1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lớp ngữ pháp và các kĩ năng tương đương level Intermediate khai giảng ngày 17/01/2006

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi romanticgirl84_vn, 10/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. romanticgirl84_vn

romanticgirl84_vn Thành viên mới

Lớp ngữ pháp và các kĩ năng tương đương level Intermediate khai giảng ngày 17/01/2006

Lớp học ngữ pháp ở mức độ nâng cao cùng với các kĩ năng như nghe nói đọc viết,ngữ âm,dịch Anh Việt ,Việt Anh,đặc biệt thích hợp với những bạn có nhu cầu thi TOEFL,IELTS và chung hơn là những bạn muốn nâng khả năng ngoại ngữ của mình.
    Khai giảng:ngày 17/01/06(thứ 3 tuần sau)
    Yêu cầu:trình độ tương đương Intermediate(ngữ pháp không phải học lại cơ bản mà chỉ improve,nghe-nói được mức inter)
    Giáo viên:Ms.Thuy UNESCO
    Time:14h to 16h15 thứ 3,5 và 6
    Fee:20khìn/người/buổi(lớp ~10 ngưoì)
    demo:1-3 lessons
    lớp bọn tớ còn thiếu vài người,ai học đăng kí ngay với cô giáo,thứ 3 tuần sau là chắc chắn khai giảng.
    Teacher''s phone:(04)9014932(cityphone)
    email:thuy_ed@yahoo.com
    Add:Phòng 201 nhà A12 Tập thể Phương Mai(ngõ 4 Phương Mai-gần BV Việt pháp)
  2. 2411

2411 Thành viên mới

Ôi chao chao cái bạn này lập đến lăm topic thui, chỉ chăm lập topic còn đi học thì lười, sau một ngày trèo đèo lội suối đến nhà cô giáo em đã update được một số thông tin pà con ai quan tâm thì đọc kĩ nhé lớp inter sẽ bắt đầu học vào thứ 3 ngày 17 tháng 1 năm 06 ok rùi ạ time đã được ấn định nếu ai mún học thì vẫn có thể join vào được nhưng nhớ đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng là lớp học vào BUỔI CHIỀU thứ 3,5,6
  3. romanticgirl84_vn

nhầm to,hum nay tớ xin cô vắng mẹt rồi vì ở trường có seminar chứ học là tớ chăm lắmchiều nay họp offline rồi hả,nghe nói Hương đến sớm nhấttớ lập topic để chiêu thêm vài nhân thôi lớp đông vui thôihờ hờ có anh nào đẹp zai không vậy?
  4. xukann

xukann Thành viên mới

Ấy giì ơi cho tớ hỏi cái lớp inter này có lớp nào vào tối ko? Vì con bạn tớ chỉ học được tối và các ngày cuối tuần. Ấy hỏi giùm hộ nó nha>
    Thx !
  5. romanticgirl84_vn

có đấy,lớp inter có 1 lớp vào 6h-8h15 tối thứ 3,5 và Chủ nhật.có khi tớ cũng phải chuyển qua lớp này học vì học ban ngày không sure đượcấy nên bảo bạn ấy đi học ngay đi cho đỡ mất bài,đang giai đoạn cao điểm mừ
    với lại cái số điện thoại cô giáo ấy,ấy gọi số mobi khó lắm vì cô hay tắt cái máy đấy,gọi cityphone thì lúc nào cũng gọi được,chả hiểu tại sao nữa:(04) 9014932 ấy ạ.cảm ơn ấy up cái bản đồ nhá vote ấy 5 sao
    anh thành ơi,anh đã đi học chưa?học lớp nào vậy
    Được romanticgirl84_vn sửa chữa / chuyển vào 10:51 ngày 11/01/2006
  6. 2411

2411 Thành viên mới

Dạ sau đây tớ xin tiét lộ thông tin bí mật về một con người mà ai chẳng bít ai là ai đấy( bị ảnh hưởng bởi bài diễn văn về Kẻ mà ai cũng bít là ai đấy) với một cái tên hoành tráng của một con người rất lovely , chẳng cần phải nói chung ta cung bít chính là ai thui để người đó tự tiết lộ vậy. Thực sự buổi đầu đến chẳng thấy ai đẹp trai cả mà hum đó lại có một cái chú này mình nhìn tưởng 36 gọi lun là chú rùi vào chị Thuỳ lại khoe thêm làm cái chú đấy cười đến đỏ cả mặt hichic . mình ko bít gu của bạn thế nào chứ hum qua mình chẳng tháy ai đẹp zai cả hichic thực sự là tớ đã cố nhìn nhưng chẳng thấy ai cả chỉ khổ thân mỗi đôi mắt đã liếc ngang liếc dọc nhìn tái nhìn hồi mà chẳng tháy huhu,ko ai có thể sánh được với anh Bi mừ hihi. trong lớp hum wa cũng có một chị hết sức tốt bụng và xinh nữa chứ , thanks chị vì đã nhận làm xe ôm của em
    nhưng đã đủ người dâu ai bít trước được tương lai sẽ thê nào
    phải ko?lại con cả một anh 20 tuổi nói cai từ ''đú đởn'' nhìu đến nỗi mà ko một câu nào thiếu cái từ đó chẳng hỉu gì cả hichic
    P/S:mình viết bài này để kể lại những gì mắt thấy tai nghe thật 100% chỉ sợ ai ai đấy đọc được thì thui rùi lượm ơi
  7. xukann

xukann Thành viên mới

Ấy roman gì ơi, cái lớp mà ấy bảo có buổi tối ý đã khai giảng chưa.Nếu chưa thì khai giảng lúc nào,bảo hộ bạn tớ cái nha.
    Ah mà lớp nào inter 1 khai giảng sauTết thì ổn vì lúc đó nó mới rảnh.
    Cảm ơn ấy nha, học sinh yêu quý của cô ah :P
  8. romanticgirl84_vn

xukann à,2 lớp buổi tối đều khai giảng được gần 1 tháng rồi,thứ 2-4-6 là basic còn 3-5-CN là Inter
    sao nhìu người học tối thế mà tụ họp 1 lớp chiều đến là khó
  9. xukann

xukann Thành viên mới

bạn rôman ơi, tớ muốn tìm một lớp học basic và inter nhưng cả hai đều vào buổi tối và học sau Tết. Nếu cô có lớp ý thì bạn bảo tớ cái nha, vì con bạn tớ nó đang giục tớ hỏi gấp mà.
    cảm ơn bạn lắm lắm :) tặng một :-rose nha :P
  10. 9boy

9boy Thành viên quen thuộc

sao e này quảng cáo lắm thế, cái gì thì cũng nên vừa phải thôi E ạ, ko cái Box này lại thành Rao vặt