1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lớp nào Nổi Tiếng Nhất trường ta?

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi GiangTien, 03/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mong_mi

mong_mi Thành viên mới

Với tui, A4 là nhứt... vì tui học A4 mà hehe... thầy Bùi Quang Hân hồi đó không có vinh dự được học... tui thích nhất là cô Phượng dạy văn, cô giảng văn hay wá chời...
  2. kimikamo

kimikamo Thành viên mới

Ủa có em mông mi mới xuất hiện à. A4 là nhất đó em, con trai thì giỏi, con gái thì xinh. Cái này nói thật lòng. Năm anh học A4 là giỏi nhất trong các lớp khối A. Con gái cũng xinh nhất, không thua Chuyên Anh đâu.
  3. mong_mi

mong_mi Thành viên mới

Chà chà....... bit ngay tui là người mới xuất hiện ha.... chắc là thành viên tích cực của box này rùi..... Tui là mộng mi chứ k phải mông mi đâu à.... Ông học A4 nhưng mà năm nào, chưa chắc đã lớn hơn tui đâu. Tui thấy con gái chuyên Anh cũng bình thường, nói đúng ra lớp nào cũng có vài em xinh, nhưng chắc là những lớp C, D thì nhìu hơn chút hehe.... Lớp tui con gái k xinh lắm nhưng mà dễ thương... và học giỏi cực kỳ....
    À trong các thầy cô tui ấn tượng nhất với thầy Thọ dạy hoá nữa. Có ai cũng thấy như tui k?
  4. kimikamo

kimikamo Thành viên mới

Ậy ậy, tui đâu có nói tui học A4 hồi nào đâu hè. Hoá ra tên của bồ là mộng mi hả. Đặt tên khó quá ai đoán ra nổi chứ. Mông mi nghe còn đỡ, chứ mộng mi là cái gì vậy?
    Hê..hê.., thành viên nữ mới đến, tặng 1 bông hồng mở hàng. Hi vọng mộng mi sẽ post nhiều bài hay. Thường thường mấy cô gái xinh đẹp post bài thì dễ được các anh hưởng ứng lắm.
  5. babicinamon

babicinamon Thành viên mới

E hèm , e hèm, đề nghị anh kimikamo way lại chủ đề nha, lần nào cũng đi lạc ra khỏi chủ đề hít à...
    Mà ai nói con trai A4 đẹp chai dậy? Gì chứ cái này là hơi bị...sai à nha...
  6. pingpong198

pingpong198 Thành viên mới

thì chắc là A4 thời dĩ vãng đó chị Mon. Chứ A4 năm em thì chơi được thui. Nhưng mà nhắc mới nhớ, thằng lớp trưởng lớp đó mược em mấy cuốn truyện, rùi lặn luôn. Giờ vẫn chưa đòi được. Tức gì đâu
  7. babicinamon

babicinamon Thành viên mới

Giời ạ, xấu mặt con chai LHP wá, lớn roài mà còn đi giựt truyện tranh...Có phải hông dậy chời...
  8. mong_mi

mong_mi Thành viên mới

hey, mộng mi là tên của...... con mèo nhà tui đó hehe.... nó "điệu" lắm cho nên thay vì đặt "mi mi" (hơi bị... tầm thường, đúng k) thì gọi .... mộng mi cho nó... xứng....
    Đâu có ai nói con trai A4 đẹp chai đâu nè, chỉ có bạn kimikamo nói con trai A4 năm bạn đó học thì là giỏi , đúng k ? hehe.... Thật ra, con trai đẹp chai hay k chẳng có gì quan trọng.... chỉ cần giỏi là được rùi...
  9. kimikamo

kimikamo Thành viên mới

Trời, nói dzậy tui vừa xấu trai, vừa học dở, làm sao bây giờ?
    Nhân tiện cho gửi lời hỏi thăm con mèo mộng mi luôn nhé.
    À mà box LHP có 1 thông lệ là mỗi thành viên mới vào phải post 1 topic ra mắt. Càng mùi mẫn hấp dẫn càng tốt. Ví dụ như "Làm thế nào để từ chối anh chàng đẹp trai giàu có, hào hoa phong nhã vừa ngỏ lời với mình", hoặc giả "Yêu nhau 7 năm rồi, muốn chia tay phải làm sao?" ...
  10. pingpong198

pingpong198 Thành viên mới

Vụ này có vẻ ngộ à nghen...