1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lời nói của những tâm hồn đồng điệu

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi smkt, 10/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Hoa_Mai

Hoa_Mai Thành viên mới

Ừ tớ cũng thấy buồn vì bây giờ mọi người bận bịu hết cả, không còn nhiều thời gian dành cho nhau.
    Hôm nọ đi qua phố Thuỵ Khuê, nhìn thấy cái quán cá Thuỳ Linh, mà không còn thấy cái nhà sàn như ngày xưa nữa, mọi thứ thay đổi hết rồi. Tớ nhớ hôm đó là hôm đầu tiên tớ gặp Cyber, Cyber galant thế, đi lấy dép cho các bạn nữ sau khi ăn uống xong.
    Ngày xưa mọi người rủ tớ đi chơi nhiều mà tớ đi được ít quá, cứ bận việc này việc nọ, toàn việc dở hơi. Giờ được làm lại, tớ sẽ tham gia tất cả các buổi ăn uống chơi bời của nhà mình.
    Tớ đồng ý với Cỏ May lập lại topic CT. 1 phiếu nhé từ một tâm hồn đồng điệu
  2. mathuyen

mathuyen Thành viên rất tích cực

Đã qua mất cái thời xôm tụ, tớ thì vẫn như xưa, vẫn tụ tập vẫn có thể đi chơi bất cứ lúc nào nhưng ở nhà này mọi người lập gia đình xong là mất hút. Tụ tập lại đi, có lẽ phải nhắn tin từng người mới được, giờ này khéo các ông bố bà mẹ còn đang mải cho con ăn hoặc thay tã chứ làm gì có thời gian vào đây mà đọc.
    Báo cáo mọi người tớ lại chuyển chỗ làm, hôm nay đi làm buổi đầu tiên (hihi lần này tiến bộ hơn làm cho bọn Pháp chứ không phải của bọn Châu Á nữa rồi)
  3. Hoa_Mai

Hoa_Mai Thành viên mới

Chúc mừng cô mathuyen nhé! Quả này thì lương phải gấp mấy lần trước rồi cô nhỉ? Bọn Pháp nó có ga lăng không cô? Ở chỗ tôi có một anh Pháp ga lăng lắm, phải cái tội ki bo, ngày xưa lấy hoa ở trong lọ của văn phòng mang xuống tặng người yêu he he he.
    Ở vp tôi độ này bọn IT nó chặn hết các loại web, cả blog cũng ko vào được nên tôi ko có dịp lướt blog của cô mathuyen, ko biết tin tức gì.
    Hôm qua gọi điện được cho bạn Xung, gớm, lâu quá mới có cơ hội. Xung là nhất đấy. Lấy vợ trẻ nên chưa muốn đẻ con, còn tung tăng chơi bời. Xung ơi, hôm nào tớ đổi điện thoại tớ qua chỗ Xung, giảm giá nhé he he he
  4. mathuyen

Đấy đến cô còn bảo ki bo mà lại đòi lương gấp đôi, chỗ tôi cũng ko cho vào mạng chỉ có tối về nhà mới online thôi
  5. Hoa_Mai

Hoa_Mai Thành viên mới

Sáng nay thấy buồn.
  6. huong_co_may

huong_co_may Thành viên rất tích cực

Sáng nay thấy không vui vì......
    .........vì bạn mình buồn....he he
  7. huong_co_may

Mọi người đâu hết cả rùi, có mỗi tớ, hoa và mathuyen thui ah....hu hu hu....không ai vote thêm cho ý tưởng mà trên mà tớ vừa dở rói ra uh....hic hic....
  8. Hoa_Mai

Hoa_Mai Thành viên mới

Ha ha, sáng nay tớ đã thấy hoa loa kèn trắng muốt trên đường, thế là đã đến mùa hoa loa kèn rồi, vui quá!
  9. mathuyen

30/4 tụ tập đi, hehe hẹn xa thế cho mọi người còn chuẩn bị tinh thần
  10. huong_co_may

30/4-1/5 chúng mình sẽ được nghỉ T5-T6-T7-CN, mọi người hẹn vào đầu hoặc cuối tớ đều đi được, đừn hẹn vào ngày T6-T7 nhé vì lúc đó tớ đang ở nhà ông bà nội mà...hu hu...