1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

***.....*** Lonely Hanoians ( *_*) Cùng nhau chào mừng 8/3,cùng nhau đi tìm mảnh ghép của mình,con đ

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi mattroihoa, 02/03/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. namlun89

namlun89 Thành viên mới

hờ hờ...có những cái anh có giữ cũng ko xài đựoc....mà anh có giữ thiên hạ nó cũng chả thèm đâu anh ạ....
    Mà đúng là tâm hồn anh đen kịt à???thảm nào con kiến nó cứ bò qua bò lại loanh quanh mà ko ra đựoc khỏi cái avarta...
  2. kinh_can_de_thuong

kinh_can_de_thuong Thành viên mới

Hiz,hông bít hôm nay là ngày gì nữa.Vừa mệt vừa buồn ngủ.Bibi cả nhà em đi ngủ đây.Chúc mọi người ngủ ngon nhé.
  3. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

Đúng rùi,hum nay ngày j mà mệt và buồn ngủ rũ ruợi.Cả ngày hum nay mệt mỏi qá.Cũng chúc nhà mìn ngủ ngon luôn.!
    Được tigerfire86 sửa chữa / chuyển vào 19:31 ngày 03/03/2008
  4. stone7

stone7 Thành viên quen thuộc

... Bạn hãy cứ cho đi và đừng mong nhận lại . Rồi một ngày bạn sẽ nhận ra rằng bạn đã nhận được hơn cả những gì bạn mong muốn ...
  5. anbeo250

anbeo250 Thành viên mới

6. kinh_can_de_thuong

Anh Anbeo cứ để bài dài ngoằng thế kia thể nào cũng leo cây típ cho mà xem.
    Hix,đang định đi ngủ thì bị tóm cổ dậy rửa bát.Xong xuôi mọi việc thì lại ngồi buôn chuyện với mami.Thế là tan tành kế hoạch ngủ sớm của mình rùi.Bây giờ thức trông nhà vây.Cả nhà đi chơi về nhớ mang quà cho em nhé.
  7. anbeo250

anbeo250 Thành viên mới

Hì cảm ơn em Trang nhắc nhở nhé,cái nịck kia của anh phải đến ngày mai mới được hạ cánh,khà khà...ko sao,bộ đội thế là thường
  8. quyennguyen1

quyennguyen1 Thành viên mới

Lâu rô?i không lang thang vu vơ nhưfng chiê?u mưa, nhưfng chiê?u nắng nhạt, hôm nay không chu? định, không tính toán,cứ đi, bôfng thấy mi?nh trốn trong một góc Ha? Nội, một góc nha? thơ? cuf
    Không ca?m nhận rof ra?ng, không mơ hô?
    Không mafnh liệt, không hưfng hơ?
    Không buô?n, không vui
    Không thê? hiê?u
    Không muốn gia?i quyết, chă?ng có gi? đê? gia?i quyết
    Mơ? nhạt, xa vơ?i
    Tất ca? mọi ca?m giác trong mi?nh bây giơ? la? hôfn độn , phức tạp , nhâ?m lâfń
    Bất chợt chuông nha? thơ? rung lên nhưng chưa đu? đưa mi?nh vê? hiện tại, duf lo?ng đứng dậy bất giác mọi ca?m giác tan biến hoa?n toa?n, ca?m giác chi? la? ca?m giác, không có hi?nh thu?, không cụ thê?. Thôi thi? cứ đư?ng nghif đến nó, thôi thi? đư?ng coi nó tô?n tại.Nhếch khóe miệng cươ?i nhạt(ngày ấy anh ghét điệu cươ?i na?y lắm đây) ư? thi? không tô?n tại
    Vê? nha?, vê? với hiện tại, không co?n chút ca?m giác đọng lại
    lâu lắm rồi mới lại cho fép mình chống chếnh...ko fải cười khi ko thích cười và chẳng cần nói khi ko muốn nói...
    ....chiều cuối tuần nhạt nắng dạt xa...
    những đường chỉ tay dường như vẫn đang vạch tiếp,những con đường trước mắt vẫn tiếp tục chia thêm nhiều ngã rẽ...đến cuối đường ko thể nhớ nổi lối nào đưa ta về cái thủơ ban đầu...
    đi và rẽ...
    sống và áp lực...
  9. kinh_can_de_thuong

Tâm trạng qua sQ nhỉ?Nhưng có 1 ngày để lang thang ,có 1 ngày mặc kệ thời gian trôi,có 1 ngày để được là chính mình.Điều đó thật hạnh phúc và thật là xa xỉ với mình.
    Thôi,nhà mình mưng tân gia nhà mới và kết thúc những chuỗi ngày tâm trạng bằng 1 bữa đập phá đi.T4 tuần này mọi người có ai bận ko?Ai không bận giơ tay ,còn ai bận thì giơ chân nhé
  10. namlun89

namlun89 Thành viên mới

chị ơi...t5 đựoc ko???t4 em fỉa đi dạy mờ...ko đú đựoc....
    @ chị Q : hôm nay chị tâm trạng nhỉ??em cũng hơi tâm trạng....nhưng cũng quen rồi....
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa