1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lúc ********** bị rách có đau lắm không ?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi mkowka, 07/11/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. De

De Thành viên rất tích cực

Có đau, nhưng không nhiều, đau chủ yếu trong lần đầu không phải do rách mà là do tự nhiên có 1 vật lạ chui vào chỗ mà chưa từng bao giờ chấp nhận nó trc đây, đấy mới là nguyên nhân gây đau và khó chịu chính trong lần đầu tiên.
    Muốn giảm đau thì tiêm thuốc gây tê ý...giốnh nhổ răng
  2. boy_da_gia_con_xau

boy_da_gia_con_xau Thành viên rất tích cực

Chị định dọa người khác ờ ?
    Cảm giác thì nó cũng giống như ví dụ này thôi. Khi bạn thái hoa quả nhé. Quả táo chẳng hạn. Vô tình, bạn bị cắt vào tay. Nhưng lại ko hề hay biết. Cứ thế gọt, và vô tư ăn tiếp. Đến khi nhìn thấy máu thì mới biết là cắt vào tay.
    Cái thứ hai: nếu tự nhiên có một ai đó túm chặt lấy bạn. Nói là sẽ xin của bạn tí huyết: rạch ở ngón tay bạn một đường: tất nhiên là bạn sẽ cảm thấy vô cùng đau đớn ??? thậm chí chưa rạch đã cảm thấy kinh khủng lắm rồi ??
    Ở các nước châu phi, hồi giáo: những người cuồng tín có thể đâm chọc các vật nhọn; mũi tên, dao, cọc sắt, vào người ( má, da, tay, chân, lưỡi, tai ....). Mà không hề chảy máu, không hề đau ( là họ nói vậy).
    Đau là cảm giác của con người. Con nguời có thể chi phối được nó. Nếu bạn cứ nghĩ là nó sẽ đau. Chắc chắn là khi truyện đó xảy ra, bạn sẽ đau thật sự. Còn nếu cứ nghĩ là truyện đó bình thường thôi. Khi bạn lấy chồng, sinh con: đứa con to hàng trăm lần còn chui lọt thì cái vật bé tí ăn thua gì. Cứ nghĩ được như vậy thì sẽ ko đau.(hoặc ít nhất sẽ cảm thấy ít đau ).
    Còn như cứ mãi đọc mấy cái bài kiểu như: xé vải và mãi suy nghĩ về cái truyện đau thì hê hê. chắc chắn là sẽ rất đau.
  3. bye2romance

bye2romance Thành viên mới

boy_da_gia_lai_con_xau_da_the_lai_vo_duyen.
    Ông có cái ấy ko? Có thì đã mất chưa? Lúc mất cảm giác thế nào ???
  4. farfar

farfar Thành viên mới

spam
    éu?c trangy22 s?a vo 09:37 ngy 08/11/2006
  5. style_8x

style_8x Thành viên mới

ặc nghe pác boy già đã xấu nói em đã thấy đau rồi , có cái cảm giác đau rồi , mà em thấy ai cũng bảo đau thế sao vẫn xxx nhẩy ?
    mà lần đầu đau lần sau có đau nữa ko bác ? àh với lại lúc đang xxx thì có thể làm hành động khác nào nữa ko các pác?

6. LucThaiMy

LucThaiMy Thành viên rất tích cực

chị này hỏi ngố thế ... nếu đã ko biết cách "nựng" thì lần nào chả đau _ cứ gì lần đầu
    hehe, chị này hỏi cũng vui nữa ... cái chỗ em bôi vàng vàng ý ... mặc dù đầu óc em rất đen tối ... nhưng em vẫn ko hiểu rõ ý câu hỏi của chị ... thế chị nghĩ xxx là bao gồm những hành động gì rồi ạ ... xxx nó bao gồm nhiều thứ lắm chị ạ ... chị ơi, chị nói rõ câu hỏi 1 chút _ chị nhớ
    Được LucThaiMy sửa chữa / chuyển vào 10:06 ngày 08/11/2006
  7. codocbenem

codocbenem Thành viên rất tích cực

Đau như nhổ răng là max rồi, nói chung chỉ như nhéo cho 1 phát thôi.......à quên nhiều phát chứ nhỉ, ngứa ngứa, buồn buồn, tê tê, sương sướng....ai mà nhớ được nữa!
  8. lightstar

lightstar Thành viên mới

tui cũng muốn biết để sau này làm thế nào cho bạn gái đỡ đau. xấu hổ đỏ cả mặt
  9. DaKhuc

DaKhuc Thành viên mới

Vậy thì đừng đụng đến. Để anh!!!
  10. style_8x

style_8x Thành viên mới

chị này hỏi ngố thế ... nếu đã ko biết cách "nựng" thì lần nào chả đau _ cứ gì lần đầu
    hehe, chị này hỏi cũng vui nữa ... cái chỗ em bôi vàng vàng ý ... mặc dù đầu óc em rất đen tối ... nhưng em vẫn ko hiểu rõ ý câu hỏi của chị ... thế chị nghĩ xxx là bao gồm những hành động gì rồi ạ ... xxx nó bao gồm nhiều thứ lắm chị ạ ... chị ơi, chị nói rõ câu hỏi 1 chút _ chị nhớ
    ặc ... chắc em phải gọi chị là chị àh .
    khổ quá em ko biết thì mới phải hỏi . mà chị nói thật ko đấy ko biết cách thì lần nào cũng đau sao ? thế này thì chết em rồi .. hehê ... đầu óc chị đen tối thật , em có ý gì đâu , tức là em hỏi lúc xxx , người ta chỉ tập trung xxx thôi hay có hôn hít , tít mít gì gì đó ở chỗ nào nữa ko ?
    àh hỏi nữa , em xem thấy pakon bảo nhiều người khi xxx hay kêu , thế nếu ko kêu mà chỉ im im thì các pác giai có mất hứng ko?