1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

lớp học tiếng anh giao tiếp ở hcm nhé

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi thanhdkra, 20/07/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. happyendingmylove

happyendingmylove Thành viên tích cực

Mình học bên ILI lớp m hồi khoảng 10 bạn , nên rất thích , thầy dạy cũng rất nhiệt tình và dễ hiểu
  2. giacmoboquen

giacmoboquen Thành viên quen thuộc

hiện tại mình cũng học ở trung tâm ILI đó ak,học thấy ,thích,nek,từ lúc bắt đầu tới giờ toàn được học với trai đẹp không à,ma dạy cũng ok nửa
  3. muacauvong

muacauvong Thành viên mới

ai đã từng học ở ILI chưa cho mình xin ý kiến với,mình thấy có nhiều bạn review lắm,nhưng tới tìm hiểu mình thấy nhỏ nhở mà ở trong hẻm nên hơi boăn khoăn không biết sao
  4. muathang5

muathang5 Thành viên quen thuộc

quận 10,trung tâm ILI học thì ok đó,nhưng đường cứ bị kẹt xe,nên chán ,mình đang học ở đó nẹk,mỗi lần đi học là lại thấy nản nản
  5. tranquoccuong

tranquoccuong Thành viên tích cực

hcm mình thấy ở đâu cũng có trung tâm tiếng anh hết ak,chủ yếu là ở mình lựa chọn nơi học như thế nào thôi,
  6. huynhtrongnghia

huynhtrongnghia Thành viên mới

trước đó thì N có tham gia 1 lớp học ở bên VUS,học cũng ok lăm lắm luôn,nhưng vì dk kinh tế nên m đành phải dừng lại và tìm 1 trung tâm khác phù hợp hơn để học,và lúc đó N tham gia học tiếp tuck ở ILI,trung tâm hơi nhỏ,nhưng dk học phí ổn,phù hợp với dk của N cần mà cũng học với bản ngữ luôn,nhưng hên là tất cả đều ổn,nhiều trung tâm để m có thể lựa chọn lắm nên m cứ từ từ tìm hiểu và cố gắng học là được à
    buimyhang thích bài này.
  7. buimyhang

buimyhang Thành viên tích cực

Có vài nơi học tốt nhưng nhà thì xa quá, nhiều bạn mình cũng muốn học anh văn nhưng mỗi tội lười thế là phải

đăng ký học gần nhà mà cuối cùng cũng không được như mong đợi, vác đi nửa tiếng tới ILI nhưng đổi lại học hiệu
    quả, không uổn công sức và tiền bạc bỏ ra.

Vì thế bạn nào mong tìm được chỗ học tốt thì xa chút nhưng ráng cố gắng nha, chứ mình thấy trung tâm ILI

học ok đó, được tiếp xúc với giáo viên nước ngoài mà thầy cô điều dễ thương

:-(:drm:drm:drm:drm:drm:drm:drm:drm:drm:x
    giacmochungtinh thích bài này.
  8. pisahara

pisahara Thành viên tích cực

hỌC giao tiếp nên thử tìm 1 trung tâm học vs người bản xứ đi ,học sẽ nhanh tiến bộ hơn,mình đang tham gia học ở trung tâm ILI,thấy có tiến bộ nhiều lắm luôn,mà trung tâm nì chỉ có 1 nơi ở quận 10 hồ chí mình thôi,nên cũng khó khăn cho nhiều bạn,nhất là trung tâm có 1 vấn đề mình thích đó là học phí,học phí quá ok vs 1 môi trường nc ngoìa ,gv dạy ok,
  9. Yunita

Yunita Thành viên tích cực

Chỉ cần học giỏi T.A là cũng có thể tiến xa trên con đường sự nghiệp của mình. Mình học bên tt Anh ngữ ICES nơi giảng dạy giao tiếp vô cùng tâm huyết. Không đơn giản là dạy, mà thầy cô còn truyền cho các bạn khả năng cảm thụ ngoại ngữ, sự đam mê và biến nó thành ngôn ngữ thứ hai luôn. Những gì mình học hôm nay không những đem lại kết quả cho hiện tại, mà tương lai nó còn đem lại nhiều thành quả hơn mình tưởng ák. Bạn alo sđt trường hỏi xem nha. 0913.335.203
  10. giacmochungtinh

giacmochungtinh Thành viên quen thuộc

Cháu gái m và m đang học tại anh ngữ ILI nè, thấy ẻm học lớp cuối tuần cũng hăng hái lắm, với lại siêng coi tiếng anh trên youtube nên bã biết nhiều dễ sợ , lại còn mạnh dạn nữa chứ