1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lỗi lầm bé bỏng

Chủ đề trong 'PTTH Nguyễn Thượng Hiền TpHCM' bởi em-be, 19/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vnspy00787

vnspy00787 Thành viên quen thuộc

Cái nì thì càng càng không thể gọi là nhỏ bé hay bé bỏng được
    Welcome to http://www.blue-pigeon.com a website for student
  2. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

hì lúc làm topic này, em-be nghĩ tới 1 người bạn hồi cấp 1. Hôm đó bạn ấy nói là vẩy mực lên áo của em-be, và bạn trai bên cạnh cũng nói như vậy làm em-be giận quá, vẩy 1 vệt dài lên áo của bạn ấy. Lúc về nhà thì em-be mới biết bạn ấy đùa, trên áo tìm mãi mới ra 1 chấm mực do bạn ấy vô tình ngồi sau nên đụng vào. Vậy mà bạn ấy ko giận gì em-be cả, và em-be cũng ko hề xin lỗi sau đó. Thấy mình đành hanh kinh khủng. Đó là người bạn hiền lành, dịu dàng, chịu đựng em-be nhất từ trước tới giờ. Sau đó thì nhà em-be chuyển nhà vào Tp HCM. Từ đó thì em-be mất liên lạc luôn. Bây giờ nghe nói bạn ấy đang học ở Hà Nội
    Quỳnh à, hi vọng 1 ngày nào đó sẽ gặp lại Q, lúc đó chắc P cũng ...ko xin lỗi đâu (hì công nhận mình toàn có tự ái hão!!!)
    Em tưởng giếng nước sâuEm nối sợi gầu dàiAi ngờ giếng nước cạnEm tiếc hoài sợi dây ...
  3. vnspy00787

Một kỉ niệm thật đẹp....
    Welcome to http://www.blue-pigeon.com a website for student
  4. tin-tac

tin-tac Thành viên rất tích cực

ngày nay chị vẫn thế mà...hè hè [r23]
    còn bà chit thì không biết đến mức nào...
    iem chả có cái "lỗi lầm nhỏ bé" nào cả.......lỗi của em cái nào cái nấy to đùng [r23]
    có những cái lỗi lầm "đạc biệt" khiến em phải trăn trở hết nửa năm....và chị thấy hết ăn năn khi được sửa chữa lỗi lầm "đặc biệt" ấy [:D
    (^ - ^) ...You bring out the best in me like no one else can do...(^ - ^)
    (*-*)...That's why i'm by your side.That's why I love you...(*-*)
  5. vanghoacuc

vanghoacuc Thành viên mới

Bạn nhắn tin, hôm nay bạn buồn
    Hì..lại phải phạm những lỗi lầm bé bỏng cố tình rùi.
    Thui, hôm nay cu''p học một bữa, đi uống cafe tâm sự với bạn vậy
    Không biết rùi mình thi có đậu không nữa...cứ cái đà này thì
    walking without seeing seeing without knowing, living without learning learning without showing
    lazy, lazy, lazy.....
  6. tin-tac

tin-tac Thành viên rất tích cực

kt hk2 môn GDCD...thầy huynh bước vào lớp "tôi tin tưởng các em, tôi tôn trọng các em...." nhưng rồi đâu lại vào đấy. môn không thi tốt nghiệp mà thầy ơi......90% quay bài, 10% con lại do có thằng bên cạnh đọc hợac wên mang vở... do quá tự tin, tưởng thấy bỏ qua cho cả lớp quay....thế là.....quay mải miết....đùng 1 cái thấy đi thật nhanh xuống bàn đầu và chỉ vào "tang vật" hic hic....cả lớp sột soạt theo....hic hic....hên la thầyh hiền lành, thầy hơi giân nhưng ko ghị tên vào sổ đầu bài ..hèhè [r23]
    (^ - ^) ...You bring out the best in me like no one else can do...(^ - ^)
    (*-*)...That's why i'm by your side.That's why I love you...(*-*)
  7. sat_thuA2

sat_thuA2 Thành viên mới

Hôm đó gần đến ngay ra trường rồi. Mấy thằng ở lại trưòng học bài thi. Đi gần toi phong giám thị tự nhiên nhớ lai cha thầy giám thị đầu hói ác độc, cả bọn nghĩ phải lam cái gì đó để làm kỉ niệm với cái phòng giám thị "thân thương".
    Một thằng trong lớp nói " Ước gì phòng giám thị không khoá cửa nhỉ".
    Ai dè đến nơi, cửa có ổ khoá móc ở đấy mà không khoá, hehe, thế là cả đám hè nhau chui vô. Phòng giám thị lúc đó chẳng khác cái toilet của trường, mỗi thằng một góc...kakaka.
    Đến sáng hôm sau, thấy các bác vẫn làm việc binh thường ở trong đó, thật đáng nể.Nhất là cái bác hói đầu, thấy mặt mày bác tươi tỉnh hơn mọi khi nữa là khác.
    Chuyện thật 100%. Bây giờ tụi em hối hận wá nên lên đây nhận tội. Mong các thầy cô tha thứ. Tụi em cũng xin khai la tui em thuộc niên khoá 1998-2001, A2...hehe.
  8. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

trời, ko tin được dù đó là sự thật!
    sat_thuA2 nè, tớ ko tin đây là lỗi lầm duy nhất đâu. Còn lỗi nào nữa ko, kể cho tớ nghe đi
    hihi topic lỗi lầm bé bỏng mà thấy tòan là mấy lỗi lầm to đùng ko à
  9. ledminh

ledminh Thành viên quen thuộc

Xét cho cùng thì lỗi lầm của mình thuộc dạng bé bỏng nhất rồi ấy nhỉ
  10. vnspy00787

eo... nhiều cái lỗi lầm đựoc cho là "bé bỏng" trong này cũng... gớm ghê đó chứ hả
    Lỗi lầm nhiều nhất của thằng này đa số là từ ... copy bài với lại quậy phá mà ra cả.... nhưng mấy cái lỗi đó tầm phào quá.. không dám dưa lên kẻo bị cười thối mũi thì... wê lắm