1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lựa chọn căn hộ tốt nhất tại đà nẵng

Chủ đề trong 'Đà Nẵng' bởi nhanseo3, 15/01/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nhanseo3

nhanseo3 Thành viên mới

Bạn đang muốn thuê căn hộ tại đà nẵng, mua can ho tai da nang để nghĩ dưỡng hay sinh sống và làm việc tại Đà Nẵng nhưng chưa tìm được cho mình một chỗ nào để thuê vì chưa biết thông tin cũng như giá cả. Bạn mãi tìm kiếm trên các trang mạng với hi vọng sẽ có một thông tin chính xác nhưng điều đó lại rất khó để tìm được. Chính vì vậy chúng tôi muốn cung cấp đến bạn thông tin chính xác cụ thể các căn hộ còn cho thuê và giá cả dành cho bạn tại các căn hộ cao cấp tại đà nẵng như: Monarchy, Danang Plaza, Lapaz Tower, Mường Thanh, Fhome, Hoàng Anh Gia Lai, Quang Nguyễn.
    Các căn hộ tại đây đều đạt tiêu chuẩn căn hộ cấp tại đà nẵng để cho các bạn có thể lựa chọn một cách tốt nhất cho cuộc sống của mình. Với nhiều tiện nghi hiện đại như hồ bơi, siêu thị, nhà hàng, sân bóng đều lân cận các khu căn hộ rát dễ dàng di chuyển bên cạnh đó là các căn hộ nằm ở trung tâm thành phố nên rất thịch hợp để thuê và ở tại Đà Nẵng.
    - Các căn hộ có số phòng từ 1 - 3 PN
    - Giá từ 400nbsp;- 700$
    Nếu bạn muốn có cho mình một sự lựa chọn tốt nhất thì hãy tìm hiểu thêm thông tin tại đây: http://monarchydanang.com.vn/ban-va-cho-thue/cho-thue-can-ho-tai-da-nang