1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lời kêu gọi - mời mọi người vào đây bầu PCT MU FC

Chủ đề trong 'Manchester United (MUFC)' bởi maihuong, 31/12/2001.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Beckham007

Beckham007 Thành viên quen thuộc

Toâi baàu Thieän vaø Trungbest

Beckham
  2. hungjun

hungjun Thành viên rất tích cực

Chú Trungbest thì rất tích cực nhưng cái vụ tổ chức cho anh em đá tập 1 trận thì kém quá , đề nghị chú cố gắng hơn .

True love doesn't have a happy ending. That's because true love doesn't have an ending.
  3. Nokia8890

Nokia8890 Thành viên rất tích cực

Cứ phải như Anti_MU dung khong chu hungjun
    hi`hi` da bong di rat day du noi chung phong trao the thao rat cao khong nhung the lai con có :
    ruou ngon + chan ga nuong ngon + hat karaoke hay .
    Mac dù bác hội trưởng dang du lịch trong miền nam
    Tôi đã từng gặp biết bao khuôn mặt nhưng sao chiêm bao chỉ có mỗi một người
  4. Tquynhchi

Tquynhchi Thành viên rất tích cực

Hec hec chú này cứ làm như là vào đây để kiếm người yêu ấy nhể???
    Tình yêu là đoá hoa nhưng nhiều gai.
    Tình yêu là vết thương đau bầm tím.
    Tình yêu là vết dao đâm vào tim.
    Tình yêu là chết cho người mình yêu.
    Tình yêu là nỗi si mê trong đời!
  5. Batigol

Batigol Thành viên rất tích cực

đúng thế bác chủ tịch mà về anh em sẽ tổ chức còn xôm hơn,cũng là để ăn mừng chiến thắng luôn . Còn như mấy chú MU ko thể nào tự lập được,đá chính thì ANTI thuê sân cũng được,đến đá tập cũng fải đá cùng ANTI,bên ANTI ko cho thì lập tức bỏ ngay ko đá đấm gì hết.Khâu tổ chức quản lí quá kém,có khi fải để MH đứng ra thành lập đội bóng luôn đi,MH được sự ủng hộ của cả MU lẫn ANTI-mu mà.Còn trungbét thì cho về quê mà chăn vịt
  6. ZZ

ZZ Thành viên rất tích cực

Hờ, hoá ra các chú MU fan cũng hay dỗi nhỉ, gì mà như con gái , không đá chung với anti thì thôi , việc gì phải bỏ về thế.
    Còn về cái vụ bầu cử , chẳng hiểu sao nhân vật mà các anti MUer ( ZZ, ILH, Tquynhchi,Batigol, BOM ,.. ) đòi gạch tên đầu tiên lại là chú trungbét nhờ, đúng là tư tưỏng lớn gặp nhau. .
    Bác Batigol nói : ngày tàn của MUFC sẽ đến khi chú trungbét lên làm PCT . Hic hic thế này thì chít em rồi, MUFC mà sụp đổ----------> Anti MU club bị giải tán -------> iem mất cái chức PCT bao công lao mới có được-------> bị đuổi khỏi TFG , hic hic bi đát quá

David Trezeguet: " Anyway to score in European Cups is easier if compared to Serie A league, since in Champions League clubs give more space to opponents "
  7. Milanista

Milanista Thành viên rất tích cực

Thì hôm đó anti mu ngồi bàn chuyện mà, đồng ý trung best không thể làm PCT được, không có tinh thần trách nhiệm, bà mai hương phải xem xet lại đi, ngay vụ đi đá bóng đã thấy ngán ngẩm rồi, chương trình đã có rồi bên mu không thể bỏ được đâu, bầu trung best thì mufc sẽ tan rã thôi, bầu một người không có năng lực làm gì,thế thì bầu luôn milanista này cho xong
    [marquee behavior =scroll direction=left]

MILAN AND HEAVY METAL

[/marquee]
  8. Trungbest

Trungbest Thành viên rất tích cực

Các chú chẳng hiểu gì cả.Khi mà lòng tin ko còn thì cũng khó nói lắm.Bên Ânti đã ko chấp nhận thì bên anh cũng chẳng cần.Anh em Fan cũng chẳng cần tập luyện nữa.Mu đá ntn thì bọn anh đá thế thôi

Nguyễn Thành Trung.
    MU IS FOREVER
    I NEVER CAN FALL IN LOVE WITH YOU AGAIN MY BETSFRIEND

9. terrorist

terrorist Thành viên quen thuộc

Hehehe, ngồi buồn thấy cái topic này chui tận sang trang thứ 2 nên tớ lôi nó lại trang nhất đây, anh em bầu bán tiếp nhá. Chú Trungbest cố lên, lo cho cái vụ tập tành bóng bánh xôm xôm vào thì anh em anti nhìn chú với con mắt khác ngay ấy mà.

Terrorist

10. cuonganh

cuonganh Thành viên mới

Bac Trung best oi co len di chu bac fai cho bon anti biet la bac co du kha nang lam PCT chu.Ma tot nhat la sau hom da giao huu voi cac bac anti ai ma dong gop dc nhieu nhat thi xung dang lam PCT.Theo em thi la nhu vay ko biet cac bac co ai dong y nhu vay ko?Nhung du sao em van ung ho bac Trungbest va bac Red the thoi,ma em cung tiec la em ko dc ra ung cu day em ma lam PCT thi..........hi`hi`hi`em noi dua thoi chu co bau em cung ko lam noi du sao thi van ung ho cac bac hi vong cac bac lam cho MU fans ngay cang vung manh de dep tan cai bon Anti lam mom do di
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa