1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Long Nhong ký sự và những bước chân trên dãy Hoàng Liên

Chủ đề trong 'Hồi ức về các chuyến đi' bởi rossineri, 07/03/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Kydamoc

Kydamoc Thành viên mới

.
  2. Kydamoc

Kydamoc Thành viên mới

.
  3. casauvn

casauvn Thành viên quen thuộc

cảm ơn mọi người giúp cho em Huy nhà em ạ Fan Trăng Rằm bọn em mới leo đầu tháng 3 nhưng mà nghe nói 30-4 đỗ quyên nhiều hơn nên Huy nó leo lại. Lần truớc bọn em mua tour nên lần này đi bụi chắc Huy cũng chưa kinh nghiệm gì lắm
    @ Huy : nhớ mời mọi người cafe cảm ơn mà học kinh nghiệm đi
    @ rossineri: ảnh của anh đẹp quá, em có dùng 2 ảnh của anh post bên box Hà Giang để cổ vũ cho chuyến đi Hà Giang của FTR bọn em mà chưa kịp xin phép anh, xin lỗi anh ạ
  4. vagabonder

vagabonder Thành viên mới

" Năm xưa" khi em chập chững bước vào ... đời, bác Mã ngày ngày vào topic cổ vũ động viên tinh thần, hứa ngược hứa xuôi chỉ đường dẫn lối ( thế mà vẫn lạc ). Em là em quý cái tình ấy. Nên bi giờ bé Huy gọi điện hỏi em tới tấp...như thế như thế như thế ... mà em nó lại đi có 2 mạng như thế nên ... hề hề ... em mới mong các bác free cho em nó. Chứ nếu đi đông như nhà em, tiền chùa, các bác cứ tranh thủ tăng gia thoải mái cho em( nhớ cho em ké với ). Quan hệ nó thế thôi
    @: Chú Huy, vụ này mà thành là tớ cũng có cafe chứ, ai lại mời mỗi bác Longnhong, làm người ai lại làm thế, hử
  5. inzaghihuy

inzaghihuy Thành viên rất tích cực

Nhà e mới leo hồi đầu tháng 3 nhưng vẫn còn thấy máu lắm mà kinh tế thì hạn hẹp nên muốn nhờ các bác là vậy ạ,lần này bọn em lúc đầu định đi 3 anh em nhưng 1 ông 2 hôm trc còn kêu là hok thu xếp đc công việc nhưng chiều nay lại gọi điện cho em bảo ổn rồi,em thì mượn đc 1 cái túi ngủ rồi,nhưng lúc đầu tưởng chỉ có 2 anh em đi bây giờ lại thành 3.Em hok phải nghe đc mượn free thì đòi hỏi hơn nhưng các bác giúp em thì thương em giúp em nốt cho em mượn lều + 2 cái túi ngủ,em cảm ơn các bác nhiều.
  6. ankaka

ankaka Thành viên mới

máy của bác LongNhong zoom xa thế, tận Sài Goòng.
    Em Chích Bông lâu lắm ko thấy mặt, hay là định để 30-4 vào hội quân tại Nha Trang à? (câu này hỏi anh Kỳ Đà Mốc)
  7. witch141v

witch141v Thành viên rất tích cực

Thêm 1 thành viên đoàn mình giã từ cuộc sống độc thân
    Được witch141v sửa chữa / chuyển vào 18:05 ngày 21/04/2007
  8. MaVien

MaVien Thành viên mới

Nhìn Bi anh cứ tưởng Bà Già Noel. Em mới mọc râu à? À Em từ giã cuộc sống độc thân à? Cung hỷ, Cung hỷ............. - Chị Hà thì từ giã lâu rồi mà.
  9. witch141v

witch141v Thành viên rất tích cực

Xí.......... em mà cưới em tróc nã từng bác 1 đến dựng rạp cho em, chứ k có chuyện mang ảnh lên khoe thế này đâu
  10. Kydamoc

Kydamoc Thành viên mới

.