1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lớp tiếng Hàn thầy Han bắt đầu học từ thứ 2 ngày 2 tháng 8 , xem giờ giấc chi tiết trang 7

Chủ đề trong 'Hàn Quốc' bởi neverbelate0000, 15/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zimu273

zimu273 Thành viên quen thuộc

Tin chính thức nè, đúng 2 giờ chiều chủ nhật ngày 25-7-2004 chúng ta sẽ họp mặt thành viên lớp học tiếng Hàn của thầy Han iu wí [:D] , bạn nào chưa đăng ký mà muốn học vẫn có thể đến đăng ký .
    Địa điểm: quán Capuchino trên đường Nguyễn Chí Thanh đối diện đại học Luật .
    Cả nhà đến đúng giờ nhé, để bàn một số vấn đề trước khi thầy sang . hi hi !!
    Được zimu273 sửa chữa / chuyển vào 14:45 ngày 24/07/2004
  2. conangngongao

conangngongao Thành viên rất tích cực

Cho mình đăng kí với nhé, may quá là may, đang đúng lúc mình hỏi tứ tung xem ở đâu có lớp dạy tiếng Hàn.... Mừng hết sảy!!!
    Mình chưa biết gì về tiếng Hàn hết!!

3. Mondaica

Mondaica Thành viên quen thuộc

ba Hang oi ba Hang oi
    hop vao ngay quai dan
    hom do hinh nhu la ba clride di choi xa va em cung di choi xa not
    ma ba nay toan choi sang , chon quan ca fe ca doi em cha dam vao
    hum
    chac dien qua
  4. clride

clride Thành viên mới

Em ZIMU yêu quí ơi 25/7 là Chủ Nhật em ơi thế em hẹn thứ7 ngày 24 hay là CN ngày 25 thế
    Em MON ơi trời mưa nên chị ở nhà rồi
    Hẹn mọi người 2h hôm đó nhé cấm cao su ai cao su phạt 1 cốc cafe
  5. Mondaica

Mondaica Thành viên quen thuộc

hum
    em khong den khong sao chu ạ ( ngoan không????????)
    co gi thi ba Mu hoac ba Clride bảo lại hộ nha, em xin cảm ơn trước
    sorry nhiều nhiều!!!!!!!!
    em đang trên bước đường ăn chơi nên các bác thông cảm
    hè có mấy tí không chơi nó phí
    mà em trẻ con , biết gì đâu, cac sbac scứ bàn , em chỉ thừa hành thui!!!!!!!1
  6. pinklotus152

pinklotus152 Thành viên mới

Cuối cùng thì giây phút chờ đợi gặp mặt thầy Han của chúng ta cũng đến, chuyến đi sẽ được khởi hành vào lúc 11h ngày 28/7 tại sân bay Inchon - hàn quốc và sẽ đến Viêt Nam vào lúc 12h30'''' - 13h Hà Nội Việt Nam.
    Bạn nào có khả năng đi đón thầy rất mong được gặp mặt. Có gì cứ nhắn tin cho Zimu nhé sẽ tổ chức 1 nhóm đi đón thầy.
    Hiện giờ Pink rất bận chỉ có thể Post vội tin này lên mong các bạn thông cảm.
    Rất vui được gặp các bạn tại sân bay vào ngày trở về.
    Nhắn Zimu : ấy xem ý tưởng tớ thế nào, vì tớ đã nói chuyện với thầy rùi, giờ đang chuẩn bị lễ tốt nghiệp nên hơi vội......
    Hẹn gặp mặt vào ngày trở về nhé........
    Được pinklotus152 sửa chữa / chuyển vào 19:33 ngày 27/07/2004
  7. zimu273

zimu273 Thành viên quen thuộc

Hic hic lúc đó tớ đang trên Thái Nguyên không thể đi đón thầy được. Việc này đành ỷ lại cho các bạn ở HN vậy.
    Tối 29/7 họp mặt Box HQ đồng thời gặp mặt thầy Han luôn nhé, cả nhà nhớ đi đủ, sẽ rất vui vẻ
  8. pinklotus152

pinklotus152 Thành viên mới

Lên Thái Nguyên làm gì thế..........(tò mò)..........hì vừa mới đi TH về lại đi TN.........
    Nói chung là tình hình đến giờ vẫn ko thấy moị người lên tiếng gì hết . Pink muốn thông báo lại là thầy sẽ xuống sân bay vào khoảng 12h30'' đến 13h Việt Nam tại sân bay Nội Bài. Nhưng vì thầy fải đi cùng đoàn với thầy hiểu trưởng bên trường Pink nên có lẽ gặp mặt mọi người trực tiếp tại sân bay sẽ có rất ít thời gian nói chuyện........
    Vì vậy nếu có thể mọi người có thể gặp gỡ thầy ở khách sạn Thương Mại - Hà Nội trên đường Kim Mã gần hồ Ngọc Khánh.....hoặc hẹn gặp mặt vào ngày 29/7 theo kế hoạch đã định mà Zimu đã Post ở trên........(xin mời ai chưa biết đọc lại.......)
    Nhắn Zimu.....tui sẽ Phone cho iu khi nào về nhà nhé, sẽ đưa Cell Phone sau Okie......... (Chơi ở TN vui vẻ nhé..........^ - ^
  9. clride

clride Thành viên mới

Bạn PINK bây h chắc đang khò khò để mai lên đường sớm đây
    Hẹn mọi người tối 29 nhé Sao em Zimu bảo đến thứ7 em mới ở TN về làm chị cứ tưởng em ko đi hôm 29 được. Bibi mọi người nhé dd chắc cũng sắp chung số phận với Zimu ko gọi đc rồi, còn có 800 đồng ặc ặc
  10. nore

nore Thành viên rất tích cực

Em Clride vừa nhắn tin báo tối hôm nay (ngày 29/7/2004) Box Hàn sẽ gặp nhau và gặp mặt thầy Han lúc 19h30'' tại cafe Capuchino trên đường Nguyễn Chí Thanh, đối diện đại học Luật.
    Box mình mọi người cố gắng đến nhé. Mà đúng giờ nhé, mọi người ơi!