1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

~**~Lovely Girls: Something about their Hobbies~**~

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi perfume_mania, 05/09/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. choupat

choupat Thành viên mới

Cái này nè là choupat đồng ý với bupbe lắm đó , cho bysomeone đi làm ca sĩ được , ít nhất có nguời không gọi tớ là Mỹ Nệ nữa .
    Chịi Mai nói đúng ha, ít nhất về khoản bét fờ ren với em, bây giờ em với bét fờ ren có thể rủ nhau cùng đi làm ca sĩ .
    @ ''Chị'' của bét fờ ren: ''chị'' ơi vào đây chơi với ''chúng em'' cho vui, vào đây post bài nữa, ''chị'' của bét fờ ren cũng là thành viên nhưng mà toàn ''anh hùng núp'' thôi . Vào đây buôn chuyện nhắn tin nhá ''chị'' nhá .
    @ Chị mai: đọc bài chị mà cười sướn từ lúc nãy tới giờ .
    Mà em đâu có trêu trọc gì bét fờ ren đâu, toàn bét fở ren thấy em hiền nên toàn bắt nạt thôi
    @linhhoa: đúng rồi đấy ấy ơi, ngủ nhiều ngủ đủ và ngủ trước 12h đêm là cách có làn da đẹp và sáng đó . Choupat cuối tuần không phải đi làm, toàn ngủ một lèo đến trưa dậy nên choupat thích nhất làn da cuối tuần của bản thân, thấy nó tự nhiên hết mệt mỏi lại còn thấy sáng ra nữa.
    Choupat cũng giống như Bupbe vậy đó, nhờ chị mai vùa post ảnh 2 người mới nhìn lại để định hình ai là ai , chứ hồi trước toàn nhầm 2 bạn này vì thấy có cái gì giống nhau ý ah.
    @Perfume: chị cũng xem hết cả bộ phim Full House đó rồi, nhưng mà thấy nó kịch quá , chỉ được ăn mặc đẹp, loè loẹt và nhà đẹp . Em có xem phim Bản tình ca mùa đông chưa? Nếu chưa chị cho cái link vào xem phim đó, xem thấy hay hơn là phim Full house đó .
  2. linh_hoa79

linh_hoa79 Thành viên rất tích cực

choupat: ừ, thx ấy Hihi mà thấy bét fờ ren của ấy đúng là "xinh dzai" thật Hihi, đùa thôi bạn bysomeone đừng giận nhá Đúng là bạn này đi làm ca sĩ rất hợp hihi
    À, choupat cho tớ hỏi, thế cuối cùng là ấy ở Hà Lan hay ở đâu nhỉ Mà ấy bằng tuổi tớ à? Trông ấy trẻ nhỉ, hix, chỉ có tớ ở đây là trông như bà già đau khổ ấy cơ À, có 1 pix ấy post bên lamdep tớ thấy đẹp quá cơ, như là diễn viên điện ảnh HK ý
    OPss, mà giờ mới nhớ ra, hôm nọ sinh nhất ấy tớ chúc chưa nhỉ Chết thật dạo này đấu óc lẩm cẩm, nếu chưa cho tớ sorry nhé Giờ chúc muộn còn hơn khg nhỉ. Chúc choupat mãi mãi xinh tưoi, vui vẻ, đáng yêu như bây giờ, luôn luôn hạnh phúc với tình yêu của mình và.... mau có tin vui cho chị em ở đây mừng nhé
  3. perfume_mania

perfume_mania Thành viên mới

Cái chỗ bôi vàng đó.. chị giống hệt em ah.. Nhưng bg em cũng đỡ rùi.. được ba mẹ cho vào KTX ở.. nên cũng có thêm bạn.. Nhưng bạn thật sự thì cũng chỉ vài ba người thôi.. mọi người nhiều lúc cũng vẫn nhìn mình bằng con mắt "con bé này gà tây mà".. Thui.. em tạm thế hihi.. hôm nay tâm trạng ghê.. Chị gái ngu ngon há.. giữ gìn sắc đẹp..
    @TA lúc nãy định post cái vụ phòng với chị.. thui coi như là chat rùi nha..
    @Bõ iu.. cái vụ của chị TA ý nhỉ.. có gì buôn nhá..
    @chị BBXĐ chị nhắc vụ tóc tai.. em lôi ngay cái WC ra chụp mà mãi ko up được.. ghét thật.. đang nhờ chị TA up hộ nè.. Em cắt chẳng phải vì back to school đâu.. mờ tại tóc mái nó dài quá.. 6 tháng chưa cắt nên đi làm phát cụt lủn luôn.. Đã bị bé tieuadi và chị TA cho 1 câu "không khôn chút nào" hihi.. Hôm qua em mới lôi kéo ra tỉa lại.. nhìn cho đỡ ngố..
  4. tranganhfut

