1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lựa chọn tư vấn du học ở đâu tốt nhất

Chủ đề trong 'Public các box địa phương' bởi tuantom224, 21/09/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuantom224

tuantom224 Thành viên mới

Làm thế nào để chọn được trung tâm tư vấn du học uy tín để trao trọn niềm tin của con em phụ huynh để có thể có được một tương lai tươi sáng sau này thì không phải dễ vì một lần sai sót có thể làm hư hỏng con đường thành công của con em sau này.

Vì hiện tại có rất nhiều trung tâm tư vấn du học với nhiều mức phí để du học Úc hay tư vấn các vấn đề khác mọc lên nhưng làm sao để có thể chọn được trung tâm tư vấn phù hợp cho mình sẽ cần rất nhiều kinh nghiệm để có thể chọn được đúng trung tâm tư vấn du học chính xác nhất. ATS sẽ có bài viết sau đây để tư vấn và trả lời câu hỏi ở trên cho các bạn một cách rõ ràng nhất.

Một trung tâm tư vấn du học tốt là một trung tâm có sự hướng dẫn cho các bạn một cách chi tiết về quá trình du học cũng như có những thông tin cần thiết về du học trên trang chủ của trung tâm và có văn phòng tư vấn chuyên nghiệp cho các bạn. Lựa chọn được một trung tâm tư vấn du học tốt sẽ khiến cho bạn yên tâm hơn trong quá trình làm hồ sơ đi du học cho con em cũng như có thể tiết kiệm được nhiều nhất hơn các văn phòng trung tâm tư vấn không tốt đang mọc lên rất nhiều hiện nay. Trung tâm ATS hiện là một trong những trung tâm có uy tín tại tphcm sẽ tạo được niềm tin cho tất cả các bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn du học thì công ty tư vấn ATS (http://www.ats.org.vn) sẽ là nơi để bạn gửi trọn niềm tin vì công ty chúng tôi đã thực hiện thành công giúp cho hàng trăm em được đi du học đúng với sở thích của mình cũng như chọn được nơi du học trường du học phù hợp với khả năng và điều kiện kinh tế của gia đình nhất. Chúc các bạn thành công!

ATS – Avenue *****ccess
    Văn phòng ATS TPHCM
    Địa chỉ : Tầng M, Tòa nhà ITAXA, 126 Nguyễn Thị Minh Khai., Quận.3,
    TPHCM Tel: (+84 8) 39 333 266