1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

LỜI XIN LỖI ĐẾN MỌI THÀNH VIÊN

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi ngotaulai, 08/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

LỜI XIN LỖI ĐẾN MỌI THÀNH VIÊN

Mấy ngày trước tôi có post một số bài với lời lẽ thô tục gửi tới ngoisaobangus,mặc dù tôi biết thế là không được mà tôi vẫn cố tình vi phạm,tôi thấy thật là có lỗi với box với các thành viên,những người luôn muốn xây dựng ttvn ngày một tốt đẹp hơn,vì thế tui đã xoá hết tất cả những bài có nội dung xấu đó và xin gửi lời xin lỗi tới tất cả các thành viên.Mong rằng các bạn bỏ qua cho tôi.Tôi xin cam đoan rằng điều đó sẽ không bao giờ tái diễn.Sau sự việc trên tôi mong rằng mình có thể làm được nhiều việc hơn nữa cho box để sửa chữa lỗi lầm.
    Một lần nữa mong các bạn bỏ qua cho tôi.

Tình yêu như con chó vậy,khi ta đứng yên thì nó sủa,khi ta đuổi thì nó chạy nhưng đôi khi nó cũng quay lại cắn cho một cái làm ta ngây dại.
  2. nhai_ben

nhai_ben Thành viên mới

Chuyện qua rồi, chú làm với anh vại bia đi, không phải suy nghĩ ... mọi người đều biết mà ....
    Hải phòng ngày mai sẽ càng vững chắc hơn
  3. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

Cám ơn bác,thứ 5 này bác ra sân nhé,5 giờ anh em mình đá bóng xong rùi he'he'..
    Tình yêu như con chó vậy,khi ta đứng yên thì nó sủa,khi ta đuổi thì nó chạy nhưng đôi khi nó cũng quay lại cắn cho một cái làm ta ngây dại.
  4. ngocconuong

ngocconuong Thành viên quen thuộc

ngố tàu ah đừng có buồn ai cũng hiểu mày chỉ nóng tính nhất thời thôi mà không ai cho là mày phá hoại gì đâu em à. Cứ vui lên đời còn dài
    Đố ai đẹp hơn được NUNO GOMES
  5. marco_vanbasten

marco_vanbasten Thành viên rất tích cực

Mọi chuyện đã qua rồi ai chẳng biết bác không cố ý
    My love for you is immortal
    Trời đã sinh ra em
    Để mà xinh mà đẹp
    Trời đã sinh ra anh
    Để yêu em tha thiết
  6. vuathuoclao

vuathuoclao Thành viên rất tích cực

he'he'
    ngotau dát như con cáy, ngủ ngáy như con bò, mũi thò lò như con... Okê, thứ 7 này đi chơi 1 chuyến là vui liền. Khỏi lo gì sất.
    Tù nay thường xuyên ngâm người trongnước 1 ngày 4 tiếng cho đỡ nóng cái tính.
  7. linhlovelt

linhlovelt Thành viên quen thuộc

To ngotaulai: nếu như anh thì ai cúng làm được ..chẳng hạn cô em này cũng có những bài như thế liệu còn nick để hoạt động không? Nếu ai cũng post bài như thế kèm theo bài xin lỗi chắc là ngon ơ a`??Nhưng đánh kẻ chạy đi ..ko đánh kẻ chạy lại..lần sao gặp em học mấy câu như thế bằng tiếng anh cho nó bốc...for example nhé: ur mother , ur father...born ra u...ông anh muốn hiểu câu này thế nào thì tuỳ
    CORRECTION_PEN