1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

LỜI MỜI TỪ LLC

Chủ đề trong '1984 - Tí Sài Gòn' bởi phihai, 12/09/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. giahy11

giahy11 Thành viên mới

ko dzám có ý kiến,tranh luận thì biết bao giờ kết thúc được khi mà cái cốt lõi lại là quan niệm ko giống nhau
    Dù gì người ta cũng có thiện ý vào đây mời mọi người vào 1 hội mà người ta thấy hay mà,có thể mình thấy ko hay(đó là quan niệm của mình)nhưng dù sao thì người ta cũng có ý tốt mà,nên cũng ko nên nói như vậy mà...
    Chúc mọi người vui vẽ...
  2. xitrum_conuongsg

xitrum_conuongsg Thành viên mới

Nếu anh nói những lời XT nói là những lời chửi thì XT ko còn gì để nói, nói mãi rùi vẫn vậy...Anh gọi đây là gì?Là diễn đàn, là nơi để người ta đưa ra ý kiến và quan điểm của mình...Điều đó có thể đúng, có thể sai, người khác góp ý cho mình sống tốt hơn, ko thích, ko chịu, gọi là chửi thì sao nhỉ??? Ba XT nói từ "chửi" nghe nặng lắm nên ít khi nào XT dùng từ đó, bây giờ anh nói XT "chửi" anh, ko dám, dù gì tôi cũng biết phận mình nhỏ tuổi hơn, kính lão đắc thọ mà nên....
    Thui đã nói ko nói nữa mà vẫn bức xúc nên nói thế, ko nói nữa, nói nhiều lại tắt tiếng, mệt...đi ngủ thui....
  3. giahy11

giahy11 Thành viên mới

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,em đâu rồi..........
  4. cuc_keo_chi

cuc_keo_chi Thành viên mới

Em yêu của ông thì ông phải biết chứ ? Hoá ra ngủ quên, người ta bỏ đi lúc nào cũng không biết. Chán pa quá