1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Luyện kỹ năng nói hiệu quả ở Sài Gòn

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi thanhtruchongftu, 06/01/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nhomotnucuoi

nhomotnucuoi Thành viên mới

Bạn tìm hiểu học ở ILI thử như thế nào. Học phí ILI mềm mà lại học với 100% giáo viên nước ngoài chất lượng nữa đấy. Kĩ năng nghe ối của bạn sẽ tiến bộ lên rất nhanh khi học ở ILI nhé
    daiduong_xanhdieukydieu10 thích bài này.
  2. MinhHung118

MinhHung118 Thành viên quen thuộc

Nghe nói bên ILI đang giảm 15% mà tới đầu tháng 3 là hết rồi, mình chưa test trình độ nữa , bạn nào đi test chung với mình cho vui k, hic
    daiduong_xanhNguyenMinhDang thích bài này.
  3. tata_nguyen

tata_nguyen Thành viên tích cực

Mình từng học lớp AVGT tiếp bên ICES, mình được rèn luyện rất kỹ những kỹ năng giao tiếp như : nghe-nói. GV dạy rất nhiệt tình, hướng dẫn mình cặn kẽ từng li từng tý, sau cho mình phát âm như người bản xứ. Lớp học chỉ tầm 10 học viên, nên mình rất an tâm khi học bên ICES, mà không sợ nhồi nhét học viên đông.

KHi mình đk khoá học được tặng giáo trình, code online(mã code học online 24/24)+ ba lô thời trang.

Đặc biệt, bên ICES còn nhiệt tình tư vấn với test đầu vào miễn phí cho tất cả học viên. 091.333.5203 l:-)à số dt bên ICES
  4. Hanh_Phuc_Be_Con

Hanh_Phuc_Be_Con Thành viên tích cực Đang bị khóa

MÌnh từng tìm hiểu nhiều nơi nhưng mà học hài lòng nhất vẫn là ở ILI. Môi trường học với giáo viên bản xứ tương tác nhiều nên rất nhiều tiến bộ và học tập rất thỏa mái. Địa chỉ ở 22C Trường Sơn P15 Q10
    WendyN, daiduong_xanhNguyenMinhDang thích bài này.
  5. pisahara

pisahara Thành viên tích cực

học ở ILI giáo viên chỉ phương pháp cho rồi về luyện nghe trên youtub nữa
    WendyN, daiduong_xanhNguyenMinhDang thích bài này.
  6. thanhtnh123

thanhtnh123 Thành viên mới

Bữa mình qua ULI thi thử thấy cở sở vật chat khang trang lắm. Để đợi kết quả r học thử xem thế nào. Mà bữa mình tới có được giới thiệu ứng dung học tiếng anh mới ra tên gì mà Victoria gì đấy có ai biết gì về ứng dung này ko ?
  7. hinhnhueya

hinhnhueya Thành viên tích cực

Phải test đầu vào trước để biết khả năng của mình. Sau đó có lớp học phù hợp mới đăng kí theo học. Nhiều trung tâm nhưng chất lượng thì mình có biết ở ILI. Giáo viên nước ngoài là cơ hội để bạn tăng vốn Speaking. Đồng thời ILI chuyên về luyện IELTS nên dạy có phương pháp và hướng đi đúng cho bạn.
  8. No_Duyen

No_Duyen Thành viên tích cực

Kỹ năng nói nên thực hành với giáo viên nước ngoài là tốt nhất, mình học ở ILI cũng ok lắm, nhờ mấy bạn ở đây giới thiệu mình đến tìm hiểu rồi theo học luôn
  9. sunguyen1215

sunguyen1215 Thành viên mới

bạn thử trải nghiệm ứng dụng học giao tiếp online này thử đi, ứng dụng tên là Victoria - on demand English á, lên appstore hay ch play đều có hết luôn. Lần trước mình đuợc chị bạn giới thiệu cho cái ứng dụng này kèm với mã khuyến mãi á, mình cũng tải về và nhập mã đó thì được 200k học thử luôn. giáo viên dạy ok và dễ hiểu lắm, học face to face luôn. bạn thử tải về đi, rồi vô menu chọn Nạp tiền á, sau đó chọn Mã học phí rồi nhập : vic88 là được 200k để trải nghiệm học
  10. Ocean_

Ocean_ Thành viên tích cực

Theo cảm nhận của mình thì mình thấy ICES dạy tốt lắm đó. Trước có thời gian mình cũng mày mò tự học để tiết kiệm chi phí nhưng cơ bản là không phản xạ nhanh được khi giao tiếp, nên mình cũng tìm một trung tâm chất lượng để đạt kết quả tốt. Trong những nơi mình từng học, chắc thấy ICES là ok đó , giáo viên dạy nhiệt tình suốt khóa nữa. Họ giúp đỡ mình nhiều trong kĩ năng phát âm lắm…..Bạn alo sdt trường hỏi thêm xem sao 0913335203