1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lời nói của những tâm hồn đồng điệu

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi smkt, 10/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. frozen84

frozen84 Thành viên mới

Hello cả nhà tuần mới tốt lành
    Em mới ti toe làm cái topic bên muare, nhà mình rảnh thì ngó qua up hộ em cái nhá
    Link đây ạ: http://muare.vn/an-uong/2131586/trang-1.ttvn
  2. songdanamdinh01

songdanamdinh01 Thành viên mới

Cafe trưa à, chỉ cần gọi cho tớ trước 11h là ok.
  3. huong_co_may

huong_co_may Thành viên rất tích cực

Ặc ặc....chị định vào PR cho em lên mây bằng nick Comay của chị nhưng không tìm thấy cái nút "trả lời" đâu cả...hic hic.... Có phải lập nick ở mua rẻ mới được post bài không em???
  4. Hoa_Mai

Hoa_Mai Thành viên mới

Cafe trưa à, cũng chỉ cần gọi tớ trước 11am nhé. Xem mấy bạn trai nhà mình lấy vợ rồi có gầy đi tí nào không
    SDNĐ, tôi thèm ăn nem cuộn hay cái gì ấy nhỉ, mà nắm nắm vào tròn tròn ấy! Quên tên rồi.
    Em F: Chị vào định up lên mà ko thấy cái nút reply ở đâu. Giao diện bọn muare chán thế. Nài nhớ nhé, nếu chị mua 2 con thì cũng phải bán đấy nhé, chứ đừng chăm chăm vào cái bọn mua mấy chục kg mà quên chị em bạn bè không phục vụ nhé he he
    Nhím: mày ơi, up mấy cái hình hoa gạo đi. Tao thích lắm! Tay nghề ai chụp ảnh mà hay thế nhỉ!
    Bive: vợ ông sinh chưa? Lâu không nghe tin tức của ông nhỉ!
    Chị BN: Chị ơi, đợt này SĐ vào NT chơi, em thấy đây đúng là cơ hội tốt để chị gửi quà ra cho các em yêu quý ngoài HN đấy, nếu không có SĐ vào chơi, chị mà gửi quà thì thể nào cũng mất tiền cước vận chuyển chị ạ Ôi chị tốt bụng và hào phóng
    Cỏ May, mày suốt ngày xí xọn, mơ mộng với cái gì nói ngược ... mợ thì nói ngay đi. Đang cáu đây. Uýnh nhau không?
    Các cậu ạ, tớ tâm sự cho các cậu nghe nhé: Sư bố cái bọn Hong Kong IT chỗ tớ (Ơ pậc pậc, tớ xin lỗi tớ chửi bậy nhé!), chúng nó chặn cả trang ttvn yêu quý của tớ rồi. Bọn rỗi việc. Có biết đọc tiếng việt đâu nhưng mà vào thấy mấy cái hình hình rồi chia mục chia miếc chắc đoán là diễn đàn thế là chặn. Làm từ đầu tuần đến giờ tớ nghĩ là ttvn bị tèo téo teo, ai dè là thế này đây, tối nay vào vẫn thấy chạy ngon ơ. Chặn yahoo messêngr thì còn có lý, giờ nó chặn cả trang dantri, chặn 360 blog, chặn cả mấy cái trang tin tức mà tớ hay vào. Bọn đểu thế là cùng! Ôi cái bọn IT, cái bọn không ăn được thì đạp đổ, cái bọn không biết assist người khác chỉ biết prohibit, tớ ghét cái bọn IT, đứa nào làm IT nhà mình thì ráng mà chịu tớ ghét nhé! Kiếp sau không bao giờ lấy chồng IT.
  5. huong_co_may

Có ai vào confirm thêm vụ cafe cafao không nào!!!! cả nhà confirm đi còn fix lịch chứ!!!!! OOmi và Xung mời đấy!!! Của hiếm nào bà con ơi!!!!
  6. Hoa_Mai

Hoa_Mai Thành viên mới

Ôi giời ơi, mình già thế này rồi còn bị lừa là ttvn đóng cửa dài hạn, trời ơi, khổ cái thân tôi.
  7. huong_co_may

Không phải cứ già là hết ngây thơ đâu mày ơi!!! Báo cho mày một tin vui là "tao cũng bị lừa"....hic hic Khổ cái thân tao!!!
  8. Hoa_Mai

Hoa_Mai Thành viên mới

Mọi người vào đọc bài này mà xem, thấy xót xa quá. Chúng mình có làm được gì cho các bé ở đây không?
    http://dantri.com.vn/c20/s20-316445/loi-keu-cuu-cua-12-phan-doi-bi-choi-bo.htm
    Tớ muốn đi Phú Thọ một chuyến quá.
  9. huong_co_may

Chúng mình quyên góp đi (tiền và hiện vật đều welcome)....tớ đọc mà xót xa quá!!! Nước mắt cứ nghẹn cả lại.....Tớ và Hoa xin tình nguyện làm công việc chuyển từ tiền quyên góp được sang đồ có ích rồi gửi bưu điện tới trại trẻ Việt Lâm....
    Nếu ai có lòng hôm tới off cafe thì đóng góp chút nhé!!!
  10. Hoa_Mai

Hoa_Mai Thành viên mới

Trân trọng thông báo là ngày mai 12h ăn trưa ở quán Serenade trên đường Ngô Quyền nhé. Quán đấy đối diện Bộ Công Thương. Nhà mình ngồi tầng 2 gần cửa sổ nhé. Ngồi chỗ đấy view đẹp lắm.