1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lời mời thân mật!!!

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi paingod, 14/10/2002.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. paingod

paingod Thành viên rất tích cực

Lời mời thân mật!!!

Hihi kính gửi anh chị em cùng toàn thể các bạn thân mến
    Vào hồi 5h30 ngày 19/10/02 tại quán tà qualitea 17 Nguyễn chí Thanh sẽ diễn ra cuộc gặp mặt các thành viên hội độc thân 8x
    Nôi dung chính của cuộc gặp mặt lần này là để anh chị em các thành viên trong hụi độc thân có dịp ra mắt,làm quen trao đổi cùng nhau giao lưu cùng mọi người??để chúng ta có cơ hội hiểu nhau hơn,gắn bó tinh thần đoàn kết giữa mọi người với nhau,sau là chúng ta có 1 hội có thể tham gia vui chơi,tán gẫu,có thời gian nghi ngơi vui vẻ cùng những người mình cảm thấy là ???.. S
    Vậy rất mong anh chị cùng các bạn bỏ chút ít thời gian ?của mình đên vui cùng chúng tôi,gọi là giao lưu?.với nhau,có được không nhì??
    Hihi sự hiện diện của các bạn là niềm vinh hạnh của chúng tôi

Vô cùng cảm ơn các bạn đã đọc
    Hội trưởng hội độc thân

PAINGOD

Nếu anh chị hay các bạn nào có nhu cầu tham gia hay muốn biết về hoạt động của hội xin tới địa chỉ: http://ttvnol.com/forum/t_119231
    Các bạn tạm thời chỉ cần điền ních name của mình, địa chỉ mail để liên lạc.Mọi thay đổi chúng tôi sẽ thông báo sau S

2. leyen

leyen Thành viên quen thuộc

Cảm ơn bạn đã có lời mời. Tuy nhiên, để tránh trường hợp có ai đó vào post bài (và chiếm dụng đất), tôi xin khoá topic này lại. Bà con có lòng xin cứ tự nhiên liên lạc bằng PM với chủ nhân của topic nha.
    Cuộc sống tươi đẹp hơn bạn tưởng!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa