1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lời thú tội trước bình minh.

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi konhu_loaicodai_85, 17/02/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. habee20

habee20 Thành viên mới

Cũng chẳng hay ho gì khi mặc kệ cho 2 đứa nó ngơ ngẩn ko hiểu mình làm sao ! Cũng thấy tồi tội ....Nhưng thôi, cứ để chúng nó như thế . Ngày mai mình sẽ nói. Chẳng còn chỗ cho những hờn dỗi trẻ con nữa rồi !!!
  2. habee20

habee20 Thành viên mới

Hôm nay mình bùng 2 tiết Tin . Thế là không gặp đưọc chúng nó . Mai SN nó rồi ... mình sẽ không đến ! Nghĩ cũng tội ! Nhưng ngẫm lại cũng chẳng sao !
  3. habee20

habee20 Thành viên mới

Mình thật tồi !
  4. Thu_6

Thu_6 Thành viên rất tích cực

Mới sáng ra đã thú tội thế này thì chẳng hay ho chút nào. Nhưng mà, nếu không nói ra, thì mình day dứt lắm.
    .... E rất hối hận chỉ vì câu nói vu vơ của E chiều qua mà khi vừa làm xong việc A đã vội phóng xe lên HN
    E rất hối hận vì A lên HN lúc tối như thế mà E không chịu ra gặp A. Những lý do E đã nói, thực ra chẳng có gì là quan trọng cả...
    E cũng rất hối hận vì 5h sáng nay A gọi điện bảo phải về HP ngay để 8h kịp đi làm, thế mà E cũng không ra gặp A...
    E hối hận, vì câu nói đùa ngỡ là vô hại lại khiến anh lo lắng và lên đây vì E như thế.
    Không gặp được E, chuyến đi của A thành vô ích. Biết là A rất buồn, có thể rất giận nữa nhưng E cũng không thể làm khác được...
    Thực sự... E hối hận trước hành động của mình.
  5. konhu_loaicodai_85

konhu_loaicodai_85 Thành viên mới

Biết nói thế nào nhỉ, thú tội thì dở mà ko thú tội lại thấy sao sao ấy.Thôi, chết cũng ko sợ, sợ gì mấy chuyện vớ vẩn ấy .
    Anh, em...
    Hix, thôi bỏ đi.
  6. piccolo

piccolo Thành viên mới

Sự thật là, tối qua, khi cậu đến, tôi vẫn chưa đi. Vẫn nghe thấy tiếng cậu, vẫn biết mọi người nói gì với cậu. Nhưng tôi đã không xuống.
    Sự thật là, cuốn sách hôm qua ấy, tôi đã mang về, và nhờ đứa em đưa cho cậu. Tôi cũng không gặp cậu.
    Sự thật là, cậu nhắn tin tôi vẫn nhận được, nhưng tôi đã không trả lời.
    Sự thật là, ... . mà cậu biết rồi phải không?
  7. konhu_loaicodai_85

konhu_loaicodai_85 Thành viên mới

Ko đưa mày về bên đó được, chắc mày buồn tao nhiều. Nhưng mày biết ko, trong số mấy đứa mình, mày là đứa hạnh phúc nhất, và tao , dù có ở đâu đi nữa, cũng luôn chúc mày gặp nhiều niềm vui .
    ___Cho ngày vu quy của mày___
  8. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

Có lẽ mình nên làm như mình đang suy nghĩ......có đúng mình là một đứa cả thèm chóng chán
    Được andythao24 sửa chữa / chuyển vào 07:09 ngày 14/11/2005
  9. motngaymoinanglen

motngaymoinanglen Thành viên mới

Kẻ tội đồ
  10. hanhbnt

hanhbnt Thành viên mới

đã có ai thấy có tội với chính mình chưa?có đấy ,chính mình @mình đã có lỗi nhiều lắm ,và thất hứa nữa ,các ấy ko tin a!mình đặt mục tiêu để hướng tới,mình hứa sẽ cố gắng để làm đc nó,nhưng suy nghĩ vẫn chỉ là suy nghĩ,mình ko làm đc.thật thất vọng.điều quan trọng nhất chính là ko vượt qua chính bả thân mình .
    hi vọng mọi người đừng như mình , hãy cố gắng để đạt đc mục đích cuối cùng nhé