1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lúc ********** bị rách có đau lắm không ?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi mkowka, 07/11/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LucThaiMy

LucThaiMy Thành viên rất tích cực

Chẹp chẹp ... chị này đúng thật là mestika ( bắt trước mọi người ở đây tí ) ... cho em spam ở đây 1 tẹo nhá ( vì cái vấn đề này nó cũng ko liên quan đến topic lắm )
    hị, thế này chị ạ ... thế chị nghĩ xxx chắc theo cái nghĩa đơn giản và trần trụi nhất là 2 cái thân đè lên nhau và cắm fập "cái ấy" vào nhau chứ gì ... hehe mestika ... ngày xưa em cũng từng tưởng như chị đấy ạ ... nhưng xxx là 1 nghệ thuật, và nó thiên biến vạn hoá vô lường ... chài, khó nói quá nhỉ, nói toẹt ra thì nó lại ko văn học ... thôi, em cứ trả lời qua qua, đơn giản và đâm thẳng vào câu hỏi của chị là người ta sẽ vừa xxx ( <= theo nghĩa như chị hiểu ) và kèm hôn hít ạ =)) ( + mần mờ vân vân ) ( nếu chị thực sự muốn hiểu cặn kẽ vấn đề hơn thì pm cho em cái nick yahoo của chị, để chị em ta sẽ cùng trao đổi ạ )
    câu thứ 2 : hehe, người ta kêu có thể 1 fần vì đau, nhưng chủ yếu là do fê ( khoái cảm ) chị ạ ... hehe ... em thay mặt các pác zai trả lời chị là ... nếu mà chị cứ im ỉm thì chắc anh zai nhà chị có thể sẽ tụt hết cả hứng _ vì tưởng mình đang xxx 1 khúc gỗ
    à đấy, còn cái chuyện đau hay ko ... nó thế này chị ạ ... khi xxx, thì 2 cái ấy của 2 người sẽ fải tiết ra 1 thứ ... đại khái nó như là dầu bôi trơn ý chị ( chị tưởng tượng mà xem, máy móc chạy mà ko có dầu trơn thì cháy máy chết ) ... đấy, cái chất đấy giúp xxx dễ dàng và trơn tru ... nếu con gái ko sinh ra cái chất đấy thì rõ ràng là sẽ bị đau rồi... mới cả nếu cái ấy của chị nhỏ, mà cái ấy của anh zai lại quá cỡ thì rõ ràng là khi nhồi nhét sẽ đau rồi ... đại khái là em chỉ dám type mấy điều cơ bản đấy thôi ạ ... ở đây nhiều đại ca học rộng tài cao, sẽ giúp chị nhiều hơn ạ

2. tklovingme

tklovingme Thành viên mới

hơ hơ,ở page trước em ThaiMy này bảo chưa xxx bao h thế mà lí thuyết thì nắm rõ thế.thê mình là con trai thì có nhờ dạy bảo dc ko> <++nghiêm túc
  3. consoigiadangyeu

consoigiadangyeu Thành viên mới

Bác này kì ghê
  4. tsheu_hi

tsheu_hi Thành viên mới

hihi,cho hỏi 1 câu ngoài lề với,chảy máu nhiều đến mức nào nhỉ?Nếu ít thì làm sao dính ra drap giường được (lấy đâu cho mẹ chồng xem ),còn ra nhiều thì........... chắc đau lắm .AI có kinh nghiệm chỉ bảo đàn em với
  5. duty1234

duty1234 Thành viên quen thuộc

Chắc là cũng chỉ vài giọt thôi chứ lấy đâu ra mà nhiều
  6. tsheu_hi

tsheu_hi Thành viên mới

hehe,vài giọt thì dính trên cái í rùi,lấy đâu ra dính trên drap giường
    Chả lẽ việc trải drap trắng trong đêm tân hôn là hù doạ thui sao
  7. trecon20t

trecon20t Thành viên mới

vào bệnh viện xin tí thuốc tê bôi lên thế là xong...hết đau....bảo anh nhà khi lâm trận nhớ mang ủng ko dính thuốc tê cũng..."tê" luôn thì hỏng
  8. LucThaiMy

LucThaiMy Thành viên rất tích cực

bác này ... kinh nghiệm thực tế thì em chưa có thật ... nhưng kinh nghiệm lí thuyết thì chắc là đủ dùng ạ
    Mới cả chưa biết nên mới fải học hỏi + tìm tòi ... để sau này đỡ ngỡ ngàng chứ ạ
  9. nhoccon_1980

nhoccon_1980 Thành viên mới

Hãy thử một lần rồi xem, bạn sẽ biết ngay mà
  10. bebe321

bebe321 Thành viên mới

Đau hay ko còn tuỳ vào trình của anh em nữa ạ .Có mấy anh ko đủ skills, lần đầu gf chả thấy gì ngoài căng thẳng nên bên trong bị co bóp, khó đưa vào đc, cũng như ko thể tiết đủ chất nhờn nên đau thôi .Còn nhiều anh em kỹ thuật cao thì chỉ như bị kiến cắn thôi . Bà xã có sướng hay ko cũng là tuỳ vào các anh cả .Các anh muốn ny mình phải đau đớn để biết nàng còn zin hay muốn nàng đc sung sướng và lấy niềm vui của nàng là của mình thì ở trên giường nó thể hiện ra hết ấy