1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Luyện IELTS ở đâu tốt tại Sài Gòn?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi No_Duyen, 30/06/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cuanthu

cuanthu Thành viên mới

Đúng là những trung tâm lớn uy tín dạy IELTS rất ok, nhưng mình cũng biết có trung tâm IEG bên quận 10 dạy IELTS cũng được lắm, so ra học phí cũng không cao lắm, mà giáo viên dạy chương trình IELTS ai cũng có kinh nghiệm nhiều năm rồi, nên bạn yên tâm.
  2. congchuabongbong39

congchuabongbong39 Thành viên tích cực

Luyện thi IELTS thì mình thấy và vẫn thích cách dạy cũng như sự nhiệt tình và thân thiện của trung tâm ILI quận 10 thôi. Mình cũng đã từng học ở đó và đã có bằng IELTS rùi ah.
  3. Thienduonggoitenai

Thienduonggoitenai Thành viên mới

Nhiều bạn thi bên ILI đạt điểm cao lắm. Dân đi du học từ ILI cũng đông nữa
    yentuyet57 thích bài này.
  4. ChiChi315

ChiChi315 Thành viên mới

Mình từng học ở Anh Ngữ Tôi Tự Học đó bạn. Có lớp luyện thi ielts chất lượng luôn đó bạn. Được học thử 2 buổi đó, bạn tham khảo trên link này nhé:
    http://www.tuhocanhvan.com/lich-khai-giang-co-so-1
  5. Kaimad

Kaimad Thành viên mới

Mình đang học bên Tôi tự học, giá cũng mềm vì ở đây thấy sinh viên k à. Mình đăng kí writing và speaking, mỗi lớp 1 thầy trên 8. dạy, luyện nhiều và sửa bài rất kỹ. Học ở Phú Nhuận nhé. Link nếu bạn cần: http://www.facebook.com/ToiTuHocAnhNgu
  6. truonghuyen

truonghuyen Thành viên tích cực

Học ở ILI với giáo viên nước ngoài dạy đầy đủ 4 kĩ năng luôn thì sẽ nhanh tiến bộ hơn nhiều. Với lại luyện IELTS bạn phải tìm được nơi giáo viên có nhiều kinh nghiệm. Hy vọng những chia sẻ của mình sẽ giúp ích cho bạn. Thanks
    yentuyet57 thích bài này.
  7. thuongthuong123

thuongthuong123 Thành viên mới

mình thấy IEG gần bệnh viện 115, trên đường Sư Vạn Hạnh đó, dạy đảm bảo á.
  8. yentuyet57

yentuyet57 Thành viên mới

Thằng bạn mình nó học ở ILI lấy được IELTS 6.5 rùi. Nó khen trung tâm quá trời luôn ah. Mình thì chỉ mới học giao tiếp thôi, nhưng mình thấy ở đó dạy cũng hay lắm.
  9. Chiri

Chiri Thành viên mới

Mình cũng đang luyện IELTS nè bạn, mình học bên Anh Ngữ Tôi Tự Học đó, các thầy cô dạy tận tình, hướng dẫn cụ thế lắm bạn, giáo viên mạnh mặt nào sẽ đích thân dạy bạn về kỹ năng đó luôn, học phí thì mềm so với sinh viên tụi mình rồi, bạn có thể học riêng kỹ năng mà bạn muốn cải thiện nữa đó. Gưi link bạn tham khảo nha http://www.tuhocanhvan.com/luyen-thi-ielts
  10. letrinhngo

letrinhngo Thành viên tích cực

Có đội ngũ giáo viên bên ILI luyện cũng hay lắm đấy bạn. Giáo viên nước ngoàicó kinh nghiêm giảng dạy hết nhé. Với lại nhiều bạn thi đạt điểm cao đi du học là chủ yếu
    qn_motmuayeu thích bài này.