1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lỗi lầm bé bỏng

Chủ đề trong 'PTTH Nguyễn Thượng Hiền TpHCM' bởi em-be, 19/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

Lỗi lầm bé bỏng

hic ai cũng có những lỗi lầm nhưng mà ko thể xin lỗi. Có thể lời xin lỗi vào thời điểm mình muốn xin lỗi đã ko còn hợp thời. Hoặc ko thể gặp người đó. Topic này sẽ là nơi thú nhận những "Lỗi lầm bé bỏng". Hi vọng mọi người nhiệt tình tham gia

Em tưởng giếng nước sâuEm nối sợi gầu dàiAi ngờ giếng nước cạnEm tiếc hoài sợi dây ...
  2. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

hì mở đầu cho topic này, mình muốn xin lỗi 1 người. Hic đã hứa là sẽ mời người đó đi dự đêm hội của Khoa mình mà cuối cùng lại quên mất. Hic, áy náy ghê gúm. Đành nhờ bài này xin lỗi người đó nha
    Em tưởng giếng nước sâuEm nối sợi gầu dàiAi ngờ giếng nước cạnEm tiếc hoài sợi dây ...
  3. ledminh

ledminh Thành viên quen thuộc

Tự nhiên đọc bài này xong mới nhớ ra một chuyện : pà con có lúc nào đó tự nhiên thèm ăn đồ chay thì nhớ nói ledminh nhe, ledminh dẫn đi en he he, không phải là ledminh bán đâu mà quảng cáo giùm 1 người, đây cũng là thành viên cũ của box mình á, tự nhiên hứa đi en ủng hộ mà quên mất, bi giờ thấy áy náy wé
    Cuộc sống cũng còn có nhiều chuyện phải làm mà, làm sao mà nhớ hết được chứ, phải ko embe ? Yên tâm đi, người đó chắc là không giận đâu he he
    Có khi nào trên dòng đời tấp nập
    Ta vô tình đã đi lướt qua nhau
    Bước lơ đãng chẳng ngờ đang để mất
    Một tâm hồn ta đã đợi từ lâu
  4. vnspy00787

vnspy00787 Thành viên quen thuộc

Lỗi lầm của mình.... chẳng biết có thể gọi là nhỏ không nhỉ ??? .... Nếu năm lớp 10 mình gắng trau dồi về net và kiến thức networking thì giờ đã có thể tốt hơn rồi....
    Còn nữa... sau mình hay quên back up dữ liệu thế nhỉ... hay là lười ?
    Welcome to http://www.blue-pigeon.com a website for student
  5. bluelovepigeon

bluelovepigeon Thành viên mới

Có một lỗi lầm mà mình dằn vặt mãi từ đó đến giờ. K ơi nếu có một lần K đọc được những dòng này, hãy tha lỗi cho P nha, P không bao giờ muốn làm K tổn thương đâu, chỉ vì P kô thể đón nhận t/c tốt đẹp của K thôi. Biết là dù không bao giờ nói ra, nhưng K đã rất giận P, vì K đã đặt rất nhiều kỳ vọng vào t/c đó, đúng không! P chỉ biết nói rằng, P luôn là bạn của K và chúc K mọi điều tốt đẹp .....Kô biết giờ này K đang ở Sing hay VN nhỉ? Dù ở đâu, hãy nhớ là, K luôn có người bạn này, được không? Tha lỗi cho P
    TÌNH YÊU TÌM THẤY, NGUYÊN VẸN SAU ĐÊM BÃO GIÔNG, GIỮA HOANG TÀN LÃNG QUÊN, NƠI CUỐI ĐƯỜNG CÓ EM, RIÊNG CHỜ ĐỢI ANH.NHƯ CHƯA TỪNG CÓ NHỮNG PHÚT LÌA XA, DẤU GƯƠNG MẶT TRÊN VAI ANH KHÓC OÀ,  NHỮNG CON ĐƯỜNG ANH ĐI RỒI CŨNG ĐƯA ANH VỀ BÊN EM. NHƯ ANH ĐƯỢC SỐNG GIÂY PHÚT ĐẦU TIÊN, CÓ EM TẬN ĐẾN NHỮNG GIÂY CUỐI CÙNG SUỐT CUỘC ĐỜI ANH KHÔNG QUÊN CHÂN TÌNH, DÀNH HẾT CHO EM
  6. honeyvnn

honeyvnn Thành viên mới

Mỗi người trong chúng ta ai cũng co những lỗi lầm bé bỏng . Có le lỗi lầm của tôi là ...nhấn nước thầy Sơn dạy môn thể dục trong giờ bơi lội cùng với một số ban gái của tô.i
    Sorry about that.....my best teacher ......
  7. ledminh

Trời ạ, pó tay, như vậy mà bé bỏng nỗi gì ?
  8. vanghoacuc

vanghoacuc Thành viên mới

VHC chỉ có lỗi lầm to đùng thui...
    Những lỗi lầm bé bỏng thì không biết, chắc cũng có..nhưng mà bé quá nên quên mất tiêu..ngồi nghĩ hoài cũng không lôi ra được cái nào.
    Thôi vậy.
    Má ơi ai sinh cá
    Ai làm ra cái kem
    Đêm sao lại màu đen
    Ban ngày sao màu trắng?
  9. vanghoacuc

vanghoacuc Thành viên mới

À, nhớ rùi!
    Năm lớp 11 có ông thầy tre trẻ, người Trung, thực tập sinh môn Sử. Thầy dạy dở wá à, thế là nhóm VHC có phá một chút, chọc thầy một chút..nhưng mà chọc trong phạm vi bài giảng thui nhe...thầy còn trẻ nên có hơi mất bình tĩnh. Gặp ngay cô Thương, người gì đâu mà giống Bao Công, thẳng tay cho thầy ấy điểm C..nghĩa là dạy tệ đó
    Sau này, gặp lại thầy, thầy đang dạy cho mấy trường bán công siêu wuậy trong thành phố....nhìn thầy tất bật ...thấy ân hận wua''...
    Giá như..ngày đó mình đừng chọc thầy, biết đâu thầy được điểm cao hơn..và được giảng dạy ở những trường tốt hơn.
    Hìhì..có một điều lạ là tai sao wua 3,4 năm thầy ấy vẫn nhận ra mình...hai thầy trò đứng nói chuyện vui vẻ mà sao mình cứ thấy ngại ngại trong lòng
    hic hic...sorry thầy.
    Má ơi ai sinh cá
    Ai làm ra cái kem
    Đêm sao lại màu đen
    Ban ngày sao màu trắng?
  10. ledminh

Có một "lỗi lầm" không bít là có bé bỏng hay không mà hùi đó ledminh làm đi làm lại hoài à, mà làm với nhìu thầy cô nữa á chứ không phải 1 người, nhất là những môn phải học bài nhiều như là Sử chẳng hạn
    Nói vậy chắc mọi người củng hỉu rùi chứ gì, "lỗi lầm bé bỏng" mà người ta thường hay vi phạm trong giờ kiểm tra mà không chịu học bài nhưng lại hông mún bị zero điểm á