tranganhfut Thành viên rất tích cực

ặ ....... up ỏÊnh lên nhặng ko biỏt nói gơ
  5. perfume_mania

Á.. film này em xem rùi chị.. Lúc xem mấy tập đầu còn ngồi khóc tu tu với chị cùng phòng.. đến nửa film thì vừa xem vừa tua.. vừa đập bàn là tại sao cái anh chị này cứ lằng nhằng thế mãi.. Nhưng film này là 1 trong những film HQ hay chị nhỉ... HQ film nào cũng dài dòng.. Full house công nhận dv đẹp ghê.. Mờ có cái chị gì đóng tạo mốt gì ý.. ăn mặc táo bạo quá.. em tưởng dv Hàn ai cũng kín đáo cơ.. chị ý mặc bộ nào cũng phanh hết cả cúc để khoe undie (mờ công nhận undie với lại v1 của chị ý đẹp thiệt )
  6. cucumber_melon

cucumber_melon Thành viên mới

Nhà mới vui vẻ, thích ghê. Em xin nhận khuyết điểm đi lạc 1tg ạ, sẽ về cùng chị em chăm chút nhà... Rất vui khi chưa bị "để gió đưa vào lãng quên.."
    Chị Mai vẫn tình cảm như ngày nào, mọi người đều rất đáng yêu. Mà cô bé PefumeMania làm PR giỏi thế em! Để Dưa lục lọi ảnh iếc rồi pót phát sau, trước là "re-ra mắt", sau là chuộc lỗi ạ
  7. cucumber_melon

cucumber_melon Thành viên mới

Nào thì buôn về Full House voi em PM nào.
    Chị thích phim này lắm, vì nó vui (tuy rất kịch) khác hẳn mấy phim lâm li tình cảm khác của HQ. Thích cả bài hát 3 con gấu .
    Chị nhớ nhất cái scene anh chàng Bi đưa cái má bị đánh bầm lên mét cô gái, trông yêu yêu là...
  8. perfume_mania

Công nhận là về nội dung film thì không đặc biệt lắm.. và khác với thực tế.. nhưng mà tình tiết trong film yêu không chịu được chị nhỉ.. Thích nhất là dv không khóc nhiều như mấy film khác.. mờ em mới xem có tập 4 thui.. chưa biết tiến triển thế nào..
    Em nằm xem 1 mình cứ cười khúc khích.. bt không thích Song Hyo Ko mà xem film này thấy nó hợp vai này quá cơ..
    Đang ngóng pix của chị đó nha
  9. princess_of_hell

princess_of_hell Thành viên rất tích cực

Em chào cả nhà ạ .. Lâu nay toàn anh hùng Núp ngồi hóng chuyện của các chị, hôm nay nhân dịp khai trương nhà mới, em mới đánh bạo xin một chân lon ton trà nước trong nhà
    Em By Thị Someone ngồi ngoan không ném đá hội nghị , không về chị oánh cho nát hết ***g bàn
    @Chị Mai: Hihi kính lão đắc thọ , em chào chủ nhà trước tiên , hồi trước hay vào nhà cũ của chị em để hóng chuyện và xem flash chị Mai post lên , nhà mới sôi nổi wá , em cũng rạo rực muốn góp vui
    @TAF : Ôm hôn thắm thiết chị iu quý một phát ... Sis có duyên bán hàng wá mà lại bỏ bê cửa hàng cửa họ xế à .. phí wá phí wá Chăm chỉ buôn bán gây quỹ đi du lịch shopping đi ạ ... À thế quần áo giày dép shopping post hết lên khoe chị em đê ... để mai em chụp mấy thứ em mới lên khoe mọi người, tạo không khí hứng khởi cho chị nhé
    @Choupat : "Chị" đây "chị" đây, Mỹ Nệ réo quá làm "chị" cũng rạo rực phấn chấn ... Em không ngủ được , online rình chị mà mãi chả thấy đâu, chắc đi mua quà cho bạn lại tạt ngang tạt ngửa tự thưởng cho bản thân dăm thứ hah
    @Linhhoa: Chị ơi thôi về đây cho yên bình đi , càng nói càng giải thích chỉ càng có cớ cho người ta moi móc ra nói thêm thôi ạ , mình biết mình như thế nào là được rồi mà
    Ban Perfume_Mania ui, cũng thích xem Full House hả ? Mấy tuần trước tớ cũng vừa load được bộ này , xế là ngồi xem liền một mạch cả bộ trong vòng 1 buổi chiều và đến sáng ngày hôm sau mê quá mà. Mà em diễn viên chính ăn mặc colorful thế chắc bạn Perfume thích, vì hồi trước thấy bạn nói là thích màu sắc mà , nhưng mà trông đẹp ghê á
    Hị hị là em ... một số năm về trước
    Cái nữa , một số tháng gần đây , có dáng làm "Chị" không ạ
    Ai đây nhỉ
    Được princess_of_hell sửa chữa / chuyển vào 00:13 ngày 06/09/2005
  10. princess_of_hell

princess_of_hell Thành viên rất tích cực

Hehe nhân dịp cả nhà vẫn đang còn sôi nổi về Full House, tặng bạn Perfume và cả nhà mấy cái hình của Full house này
    Hị hị tháng 7 và 8 qua rồi nhưng có post nhé, quan trọng là hình ảnh í mà , nhỉ
    July
    August
    September
    October
    November
    December
    Trong phim có cảnh anh í khóc đáng yêu nhỉ .. Lúc đầu xem chẳng thích anh này một chút nào vì anh í tỉa tót bảnh chọe quá, nhìn như Gay, nhưng càng xem càng thấy cute mới chết chứ