1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lời nguyện cầu trong đim

Chủ đề trong 'PTTH Nguyễn Thượng Hiền TpHCM' bởi forgive_me_pls, 08/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. forgive_me_pls

forgive_me_pls Thành viên quen thuộc

Lời nguyện cầu trong đim

Hum nay, lúc 1h24 phút...ba thành ziên CassieChit, LedMinh, FMP online nhưng một thành viên của nhóm là Em-bé@ hun bít biến đi đâu mét tiu, mong là hun có đang ... say giấc nồng , chắc là ngày mai phải lên giàn ( đi thi é, kekeke ). Dù seo từng thành ziên còn cũng chúc Em-bé@ đi thi ... mau zìa mà online ( mong là làm bài giỏi quá đến dư cả thì gian )...thi đâu đậu đó & bao cả nhóm en chè...ĐẬU ĐỎ !!! Ai kí tên zô đây mà em bé thi đậu là ... dĩ nhiên được ...en chè, hehehe ( có công mà lị )...mại zô... !!! Mở ngoặc, nếu thi rớt thì cũng có chè...ĐẬU ĐEN chia bùn chứ hẻn... !!!

TÌNH TÔI NHƯ NGÀN SÓNG MÃI LÊNH ĐÊNH CÁT BỜ, TÌM EM BAO NGÀY THÁNG TRONG NHỚ THƯƠNG ĐONG ĐẦY
  2. ledminh

ledminh Thành viên quen thuộc

Cái này dân gian người ta gọi là lên dĩa chứ không phải lên dàn.
    Ngày mai có chè đậu đỏ (hay là đen ???) ăn rùi bà con ơi.
    Ledminh
  3. pickou

pickou Thành viên rất tích cực

Sao rồi? Có chè đậu đỏ hay đậu đen ăn chưa vậy ?

Nothing's Impossible !!!
  4. forgive_me_pls

forgive_me_pls Thành viên quen thuộc

Hun có thí đương sự đâu hít thì lèm seo bít có chè gì mè en é, lạng wạng ngủ dậy trễ gòi....hủn có đi thi là anh em mình.... trớt wớt....hihihi !

TÌNH TÔI NHƯ NGÀN SÓNG MÃI LÊNH ĐÊNH CÁT BỜ, TÌM EM BAO NGÀY THÁNG TRONG NHỚ THƯƠNG ĐONG ĐẦY
  5. tin-tac

tin-tac Thành viên rất tích cực

mong em be thi tot,,de ba con còn có chè đậu đỏ để ăn (em khogn thich an dau den,,,hehe)

khi nhan gian da co them mot vi sao o tren troi cao
    khong ai nghe ai thay o trong long toi them ngoi sao bang lanh gia vi ai........
  6. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

hic, sáng nay mới thi môn Kỹ thuật Cơ khí, làm xong là bít ko được 10 gùi ===>ko có chè đậu đen, đậu đỏ gì hít á
    hic, wa bên forum trường mình thì thấy Tin wản cáo. Dở wá cưng ơi, em phải đổi chữ kí cho em như vầy nè:
    Ai là học sinh Nguyễn Thượng Hiền thì ko nên click vào đây:
    http://www.ttvnol.com/forum/f_419
    Còn cách hiện ra màu và font như vậy em chỉ cần tô đen phần đó rồi nhấn vào các button tương ứng. Nhớ nhấn vào insert link cho cái link trên luôn vì forum trường mình hình như ko hỗ trợ như bên đây.
    Anh Minh với F_M_P nếu ko ngại thì đổi chữ kí như trên luôn nha. Kệ hi sinh chút xíu chứ box mà có 5 người tám hoài thì cũng chán thấy mồ. Em-be thì ít post bài ở forum bên kia nên wản cáo sẽ ko ép phê bằng. Với lại còn 3 môn nữa<------------chưa học chữ nào
    I am myself again, là lá la
  7. cassiechit

cassiechit Thành viên rất tích cực

Hihihi, hổng bít mí hum nay chị em-be nhà ta thi cử tới đâu rùi hen!!! Mong là tụi mình sẽ được en chè đậu đỏ.
    Chúc chị thi tốt nha!!!

Always keep smiling!!!
  8. tin-tac

tin-tac Thành viên rất tích cực

hehe,,,mong rang em be thi tot,,,va sau khi thi tot se,,khao ba con,,hehe

khi nhan gian da co them mot vi sao o tren troi cao
    khong ai nghe ai thay o trong long toi them ngoi sao bang lanh gia vi ai........