vượt bậc mà còn tạo cho chú ta 1 cơ hội thuận lợi trên con đường công danh trước mắt.Âu đó cũng là nghệ thuật dùng người vậy
    Trong 4 người còn lại thì ai làm hội phó cũng được nên em định bầu bác Thiện và chú Red nhưng bác Thiện rút rồi,bác VAM và Terrorist cũng thế nốt nên chỉ dành 1 phiếu cho chú Red (Ơ,mà sao chả thấy chú này có vẻ khiêm tốn gì nhể,lại còn ham hố quyền lực nữa,3 người kia tự rút lui nhưng chú cứ đứng nguyên tại chỗ cười phớ lớ nhận phiếu là sao í nhờ )
    -------------------
    Hôm nay trời nắng chang chang
    Mèo con đi học chẳng mang thứ gì
    Chỉ mang một mẩu bút chì
    Và mang một mẩu bánh mì con con
  7. reddevils

reddevils Thành viên rất tích cực

hehe, bác Bom nói em thế thật 0 fải. Vì các bác Thiện, VAM, Terrorist rút hết cả, nên em mới hý hửng nhào dzô, chứ ai cũng rút hết thì thế nào, đâm ra mang tiếng MUFC yếu, sợ vía các bác Anti à? hihih.
    reddevils
  8. Trungbest

Trungbest Thành viên rất tích cực

Úi chà em nghe bác bom nói mà đau cả 'nòng'.Mà đây là chuyện cùa fan cơ mà.Thật ra nếu tôi mà phá hoại MU thì người mừng nhất là các chú chứ.hay là các chú sợ tôi lên làm PCT thì sẽ ảnh hưởng đến các chú.mà Anti nên thay đổi đi.hình như người bị khoá user chưa bao giờ là Fan hay sao vậy.Các chú nên cẩn thận

Nguyễn Thành Trung.
    MU IS FOREVER

9. hung_prince

hung_prince Thành viên mới

Tôi có được bầu không vậy.
    tôi bâu trungbest và UMBRO_ManUtd
    hungkisshau
  10. knight1981

knight1981 Thành viên quen thuộc

toi bau cho bac vam
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa