1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lời nói của những tâm hồn đồng điệu

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi smkt, 10/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. smkt

smkt Thành viên mới

Cô Hoa Mơ không biết thôi, lúc ấy tất cả mọi người đứng xung quanh ấy đều choáng muốn ngừng thở, sợ là phải chứng kiến cảnh người bị điện giật từ đầu đến cuối mà không thể làm gì, rồi là nhỡ dây điện nó đứt thì chỗ đấy hàng trăm người theo nhân vật anh hùng kia làm bầu bạn luôn ấy chứ (trong đấy có 2 đứa còn yêu đời phơi phới), hãi cực
    Mà ngâm chân ở đấy những 3 tiếng có lẻ, về màu chân cứ gọi là trong vắt
  2. Hoa_Mai

Hoa_Mai Thành viên mới

Ừa, anh đấy anh hùng nhỉ! Trên đời này giờ hiếm có những người còn anh hùng như thế lắm. Dám nâng cả mở dây điện giữa trời mưa như thế! Các cô nhà mình truy tìm địa chỉ anh ấy đi chớ! Đừng để đại yêng hùng chạy mất
    Cô Sm nài, thế nhà cô có đi phợt đợt tới thì nhớ mua cho tôi cái đấy đấy đấy nhé! Nếu gặp phải hàng trắng và đẹp mà mua double lên thì càng welcome cô ạ... dạo này mình đói thuốc, hay vật vã lắm ... thanks cô trước nhé!
    Với lại cái tên Hoa Mơ nó làm tôi cứ nghĩ đến con gà hoa mơ, chả nghĩ đến hoa mơ hoa mận trắng tí nào... nên ... hix
    Các cô các cậu ơi, tôi nhìn thấy cái ảnh em bé này đẹp và đáng yêu quá chừng bên box HPGĐ, nên tôi mạn phép chủ nhân bức ảnh mang về nhà mình để làm mục tiêu phấn đấu nhé. Ommi và Bive nhớ nhắc vợ lúc nào không muốn ăn, không buồn uống sữa thì nhìn cái hình em bé này để mà có động lực nhé! Cô Nhím cô Sông Đà cô Amore cô F84 nhìn thấy thế mà phấn đấu cái gì dễ hơn ta làm trước đi nhé! Chị BN và cô Mactoc thì nhanh nhanh lên mà có tập 2 đi thôi. Hbb thì nhìn em bé này mà dừng những trò chơi đuổi bắt đi thôi. Cô HMH và cô Cỏ May nhìn thấy thì cố gắng mà bồi bổ. Xung và nhà Sm nhìn thấy thì tớ biết là các bạn phải làm gì rồi Đôi mắt em bé đẹp quá nhỉ!
    Được hoa_mai sửa chữa / chuyển vào 18:48 ngày 23/06/2008
    Được hoa_mai sửa chữa / chuyển vào 18:49 ngày 23/06/2008
  3. kohieusao

kohieusao Thành viên rất tích cực

ngày đầu tuần ,thế mà chẳng có việc nào như ý muốn ,phen này thì cả tuần chắc đen đủi như con chó mực ,vốn ko phải là dân mê tín nhưng phen này phải sắm một mâm để cùng chiến hữu đi giải đen mất thôi ,quán bà ba nơi góc đường đang đợi
    ngày đầu tuần,cô bạn nhắn tin đang muốn tung hê tất cả để đi về quê ,giữa thành phố ồn ào ko tìm thấy được một người bạn để cùng nhau nhâm nhi một tách cafe nhỏ to tâm sự
  4. frozen84

frozen84 Thành viên mới

Ặc, từ bao h mà em lại đc nhắc đến ngang hàng với các chị nhà mình thế nhỉ, kaka . Thôi thì, cố gắng phấn đấu vậy, cả nhà chịu khó chờ nhá, sắp tới tháng 10 rồi, zie zieeee
  5. mathuyen

mathuyen Thành viên rất tích cực

Ối, mình không được nhắc thế mới vui
  6. Hoa_Mai

Hoa_Mai Thành viên mới

Ôi mathuyen, tôi đâu dám không nhắc tới mathuyen, là bởi vì tôi muốn mathuyen tạo nên sự khác biệt trong nhà mình. Tất cả những người tôi nhắc đến trước đây đều có vịt giời hết cả. Riêng mathuyen thì khác! Mathuyen là người đi đầu tung ra một ***g chim cho cả nhà! Đây, tôi chúc mathuyen sơm sớm thành công như cái mục tiêu mà cái topic riêng của cô đặt ra, sớm phải cưới chạy vì có thằng ku xinh như mộng thế này!
    xin phép mẹ cháu bé tôi copy ảnh từ box HPGĐ qua topic bên này để bạn mathuyen của tôi phấn đấu nhé! Thanks)
  7. smkt

smkt Thành viên mới

Thôi cô ạ, cho tôi 2 chữ "bình yên". Xin cái sơ yếu lí lịch của anh đấy cũng ko nên chứ đừng nói là...Cái kiểu yêng hùng thế rồi lại chẳng khôn ngoan thì khổ vợ con thôi, đừng có dại, chết vì bệnh sĩ là cái chết lãng nhách nhất
    Đợt này mưa lớn quá, với lại đang thi nên chắc sang tháng mới làm chuyến đi buôn cái chất...ấy ấy được, hê hê (may mà cô nhắc đấy, tí quên), vụ này buôn lãi được chú 20D chứ ít à, nhờ, mình cũng lên cơn vật vã, khổ thế
    Mà Hoa Mơ thì tôi cũng chỉ nghĩ đến mỗi đó đó đó thật
    Sư tỷ dạo này cũng đi đâu mất hút ý nhỉ, chẳng may vào báo uỳnh 1 cái "CÓ TINA EM" chắc tớ shock ngất mấy ngày lên mí bùm bùm cho 1 trận được ấy chứ
  8. frozen84

frozen84 Thành viên mới

hehe, post ảnh show hàng
    Cái nữa, tóc ngắn
  9. Hoa_Mai

Hoa_Mai Thành viên mới

He he, cung hỉ mái tóc em F84 nhé! Đẹp! Quan trọng là đẹp hơn hẳn mái tóc của chị SĐ của em rồi, vì chị này hôm nọ gặp thấy chả chịu chăm sóc tóc gì cả, giờ ko biết khá lên chưa, hay mùa EURO lại còn khủng hơn nữa
    Mà cái ảnh thứ 2 chân dài của em làm cho ối zai xem xong lại ước mình biến thành cái pho tượng đang há mồm kia đấy Nguy hiểm hết chỗ nói!
  10. karina

karina Thành viên mới

@ zần 84: lần sau đi uống bia với các anh nhơ mặc quần sóc he he
    em cũng có cái píc ở bển ạnh chị em ạ
    Được karina sửa chữa / chuyển vào 17:47 ngày 24/06/2008