1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lời nói của những tâm hồn đồng điệu

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi smkt, 10/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pbtbiennho

pbtbiennho Thành viên mới

Hình như post nhầm nhỉ
    HN hay mưa, chán thế. Chả bù NT, ngày nào cũng nắng vàng ươm, đẹp đẽ.
    Hôm qua CN, có 2 mẹ con ở nhà, 2 mẹ con ngồi nhà enjoy nhà mới từ sáng đến 8h tối mới ra khỏi nhà. Nói đùa thôi, chứ nhà mới bao nhiu là việc, mà chỉ có 1 buổi chiều thứ 7 và ngày CN để giải quyết, nên bận túi bụi.
    Có ai đó buồn buồn thì cứ vào đây mà than thở, nhà là nơi để trút hết những tâm tư tình cảm của mình mà, ngại gì mà phải vàng vàng chứ. Phải chi em ở NT nhỉ, hqua buồn buồn là cứ ghé nhà nhà chị BN ăn cơm, để xem hqua có món gì nhỉ: cá đổng chiên dòn này, canh chua thịt bò lá giang này và món ngũ quả theo yêu cầu của Tina sau khi đi ăn nhà hàng về. Ngon đấy chứ nhỉ Hqua không có ba Na, 2 mẹ con ăn cơm buồn nên kêu thêm 1 cô ở Cty mẹ đến ăn chung cho vui, ai cũng no kềng càng, no ơi là no
  2. Nolovenohome

Nolovenohome Thành viên mới

Cậu ơi sao phải thế nhỉ ? về ... nhà thì cứ cởi lòng mình ra .........
    Xấu đẹp đâu ở hình thức, nhỉ ?
  3. mactoc

mactoc Thành viên mới

Chị BN ơiiiiiiiii, e vào NT thăm chị nhá (mục đích là vào đấy chị nấu cho ăn thôi) hí hí
    Tớ cũng buồn, nhưng trong cái rủi có cái may, hic hic, cũng viết nhỏ bôi vàng vàng cho nó đỡ xấu nhà mình
  4. hoa_mua_ha

hoa_mua_ha Thành viên mới Đang bị khóa

Ờ mactoc, cô chóng khoẻ rồi đi NT chơi với chị BN đi. Giữ gìn sk cô nhé. Trong cái rủi thì có cái may. Lần sau nhớ làm việc in ít thôi và để ý đến sức khoẻ nữa nhá.
  5. pbtbiennho

pbtbiennho Thành viên mới

Mactoc ơi, cố lên! Con cái là do ý Trời đấy. Đừng buồn không tốt đâu nhé.
    Chị nấu cho MT ăn hả? Có dám múa rìu qua mắt thợ không ta Chị nghe giang hồ đồn thổi MT là đảm đang nhất nhà mình í, hihi
    Được pbtbiennho sửa chữa / chuyển vào 08:33 ngày 16/04/2008
  6. smkt

smkt Thành viên mới

Tình hình là mẹ Bông rất ý thức đến sức khoẻ nên ăn tốt ngủ tốt. Chậc, đúng là trong cái rủi có cái may, thôi Bông và mẹ Bông cứ khoẻ là được rồi nhỉ. Mà ko biết có phải kiêng nói ko chứ cứ đà như hôm qua thì...chẹp chẹp...khó nhắm ý
    MT nấu ăn khéo lắm tỷ ạ, rưng mà em chưa được măm đồ tỷ nói nên chưa biết như thế nào, hí hí ôi, lại nhớ đến gà ngon
  7. hoa_mua_ha

Hí hí, thế nhà cô Smkt đã có gì chưa? Nghe nói là nhà cô độ này đã bị hỏi han giục giã rồi hử? Đã thế thì ghét của nào trời trao của đấy: nhà Sm đã có tin tức gì chưa? Hay lại kế hoạch hử? Hí hí
  8. smkt

smkt Thành viên mới

Tớ xin trả lời: Nhà tớ có 3 dì ruột, một cơ số dì họ, tớ có dì từ khi tớ chưa ra đời khoảng 20-30 năm hê hê
    Tin tức và kế hoạch có rất rất là nhiều: Tin tức mới nhất "Con Bông nhà tớ mới được tắm sạch sẽ, nhìn bé tí, tin tức cũ là hôm qua tớ được ăn lẩu ếch do bếp trưởng pa pa nấu ngon cực"
    Kế hoạch tối nay tớ đi học, xa hơn là đang tính đi chơi 30/4 mà chưa chọn được đi đâu vì chắc là khó nghỉ thông qua thứ 6.
    E hèm...báo cáo...HẾT
    Phù, còn nhiều lắm nhưng viết ko xuể, hà hà
  9. lenhhoxung1212

lenhhoxung1212 Thành viên mới

lâu lâu không vào nhà, thấy chị BN vui quá ..
    tháng 3 em có vào NT nhưng ko gặp được chi .. vẫn còn thèm đồ nướng NT .. chị gửi cho em ít cá tắc kè nhé .. :)
  10. hoa_mua_ha

He he, Xung nhà mình đúng là duyên ghê. Nếu chị BN gửi cá tắc kè cho Xung thì chị gửi ra ra lên một tí để bọn em đến ăn ké chị nhỉ, à quên Xung nhỉ!
    Tớ định post cái ảnh, mà hình như TTVN bị lỗi, ko post được. Thôi hẹn dịp khác.