1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lời nói của những tâm hồn đồng điệu

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi smkt, 10/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bive_vn

bive_vn Thành viên mới

Tớ thì sao hả cô Hoa? Cá với tớ đi ^^
  2. mathuyen

mathuyen Thành viên rất tích cực

Đừng dại với tên bive, nhà này có cá chỉ cá HBB thôi
  3. hoa_mua_ha

hoa_mua_ha Thành viên mới Đang bị khóa

Bive hả? Nếu bive không cưới vợ năm nay, tớ hứa sẽ mai mối cho bive với các cô còn lại của nhà CT Của quý hiếm này ko thể để lọt lưới được!
    Hôm nọ, tớ phát hiện ra một quán cafe của các bạn gay ở gần nhà tớ đấy. Nhà mình có ai muốn tham gia cafe nơi đó ko? Mình thấy có những bạn gay đẹp trai và manly. Thời buổi này, tìm giai available khó thật các cô nhỉ, nếu ko là gay thì cũng đi lấy vợ hết cả rồi. Ấy là tôi nói hộ tâm sự thôi nhé, chả phải của tôi he he he
  4. smkt

smkt Thành viên mới

Hơ hơ, cậu trả bài hộ Nhím và em F84 à. Nhỡ đâu mặt bửn bửn xuất hiện chữ "LIỀU" thì chít dở. (Mặc dù comple đậi hạ giá tầm 3-400k cũng nhiều)
    Nhưng tớ cũng ăn theo hứa treo quà cho Hbb có cái mà phấn đấu: tớ sẽ tặng nguyên cả hộp salonpas để Hbb dán mụn, dán vết cào cấu bấu chí cho thật hoành tráng chứ ko phải tiết kiệm làm 1 mẩu trăng trắng tí xíu như lần trước nữa, tài trợ cho cả tháng luôn cho hoành tráng, hê hê
    Theo ý kiến cá nhân tớ là Hbb cố phấn đấu đi, nhưng chọn thì đừng chọn đôi vé đi du lịch trong nước của cô Hoa. Cô ý đi APC rồi nên việc đi ô tô đi chơi là quá xa xỉ với những chỗ gần, cô ấy cho đôi vé đi lên Mù Căng Chải nằm bản hưởng tuần trăng mật thì...cứ gọi là
    Bive có vẻ cũng...mờ ót sắc rồi đây, sợ làm người cuối cùng lắm nên vào gạ gẫm kinh quá. Cưới đê em đê
  5. smkt

smkt Thành viên mới

6. Cyber

Cyber Thành viên rất tích cực

HMH coi thường HBB nhiều qúa nhỉ. .
    Được cyber sửa chữa / chuyển vào 15:44 ngày 29/05/2008
  7. smkt

smkt Thành viên mới

Coi thường là coi thường thế nào, đấy là bạn bè quan tâm ấy chứ, Hoa nhể. Mí lị sợ Hbb chăm chỉ chân tu quá, Hoa sợ các cô gái đáng iêu nào đó ko may mắn túm được bậc...chân tu nên phải nhắc nhở kiểu "cậu ơi đồng í cho nó lừa đê" thôi.
    Có nên làm cái ảnh kiểu Lệnh truy nã người đàn ông có cái mụn trắng...à quên...bậc chân tu đang cần trở về thế giới trần không nhỉ
    Mà các cậu thế là không được nhé, cứ cậy Hbb hiềnnnn, Hbb nhường nhịnnnn, Hbb ngoannnn là đả kích nhá, Hbb nhờ. Tớ bênh bạn Hbb đẹp chai vì bất chợt nhớ ra có cái hồi nào nào đấy có đứa có nhiều thẻ Mobi toàn 500K dùng mãi không hết có hứa cho mình 1 cái. Thế mà đến h chưa thấy đâu, đòiiiiii
    Hoa ơi, giả nhời tớ đê
    F1 nhà Cyber đỡ ho đờm chưa mà có nhiều thời gian lên mạng buôn thía
  8. Cyber

Cyber Thành viên rất tích cực

Dạ cháu nó cũng đỡ đỡ rồi ạ.
    Bây giờ dân tình đổ xô đi buôn vàng rồi. Sắp có mấy sàn vàng mở ra rồi. Chả biết bên HBB có làm vàng không ?
    @Cỏ May: Bỏ cổ phiếu đi buôn vàng đi
  9. smkt

smkt Thành viên mới

Tớ tưởng là đổ xô đi buôn cái ông Oa Sing Tơn chứ nhỉ. Chẹp, mới nghe có ngày giá ngoài thị trường lên tới mười bẩy mấy, có vài triệu đô lại lo giữ không buôn, tiếc thế
  10. hoa_mua_ha

hoa_mua_ha Thành viên mới Đang bị khóa

Cyber, tớ đâu dám coi thường tên Hbb, ấy là tớ nhắc nhở khéo để nó mau lấy vợ đỡ cái bệnh hâm he he. Tớ là tớ nghĩ nó hâm, vì độ này chả thấy mặt nó đâu cả. Gay người ta cũng có cặp có đôi, cũng kéo nhau đi cafe với cả linh tinh beng. Đây thì chả phải gay mà tối tối lên net với những thể loại status như FREE!!!! hay là Riêng Một Góc Trời!!!!! Tớ nghe kể có hôm nó còn nằm vạ vật ở cơ quan ngủ nữa. Hỏi đến cáu nhặng cả lên. Hỏi làm ở đâu, lại bảo ở ngoài đường. Tớ đến bó tay. Nói thực tớ là tớ lo nhất Hbb đấy.
    Hbb ơi, cậu lấy vợ đi. Quý cậu nhất nhà đấy!
    Cô Smkt: cô muốn bắn súng nhưng hẹn hò vớ vẩn lắm. Ai đời hẹn hò mà thay đổi giờ cũng chả nói lại cho tôi. CHo dù cô có bị đau chân thì tôi là tôi vẫn dỗi đấy. Mà tôi cũng giận cô, vì ngoài việc hẹn với tôi ra, cô còn hẹn với cả làng nữa. Hu hu, chả có gì là riêng tư và thân mật cả. Tính tôi lại hay ích kỷ. Tôi là tôi bắt vạ cô đấy
    hi hi, hôm nay cảm hứng buôn nhiều thế