1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

...long rong... hàng tuần vào chủ nhật tại công viên 30 tháng 4 mé đường Hàn Thuyên, quẹo phải đi từ

Chủ đề trong 'Đất Sài Gòn' bởi zenviet, 17/12/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bediudang

bediudang Thành viên mới Đang bị khóa

uh ba ..hhehehe tu nhiên ở đâu nhảy vô vậy đó ..mọi người đang đánh bài ở bên sông nè ..hic hic ko đi được
  2. tieudao_vodanhkhach

tieudao_vodanhkhach Thành viên mới

khiếp??!!?Việc gì mà thế.Lang thang nhiều nơi mà ít có nơi nào thú vị như ở đâyLời ngay cũng khó nghe?!??Ôi ôi.Xem còn hoạt động gì không nào hay cũng yên ắng tèo tọt Làm cho mát hok nghe thì kệ
  3. FJX

FJX Thành viên mới

Ủa, mọi ng ko biết vodanhkhach là ai sao???
  4. hanah82

hanah82 Thành viên mới

Chưa biết là ai nhưng cái kiếu post bài này quen lắm.
  5. wings

wings Thành viên rất tích cực

Chào,
    Có thể các bạn ít offline, giao lưu cùng box đấy. Box mình vẫn khắng khít, tình cảm, gọi điện thoại hàng ngày ý mà. Nếu được thì mời bạn và mọi người chủ nhật này đi ăn Buffet với Box ớ Bình Quới 1 nhé. Cho tình cảm thêm khắng khít.
    @Hannah: ớ ớ bé Stefie iu quý của tớ đâu rồi hử?.Chắc chưa bập bẹ được đâu nhỉ. Nhớ bóp chân, bóp tay đều để cho chân tay thẳng sau này...di thi hoa hậu áh. Ngày xưa, bé bố mẹ mình cũng hay làm thế cho nên mình bi giờ tay chân mới...đẹp thế áh.....
    Thân
    WINGS
  6. bediudang

bediudang Thành viên mới Đang bị khóa

sáng chủ nhật này em rảnh ..bà con mình offline buffet trưa ở bình quới đi ..em tham gia với..chiều 4h em đi làm luôn
  7. dangmaivy

dangmaivy Thành viên mới

Em đang ký 01 vé suất chìu vì sáng em đi Tây Ninh chưa dzìa , cố gắng tranh thủ dzìa kịp giờ đi...ăn
    @ Hannah : Lâu gòy hông gặp cả nhà ông bà áh , cho gởi lời thân thiện thăm thành viên thứ 03 nhá
  8. Osama_Bin_Laden

Osama_Bin_Laden Thành viên mới

Ta ghé qua cái quán này chút xem nào, ơ mà tên ta đẹp thế mà có đứa dám bảo là : Ôi Sao Mà Chim Ta Đen...hừ hừ .... Nói xấu ta là...chít đấy. Chủ nhật này ta phải đi xem mẹt....tên nào dám nói xấu ta nào.....hừ hừ
  9. hanah82

hanah82 Thành viên mới

Bác ơi, bé Stefi đang ở nhà ạ Bé ko những bập bẹ được mà còn rất giỏi ngoại ngữ, đa ngoại ngữ luôn đó. Hôm nào pak lại tổ chức offline như ở BQ cho cháu nó tham gia với ạ.
    Hihi, cám ơn pak, noi gương pak, em ko dám bóp tay bóp chân cho cháu nữa đâu ạ.
    @Vy: thanks bà nhé, tui lâu lắm rồi ko gặp mọi người, nhất là bà đó.
    Được hanah82 sửa chữa / chuyển vào 14:04 ngày 26/02/2009
  10. lonely73

lonely73 Thành viên mới

Buffer ha, rat muon tham gia voi moi nguoi nhung ma minh dang an chay, an chay cho nhe nhang! Co chung trinh gi khac ko? Nhe bung ma tam duoc nhieu do....! em xin tham gia lien!