1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

lớp học ngoại ngữ

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi metalicavn, 20/05/2002.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. angmaybuon123

angmaybuon123 Thành viên tích cực

Lớp học ngoại ngữ ở ILI đa dạng các cấp độ và giáo viên sắp lớp phù hợp dựa vào bài test đầu vào là hoàn toàn miễn phí. Mình học rất thích môi trường như vậy. Bạn có thể chọn học 1 tuần học 5 buổi nếu muốn tiến bộ nhanh.
    lehoang2098 thích bài này.
  2. Seoul_ty

Seoul_ty Thành viên quen thuộc

Từ ngày mình theo học ở ILI mình đã tự tin lên rất nhiều rồi. Môi trường ở ILI tọa cơ hội cho mình nói nhều và giao tiếp tốt hơn
  3. nguyenngoctrong

nguyenngoctrong Thành viên mới

Trung tâm dạy tốt mà rẻ thì nên đến trung tâm IEG bạn nha, ở đay thì dạy quá tuyệt vời rồi, chương trình học rất thông dụng
  4. dieukydieu10

dieukydieu10 Thành viên quen thuộc

Mình thì thấy ILI ở gần công viên Lê Thị Riêng dạy khá tốt, giáo viên nc ngoài dạy là mình thích rồi, tiếp xúc trực tiếp lun thì tiếng anh của b sẽ nhanh tiến bộ lắm đấy, học phí như vậy là khá mềm, k tin mấy bạn cứ tham thảo các trung tâm khác , rồi so sánh nhé ! chúc các bạn học tốt.
  5. knddnk

knddnk Thành viên quen thuộc

Anh ngữ Golden Gate, số 232B, Ngõ 1, Đại Học Hà Nội, Nguyễn Trãi, cũng là một địa chỉ uy tín chuyên dạy tiếng anh trẻ em tại thanh xuân. Các mẹ quan tâm có thể đưa con đến học thử hoặc gọi số 04.3858.2288 để được tư vấn chi tiết nhé!
  6. Ocean_

Ocean_ Thành viên tích cực

Theo mình thì bên tt ICES học tốt ak. Bên này dạy được mà học phí cũng ko cao, gv cũng là người có kinh nghiệm và bằng cấp sư phạm đàng hoàng nên đáng để tin tưởng. Ngoài giờ học ở trường mình còn học thêm bằng mã code online trường tặng mình nữa. Nhờ vậy mà sau 1, 2 khóa là thấy Av được cải thiện rõ rệt hơn nhiều. Bạn muốn cải thiện khả năng T.A của mình thì thử alo hỏi khoá học bên này xem nha 0913.335.203
  7. peheodethuong

peheodethuong Thành viên quen thuộc

Lớp học ngoài ngữ mà đảm bảo chất lượng phải kể đến ILI nhé. Học giáo viên dạy khá ok
  8. letanduy

letanduy Thành viên mới

Trung tâm IEG đó bạn, dạy tốt, học phí lại rẻ nứa, rất phù hợp với các bạn sinh viên
  9. Vo_Tinh_Yeu_Em

Vo_Tinh_Yeu_Em Thành viên tích cực

Có ILI học chất lượng. Bên ILI 100% giáo viên nước ngoài dạy, toàn giáo viên dạy hay có kinh nghiệm nên rất hài lòng.
  10. hominhnhut

hominhnhut Thành viên mới

IEG đó bạn, học phí rất rẻ, giảng dạy thì tốt nữa, rất phù hợp với nhu cầu của bạn đó